รับดูดวงด้วยศาสตร์จีน ว่าด้วยหลักหยินหยาง โดยออตโต้น้อยถามได้ทุกเรื่องครับ

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย ออตโต้, 20 พฤศจิกายน 2009.

1. ออตโต้

ออตโต้ เป็นที่รู้จักกันดี

กิจการที่เปิดไป พอไปได้ออกจะนิ่งเหะๆ(ไม่ถึงกับดี) วิธีแก้ ออตโต้ขอแนะนำ ให้ใช้คาถาพระปัจเจกพุทธเจ้า ของหลวงพ่อปาน วัดบางนมโคดูนะครับ ทำตามคำแนะนำของพระคาถา ลองหาดูครับในพลังจิตเนี๊ยะมี แต่ต้องทำให้ถูกนะ เชื่อว่าจะช่วยได้ครับ หากหาไม่เจอจิงๆ พีเอ็มมาหาออตโต้ครับ จะจัดให้ไปครับ

2. ออตโต้

ขอบคุณคร๊าบบบ

3. ออตโต้

ครับคนตกงานหางานดูฟรีครับ มีแค่หยางหรี่ๆเท่านั้นเอง แค่พอมีลุ้นนะครับ มีโอกาสได้ อยู่เหมือนกันครับ(อันนี้ไม่ฟันธงนะครับเพราะหยางมานหรีแต่ก็พอมีหวังนะ)

แก้ไขครั้งล่าสุด: 20 มกราคม 2010
  4. lomdadbaimai

lomdadbaimai เป็นที่รู้จักกันดี

3 พฤศจิกายน 2009
    แวะมาทักทาย คุณออตโต้ยามดึำกค่ะ

ใครมีเรื่องกลุ้มใจ ลองปรึกษาคุณออตโต้นะคะ นอกจากเก่ง ยังคุยสนุกอีกค่ะ

5. ออตโต้

ออตโต้ต้องไปต่างจังหวัดนะครับ ท่านที่ดูดวงทางพีเอ็มและหน้ากระดานบอร์ด ทิ้งคำถามไว้ได้นะครับ จะกลับมาตอบคืนวันอาทิตย์นะครับ ขอบคุณครับงิๆๆ

6. Tanunchapat

Tanunchapat เป็นที่รู้จักกันดี

เห็นด้วยค่ะ เป็นน้องชายที่น่ารัก นอกจากรับฟังแล้วยังมีคำแนะนำดีๆด้วย:cool:

7. sacrifar

sacrifar เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบคุณมากครับ

8. lynn@nice

lynn@nice เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

ดันๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เจ้าของกลับมาแล้วจ้า

9. Akitkung

Akitkung เป็นที่รู้จักกันดี

12 สิงหาคม 2009
    ออโต้ครับ
    ผมรบกวนนิดหนึ่ง
    ผมพอจะมีโอกาสเปลี่ยนงานไหม/ปีจะมีโอกาสเรียนปริญญาโท
    วันศุกร์ที่ 8 เมษา 26

10. Misha

Misha เป็นที่รู้จักกันดี

ชื่อเล่นแอร์ค่ะ ปัญหาครอบครัวหนักใจมากค่ะ เบื่อญาติพี่น้องทางแม่ทุกคน มีแต่ปัญหาและวุ่นวาย โดยเฉพาะน้าสาวอะ รู้สึกเหมือนไม่ถูกชะตากัน เหมือนถูกเขาหาเรื่องบ่อยๆ เหมือนเปนศัตรูกัน น้าสาวคนนี้ชื่อเล่น รัตน์ ชอบพูดจาให้ร้ายใส่ร้าย แนวๆนี้ เราพยายามออกห่างจากเขาให้มากที่สุดเท่าที่จะทำได้ แต่ก็หนีไม่พ้น เพราะน้าคนนี้เปนคนที่สนิทกับแม่เรา
    มากที่สุด(เปนพี่น้องที่ตัดกันไม่ขาดแม้ต่างฝ่ายจะมีครอบครัวแล้ว) ถึงขั้นคุยทอสับกันตลอดทุกวัน มีเรื่องอะไรก้อต้องปรึกษากันตลอด แทนที่จะปรึกษาพ่อและลูกๆตัวเอง แม่สนิทกับน้าคนนี้มากกว่าสนิทกับพ่อกับลูกของตัวเองเสียอีก กลุ้มใจมาก ครอบครัวไม่เปนครอบครัว หนักๆคือน้าคนนี้ดันไม่ชอบเรา (ไม่รู้เพราะอะไร) จึงใส่ร้ายเราให้แม่ฟังตลอดจนแม่และญาติคนอื่นคล้อยตามกันไปแล้ว บ่นมายาว ไม่รู้จะถามอะไร =*= เอาถามง่ายๆแค่ว่าเมื่อไหร่ครอบครัวเราจะหลุดพ้นจากญาติพี่น้องแม่เสียที โดยเฉพาะน้าคนนี้
    หรือแม่จะมีโอกาสตัดขาดกับน้าคนนี้ได้มั้ย เหนใจพ่อและสงสารครอบครัวตัวเองมาก TTขอบคุนค่ะ

