รับดูดวงทางโทรศัพท์ แม่นยำเห็นผลชัดเจน ดูฟรี 1 คำถาม

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย sixsense999, 9 สิงหาคม 2015.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. sixsense999

sixsense999 สมาชิก

27 กรกฎาคม 2015
    รับทำนายดวง หมอเซนวิชาผังทักษามหาภูติ วิชาโหรกรุงศรีอยุธยา
    รายละเอียดการดูดวงแบ่งเป็น 4 ช่วง
    1 ดูวัน เดือน ปีเกิด โหราศาสตร์ไทย วิชาทักษามหาภูติ
    2 วิเคราะห์ ชื่อ นามสกุล เพื่อดูกำลังความดีของชื่อ นามสกุล
    3 วิเคราะห์ เบอร์มือถือ พร้อมจัดหาซิมให้ในกรณีที่ เบอร์เป็นบาปเคราะห์
    4 จับไพ่ยิปซีตรวจเหตุการณ์ปัจจุบัน ด้วยพลังจิตสัมผัสเห็นผ่านนิมิต
    ราคาค่าครู 300 บาท เศษ 9 บาทจะนำไปช่วยเด็กพิการรวบรวมนำไปบริจาคทุกเดือน(มีหลักฐานถ่ายสลิป)
    หมอดูประสบการณ์ 10 ปี แม่นยำ 99 % ทั้งนี้ถ้าทำแท้งหมอขอบอกเลยว่าดูไม่ชัด เพราะเด็กบัง
    ดูดวงแล้วมีการแก้ไขดวงให้ด้วย ปรับดวงให้ดีขึ้นรับประกันผลเปลี่ยนแปลงชีวิตใน 7 วัน
    ติดต่อ 083-5494115 /LINE yenyen1510
    เวลาตรวจดวง 10.00-22.00 น.
    หมายเหตุ รับดูฟรี 1 คำถาม
    ขอให้ร่ำรวยกันทุกคนครับ
    สุดท้าย ขอบอกว่า ผมตรวจดวงราคาสมคุณภาพครับ

2. sixsense999

ให้ตั้งคำถามในกระทู้เท่านั้นนะครับผม ขอบคุณครับ

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      80 KB
      เปิดดู:
      110
  3. sixsense999

ไหว้เพื่อเพิ่มทรัพย์สิน เงินทอง ดั่งใจปรารถนา
    คาถาเงินล้าน
    นะโม ตัสสะ ภะคะวะโต อะระหะโต สัมมาสัมพุทธัสสะ ว่า 3 จบ
    พระพุทธังประสิทธิโชคลาภ พระธัมมังประสิทธิโชคลาภ พระสังฆังประสิทธิโชคลาภ สัมปะจิตฉามิ นาสังสิโม พรหมมา จะมหาเทวา สัพพะยักขา ปะรายันติ พรหมมา จะ มหาเทวา อภิลาภา ภวันตุเม มหาปุญโญ มหาลาโภ ภวันตุเม มิเตพาหุหะติ มะอะอุ นะโมพุทธายะ วิระทะโย วิระโคนายัง วิระหิงสา วิระทาสี วิระทาสา วิระอิตถิโย พุทธัสสะ มานีมามะ พุทธัสสะ สวาโหม สัมปะติจฉามิ เพ็งๆพาๆหาๆฤาๆ
    สิ่งที่ต้องจัดเตรียมบูชา
    ธูป 3 ดอก เทียนเหลือง 2 เล่ม น้ำ 1 แก้ว หมากพลู ดอกบัว
    สถานที่สักการะ
    วัดพระแก้ว วัดพลับ วัดไตรมิตร วัดลานบุญ วัดสรรเพชร พระพุทธชินราช วัดหมื่นเงินกอง วัดพระธาตุผางาม วัดพระธาตุแช่แห้ง วัดบูรพาราม วัดถ้ำไตรรัตน์ วัดหนองแวง วัดชะเมา

4. sixsense999

การไหว้เพื่อเพิ่มเพื่อนสนิท และผู้ใหญ่ให้การอุปถัมภ์ ค้ำจุน
    คาถาเมตตา มหานิยมเอ็นดูรักใคร่
    นะโม ตัสสะ ภะคะวะโต อะระหะโต สัมมาสัมพุทธัสสะ ว่า 3 จบ
    วิชชาจะระณะสัมปันโน อิติปิโสภะคะวา ปิโยเทวะมนุสสานัง ปิโยพรหมมะ นะมุตตะโม ปิโยนาคะ สุปัณณานัง ปิยินทรียัง นะมามิหัง นะเมตตา โมกรุณา พุทธปราณี ธายินดี ยะเอ็นดู
    ธูป 3 ดอก เทียนเหลือง 2 เล่ม ดอกดาวเรือง 3 ดอก น้ำดื่ม 1 แก้ว
    วัดสระเกศ วัดกัลยาณมิตร วัดดอน วัดไผ่ตัน วัดประดู่ฉิมพลี วัดสะตือ วัดคีรีวงศ์ วัดพระแก้ว วัดพระธาตุลำปางหลวง วัดดูน วัดใหญ่ชัยมงคล

5. sixsense999

การไหว้เพื่อขจัดอุปสรรค
    คาถาขจัดอุปสรรค
    "มหาวิชโย โหหิ อสังวาโส" และตามด้วยพระคาถาชินบัญชร
    ธูป 3 ดอก เทียนเหลือง 2 เล่ม ดอกบัว 3 ดอก น้ำดื่ม 1 แก้ว หมากพลู 1 ชุด
    วัดชนะสงคราม วัดบวรนิเวศ ท้าวอัมรินทราธิราช วัดพนัญเชิง วัดพระนอนจักรสีห์วรวิหาร วัดท่าซุง วัดลอยเคราะห์ วัดพระมหาธาตุวรมหาวิหาร

