รับดูดวงด้วยโหราศาตร์ กับสื่อจิตเพื่อเเก้ไขชีวิตฟรี1คำถาม

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย ป๊อปครับ, 29 สิงหาคม 2010.

1. ป๊อปครับ

ป๊อปครับ สมาชิก

รับดูดวงทางเมล์popkung222@hotmail.com

ด้านโหรา ใช้ ทำนายด้วย ทั่วไป ภาควิชาพยากรณ์ ส่วน เรื่องจิต ศาตร์นั้น ไว้ช่วยเหลือคน ที่มีกรรม ด้วยประสบการณ์ความสามารถพิเศษนี้จึง ขอเเนะ นำ ให้ผู้คนที่มีความสนใจ ดวงชะตาตนเอง

ถ้ายังไง สนติด เเอ๊ดเมล์เข้ามาติดต่อผมได้ รับช่วยเหลือ คนมีความทุกข์ สอบถามได้นะครับ

เเล้วผมจะ มาอธิบาย ถึงประสบการณ์ทางพลังจิตให้ฟัง ต่อไปนะครับ

เพราะ ด้านจิตนี้ เอาไว้ช่วยเหลือคนจะมีเก็บเงินไม่ได้ หลวงพ่อฤาษีก้อ ยังหามนำมโนมยิทธิมายึดอาชีพหมอดู จึงเต็มใจช่วยเหลือครับ ส่วนในภาคพยากรณ์ ท่านใดสนใจทางโหราศาตจร์ก้อเเอดเข้ามา คุยได้ครับ ขอบคุณมากครับ

2. ป๊อปครับ

ป๊อปครับ สมาชิก

3. stathong

stathong เป็นที่รู้จักกันดี

ผมส่งไปแล้วครับ stathong@hotmail.com
    ขอบคุณครับ

4. หญิงนิด

หญิงนิด Active Member

18 สิงหาคม 2010
    ส่งเมล์ไปแล้วค่ะ aouioam@hotmail.com

ขอบคุณค่ะ:cool:

5. bobopink

bobopink เป็นที่รู้จักกันดี

21 มิถุนายน 2010
    ดูทางนี้ไม่ได้เหรอ

พักนี้เมล์ด๋อยๆ พิกล

6. porch

porch เป็นที่รู้จักกันดี

28 กรกฎาคม 2007
    เจ้าของกระทู้หายนอนรอฟังอยู่นิ