รับดูดวงด้วยศาสตร์จีน ว่าด้วยหลักหยินหยาง โดยออตโต้น้อยถามได้ทุกเรื่องครับ

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย ออตโต้, 20 พฤศจิกายน 2009.

1. ออตโต้

ออตโต้ เป็นที่รู้จักกันดี

:cool: ขอบคุณที่มาเป็นกำลังใจให้ออตโต้ครับ อิๆๆ(k)

2. ออตโต้

อย่างพี่โหน่ง ขายที่ได้ ค่อยมาจ่ายก็ได้ครับ 5555 แต่ละโครงการโหยยยย รอกานครึ่งค้อนปี ที่ดูให้นี่ ไม่มีโครงการไหนง่ายเลยเลยอ่ะ 5555 มีแต่หยินขวางเพียบบบบ หาหยางสว่างๆแทบไม่เจอ 555555 ปัญหาครอบครัวดูฟรีครับ ถามได้ตลอด ไม่มีเก็บค่าครูครับ

3. ออตโต้

มาแบบสั้นๆ...งานที่ทำอยู่โอเคครับ ดีทีเดียว ถ้าอยากให้งานดีขึ้นกว่านี้ให้ขอรับคำแนะนำจากเพื่อนๆและคนที่คุณป๊อกคิดว่าให้คำปรึกษาได้นะครับ งานจะไปได้ดียิ่งขึ้น(จ่ายค่าครูด้วยนะครับ 30 บาท) ให้ถามเพิ่มเติมได้อีก 2 คำถามนะครับ ถ้าไม่ถามต่อก็เสีย 3 0 บาทนะจ๊ะ คิดเป็นครั้งนะครับ 1 ครั้งดูได้ไม่เกิน 3 คำถาม

แก้ไขครั้งล่าสุด: 15 มกราคม 2010
  4. j&j

j&j สมาชิก

8 พฤศจิกายน 2009
    ชื่อเล็กค่ะ เคยถามเรื่องงานว่าจะได้งานประจำทำเมื่อไหร่ ดูเมื่อประมาณ 2เดือนที่แล้ว ตอนนั้นมีการสัมภาษณ์แล้ว1ที่ และจะมีสัมภาษณ์อีก1ที่ คุณออตโต้บอกว่ามีโอกาสทั้ง 2ที่เลย แต่ไม่ได้ค่ะสัมภาษณ์แล้วเงียบทั้ง2ที่เลย และตอนนี้จะไปช่วยเพื่อนทำงานแต่ไม่ใช่งานประจำรายได้ไม่แน่นอน งานนี้จะดีรึเปล่าคะ
    รบกวนดูให้ด้วยค่ะขอบคุณล่วงหน้านะคะ

5. ออตโต้

เสียใจด้วยนะครับที่ไม่ได้งาน คนตกงานหางานออตโต้ดูฟรีครับ ไปทำงานกับเพื่อน ไม่ดีเลยครับ หยินออกมา อย่าไว้วางใจว่าเขาจะช่วยเหลือครับ ตอนแรกอาจจะดูดี แต่พอถึงเวลา จะเจอแต่ความยุ่งยาก หลงผิด ลองพยายามหางานใหม่อีกครั้งนะครับ ไม่แนะนำให้ไปกับเพื่อนครับหยินแห่งความืดรอตั้งท่าเลยครับ

6. ออตโต้

เป็นคำแนะนำที่ดีมากครับ ถูกต้องนะคร๊าบบบบบ

7. บานชื่น

บานชื่น เป็นที่รู้จักกันดี

1 พฤศจิกายน 2009
    -ชื่อป๊อก ตัวตนปัจจุบันดีใช่ไหม (จะนำความเจริญให้กับตนเองเช่น การงานก้าวหน้า หากโสดจะพบคนรัก)

8. maythanu

maythanu เป็นที่รู้จักกันดี

ต้องขออภัยที่ลืมแจ้งคุณอ๊อตโต้อย่างเป็นทางการ หลังจากออกจากงาน ผมใช้เวลาหางานประมาณสองสัปดาห์ บริษัทตั้งอยู่ที่กรุงเทพฯ และช๊อตเงินด้วยหนักพอสมควร หลังจากได้เริ่มงานหลังปีใหม่ ก้อยังมีบริษัทอื่นเรียกสัมภาษณ์อีกสองที่ แต่ผมปฏิเสธไปทั้งหมดเพราะไม่อยากลังเลอีก ขอบพระคุณสำหรับคำทำนาย ขอให้คุณออตโต้เจริญยิ่งๆขึ้นไปทั้งในทางโลกและในทางธรรมนะึครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 16 มกราคม 2010
  9. naomi544