11. Misha

Misha เป็นที่รู้จักกันดี

ออตโต๊ค้าฟ ขอถามอีกเรื่องนะค้าฟฟฟ ชื่อแอร์ (แอรี่) มีแฟนอยู่ ชื่อ ฮอต สองคนรวมกันพอเหนแสงสว่างมั่งมั้ยอ่า อยากรู้ๆ งิงิ แล้วจะมีรักใหม่ๆ คนใหม่ๆ เข้ามาให้เลือกให้ดูอีกมั่งมั้ยอ่า อยากมีตัวเลือกกะเค้าบ้าง อิอิ
    ขอบคุนค้าฟฟ คำถามนี้ต้องโอนตังไปให้ใช่ปะ ^^

12. Kamon_Thip

Kamon_Thip สมาชิก

5 กุมภาพันธ์ 2010
    รบกวนค่ะ

ชื่อเล่น ทิพย์ นะคะ อยากทราบว่าแฟนที่คบอยู่ปัจจุบัน เค้าจะมาง้อเราหรือเปล่าคะ:':)':)':)':)'(

13. Na_mo_

Na_mo_ เป็นที่รู้จักกันดี

25 กันยายน 2007
    พักนี้ พี่ออตโต้ หายไปไหนครับ พอดีจะมีเรื่องรบกวน เรื่องการงาน นิดหน่อยครับ

14. harryp05

harryp05 เป็นที่รู้จักกันดี

17 กรกฎาคม 2009
    คุณออตโต้

ตอนนี้ได้งานเรียบร้อยแล้วค่ะ จึงมารายงานตัวตามที่ได้รับปากไว้ ได้งานก่อนสิ้นเดือนก.พ. จริงๆ ค่ะ

ขอบคุณมากๆ นะคะ ... พรใดอันประเสริฐขอจงบังเกิดกับคุณออตโต้นะคะ

15. I am Mint

I am Mint เป็นที่รู้จักกันดี

19 กุมภาพันธ์ 2010
    จะได้เลิกกับสามีไหมคะ

ชื่อ มิ้นค่ะ ชื่อจริงธัญพร ขึ้นศาลฟ้องเรื่องลูกกันอยู่ ใครจะได้เด็กไปคะ จะได้เลิกกับสามีไหม จะได้กลับเมืองไทยเมื่อไหร่ รบกวนด้วยนะคะ

16. I am Mint

I am Mint เป็นที่รู้จักกันดี

19 กุมภาพันธ์ 2010
    ถามให้เพื่อนค่ะ น้อง กาญจนา ดวงมีเนื้อคู่ไหมคะ เมื่อไหร่ถึงจะเจอ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 21 กุมภาพันธ์ 2010
  17. bug_load

bug_load เป็นที่รู้จักกันดี

2 กุมภาพันธ์ 2010
    up up up กระทู้

18. รัตนธิดา

รัตนธิดา สมาชิก

สวัสดีค่ะ
    รบกวนด้วยค่ะ ดิฉันชื่อ จ๊ะเอ๋
    ทำงานด้านดนตรีมาตลอด ต้องมีเหตุโดนออกจากงาน
    แต่ก็ไม่ท้อได้บ้างเป็นบางวัน ตั้งแต่ปลายปีที่แล้ว
    ทำไมหางานยาก ไม่เคยเป็นแบบนี้เลย
    ช่วยดูดวงให้ทีนะคะ ว่ายังมีดวงจะได้ทำงานอีกไหม
    เพราะมีภาระเรื่องลูกค่ะ
    ขอบพระคุณล่วงหน้าค่ะ