naomi544 สมาชิก

16 พฤศจิกายน 2009
    ขอบคุนค่ะพี่อ๊อตโต้

สวัสดีปีใหม่นะค่ะ

อิอิ

แก่ขึ้นอีก 1 ปีแล้วนะ ^^

10. ออตโต้

จ๊าสวัสดีจ๊า ขยันเรียนนะนู๋ อิๆจะได้ไม่ลำบากแบบพี่ มาเป็นหมอดู ตาหมาเนี๊ยะ 5555555 สวัสดีปีใหม่จ๊ะ

11. ออตโต้

ขอบคุณคุณปิ่นครับ ที่มาแจ้งเรื่องให้ฟังกัน เรื่องสมัคงานหางานนี้ออตโต้ดูพลาดไป 2 ท่าน อ่ะครับ ก็มีบ้างที่พลาด มารู้อีกที วงหยินหยางไม่ครบ ขาดไป 1 5555 ออตโต้สะเพร่าไป เลยทำนายพลาดครับ การทำนาย มีการคลาดเคลื่อนได้ อาจจะผิดพลาดได้ ขอให้ทุกๆท่าน ฟังด้วยสติ พิจารณาสิ่งที่ออตโต้ทำนายดู ว่าเกิดจริงหรือไม่ ออตโต้ขอยืนยัน ว่า หมอดู คู่หมอเดานะครับ ออตโต้ไม่ได้ดูได้เก่ง ถึงขั้น บรรลุแจ้งแทงตลอดทุกดวง คนบางคนดูดวงยากง่ายไม่เท่ากัน บางคนดูง่าย บางคนดูยาก แตกต่างกันไป บางคนดูได้ง่ายขนาดระบุชัดเจนได้เลย อย่างคุณวัตร ที่เคยเอาดวงเรื่องงานมาให้ออตโต้ดู ออตโต้ดูได้กระทั้งว่าเค้ามีหุ้นเป็น ญ คนนึง สุดท้ายเค้ามายอมรับว่าเค้าลงทุนกับแฟนอ่ะครับ แต่ก็มีบางคนดวงน่าจะได้งาน กลับ เสียงานไป อันนี้ออตโต้ก็จนปัญญา ก็ดวงมานออกมาว่าดี ออตโต้ก้ว่าไปตามดวงนะครับ

12. ออตโต้

งานดีครับ โอเค แต่ต้อง รับฟังคำแนะนำเพื่อนๆและผู้อาวุโสและเพื่อนร่วมงาน บ้างนะครับ เรื่อง ความรัก ถ้าเป็นคนโสด แนะนำให้รู้จักจีบสาวครับ ไม่ใช่มาถามหมอดูนะครับ หมอดูไม่ใช่หมอเสน่ห์ นะครับ อย่าเข้าใจผิด 5555 ออตโต้ไม่รับดูคู้แท้คู่เทียม ไม่รับดูว่าจะหาแฟนได้หรือยัง อันนี้ ต้องถามตัวเองดีกว่ามาถามหมอดูนะครับ ถามใจตัวเองเลย พร้อมจะไปจีบไครหหรือยัง เล็งไครบ้างหรือยัง ถ้ายัง แล้วมานจะมีแควนนนนนนน ได้งั้ย จิงป่าวครับพี่น้องครับ เรื่องพวกนี้ เราถามตัวเราได้ ไม่เห็นต้องไปถามไครเลย อย่าลืมจ่ายค่าครูนะครับ เช็คบิล 30 บาทครับ(ไม่ได้งกแต่ต้องเก็บตามธรรมเนียมครับงี่ๆ)

13. lynn@nice

lynn@nice เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

โฮ้ ? เปิดบริการแล้วก็ม๊ะบอก ลินเลยนะ แด๋วจะมาใช้บริการจ้า แต่ช่วยเปลี่ยนหัวกระทู้ใหม่หน่อยว่า ค่าดู 30 บาท เปลี่ยนแล้วงานเข้าเพรียบ หุๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

14. lomdadbaimai

lomdadbaimai เป็นที่รู้จักกันดี

3 พฤศจิกายน 2009
    สวัสดีค่ะ คุณออตโต้

เนื่องจากสิ่งที่เราถามคุณออตโต้ไม่เป็นรูปธรรมแต่สิ่งที่บอกได้คือ บรรยากาศของสิ่งที่เป็น ไปในแนวทางเดียวกับที่คุณออตโต้บอกไว้ค่ะ

คุณออตโต้เป็นอีกคนนึงที่มีน้ำใจงามจริง ๆ นะคะ หากคุณ ๆ คนใดมีปัญหา อย่าลืมปรึกษาคุณออตโต้นะคะ ใจดี และจริงใจอย่างมากค่ะ

ขอบคุณ คุณออตโต้จริงๆ ค่ะ

15. harryp05

harryp05 เป็นที่รู้จักกันดี

17 กรกฎาคม 2009
    รับทราบค่ะคุณออตโต้ ... ไม่หางานมันคงไม่มีทางได้เป็นแน่แท้ ตอนนี้ก็กำลังหาอยู่แหละค่ะ ถ้าอย่างไรได้งานเรียบร้อยแล้วจะมาแจ้งแถลงไขให้ทราบอีกครั้งค่ะ :cool:

16. ออตโต้

ยินดีดูดวงให้ทุกท่านด้วยความจิงใจมะช่ายจิงโจ้ทุกท่านจ๊างิๆ เปิดห้างงงงงแร้วววววว ออตโต้พล่าซ่า งิๆๆ

17. nu_wa

nu_wa เป็นที่รู้จักกันดี

22 ธันวาคม 2007
    แวะมาเยี่ยมครับพี่ออตโต

18. จิดา

จิดา เป็นที่รู้จักกันดี

31 กรกฎาคม 2009
    ชื่อส้มค่ะ ถามว่า คิดหวังว่าจะเปิดกิจการ จะสำเร็จมั้ย
    ขอบคุณและขออนุโมทนาบุญด้วยค่ะ อ้อ แล้วเรื่องค่าดูดวง ต้องทำอย่างไรค่ะ

19. นิพ_พาน

นิพ_พาน เป็นที่รู้จักกันดี

20 สิงหาคม 2009
    สวัสดีค่ะคุณออตโต้ จำได้ไหมคะที่คุณเคยเตือนเรื่อง
    เพื่อนรักหักเหลี่ยมโหดค่ะ ตอนนี้จัดการเรียบร้อยแล้วค่ะ
    จะเรียกว่าจัดการไม่ได้ซิคะ เขาจัดการตัวเขาเองค่ะ ที่บ้านค่ะ
    สิ่งศักดิ์สิทธิ์มากค่ะใครคิดไม่ดี ทำไม่ดีอยู่ไม่ได้หรอกค่ะยิ่งมา
    เป็นบ่างช่างยุแล้วไม่ไหวค่ะ แถมมาอยู่ 2ปีกว่าเหมือนมาหลอกเราค่ะ
    วันๆนั่ง Key ข้อมูลบ/ช ลงคอมให้เราแต่สรุปแล้วทำมา 2ปีกว่าปิดบ/ช
    ให้เราไม่ได้เหมือนมาหลอกเรา มาบอกตอนจะไปว่าสรุปแล้ว ปิดไม่ได้
    แล้วแม่คุณเธอนั่งทำงานให้ฉันทุกวันที่ฉันจ้างเธอนี่เธอมาทำอะไรหรือนี่
    มาเล่นคอมไปวันๆหรือไง ก็ดีค่ะเขาไปแล้วพลังชั่วร้ายก็ไปด้วยตอนนี้
    กิจการเริ่มดีขึ้นแล้วค่ะ ที่สำคัญเรื่องปวดหัวน้อยลงค่ะเพราะมนุษย์เจ้าปัญหา
    ไม่อยู่ค่ะ มาขอบคุณคุณออตโต้ค่ะที่แนะนำสิ่งดีเข้ามาในชีวิตให้ค่ะ

อิมัง นะภะ อุอะ นะชาลีติ
    อันเพื่อนดีมีหนึ่งถึงจะน้อย ดีกว่าร้อยเพื่อนคิดริษยา

20. ออตโต้

ขอข้อมูลกิจการด้วยนะครับว่าทำอะไร เริ่มถึงไหนแล้ว หรือมีแต่โครงการอย่างเดียว ขอข้อมูลเพิ่มด้วยนะครับ ค่าครู 30 บาทครับโอนผ่านธนาคารครับดุก่อนจ่ายทีหลังครับ ถามได้ 3 ข้อ เลือกโครงการมาเลยครับ 3 อย่างครับ เด๋วพรุ่งนี้ดูให้นะครับ