6. sixsense999

การไหว้เพื่อขอบุตร มีบริวาร มีลูกน้องที่ดี
    คาถาขอบุตร
    นะทรงฟ้า โมทรงดิน พุทธทรงสินธุ์ ธาทรงสมุทร ยะทรงอากาศ พุทธังแคล้วคลาด ธัมมังแคล้วคลาด สังฆังแคล้วคลาด ศัตรูภัยพาล วินาศสันติ นะกาโร กุกกุสันโธ สิโรมัชเฌ โมกาโร โกนาคะมาโน นานาจิตเต พุทธะกาโร กัสสะโป พุทโธ จะ ทะเวเนเต ธากาโร ศรีศากกะยะมุนี โคตะโม ยะกันเน ยะกาโร อะริยะ เมตตรัยโย ชิวหาทีเต ปัญจะพุทธา นะมามิหัง
    ธูป 3 ดอก เทียนเหลือง 2 เล่ม ดอกบัว 3 ดอก น้ำดื่ม 1 แก้ว กล้วยน้ำว้า 1 หวี
    วัดเทพศิรินทร์ วัดสุทัศน์ วัดแขก วัดพระสมุทรเจดีย์ วัดไร่ขิง วัดธรรมิกราช วัดอัมพวัน วัดโสธรวรารามวรวิหาร วัดธาตุดอยสะเก็ด วัดหนองเรือ

7. sixsense999

การไหว้ขอให้มีสุขภาพแข็งแรง ที่เจ็บป่วยก็ขอให้หาย
    คาถาหมอชีวก
    โอม นะโม ชีวะโก สิรสา อะหัง การุณิโก สัพพะสัทธานัง โอสะถะ ทิพพะมันตัง ปะภาโส สุริยาจันทัง โกมารภัจ ปะภาเสสิ วันทามิ ปัณฑิโต สุเมทะโส อะโรคา สุมนาโหมิ ว่า 3 จบ
    ธูป 3 ดอก เทียนเหลือง 2 เล่ม ดอกบัว 3 ดอก น้ำดื่ม 1 แก้ว หมากพลู 1 ชุด
    วัดโพธิ์ วัดเบญฯ ท้าวหิรัญพนาสุร วัดบึงทองหลาง วัดบางพลีใหญ่ใน วัดหลวงพ่อบ้านแหลม วัดพุทไธสวรรค์ วัดพระธาตุดอยตุง วัดพระบรมธาตุไชยาวรวิหาร

8. sixsense999

การไหว้เพื่อขอให้สมหวังในความรัก และมีชีวิตคู่ที่ดีมั่นคง
    คาถาเมตตามหานิยม
    พุทธังกัสสะอมุมหิ ธัมมังกัสสะอมุมหิ สังฆังกัสสะอมุมหิ โสภควา ติปิอิ นะเมตตา โมกรุณา พุทธปราณี ธายินดี ยะเอ็นดู สัพพะศัตรู วินาศสันติ
    วัดมหาบุศย์ พระตรีมูรติ วัดราชาธิวาส วัดอรุณ วัดป่าโมกวรวิหาร วัดขุนอินทประมูล วัดพระธาตุดอยสุเทพ วัดพระธาตุจอมแจ้ง วัดศาลาลอย วัดเจ้าฟ้าศาลาลอย

9. sixsense999

10. sixsense999

11. diary_princess

diary_princess สมาชิก

25 กรกฎาคม 2014
    เกิดวันพฤหัสบดีที่ 18 กุมภาพันธ์ 2536 ปีระกา เวลา 20.29น.
    คำถาม คนรักเก่าที่กลับมาหาตอนนี้ เค้าจะเลือกหนูไหมค่ะ จะได้กลับมาคบกันไหม หรือว่าเค้าจะจากไปอีกค่ะ

ขอบคุณค่ะ

12. sixsense999

ตอบคำถามคุณ diary_princess

เค้าไม่ไปไหนแล้วครับ หยุดอยุ่ที่คุณครับ

13. shipley

shipley สมาชิก

โอเคครับ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 1 พฤษภาคม 2016
  14. sixsense999

แจ้งผู้ที่ต้องการดูดวงฟรี 1 คำถาม

ผมขอ ว/ด/ป ด้วยนะครับ สำหรับลูกค้าที่ตั้งคำถาม

15. sixsense999

16. nogjira

nogjira Active Member

13 พฤศจิกายน 2012
    มีเรื่องให้ช่วยค่ะ ตอนนี้เป็นเรื่องเกี่ยวกับความรักเนื้อคู่ที่ตอนนี้สับสนวุ่นวายค่ะ พอดีจะตามหาคนหนึ่งอยู่แต่ความเป็นไปได้ยาก ก็เลยอยากให้ช่วยดูหน่อยค่ะว่า จะมีเกณฑ์ตามหาเจอไหมคะจะส่งรูปให้ด้วยดูค่ะ ทางไลน์ได้ไหมคะ
    เกิดวันเสาร์ที่ 9 มกราคม 2525 ขอบพระคุณค่ะ

17. babyhead

babyhead เป็นที่รู้จักกันดี

15 พฤษภาคม 2012
    อังคาร 2 เมษา 34 ปีมะแม เวลาเกิด 6 โมงเช้า กทม.
    อยากทราบว่างานที่ใหม่ ที่เพิ่งไปยื่นใบสมัครมาเมื่อวานนี้5ที่แถวอมตะนคร ชลบุรี เค้าจะเรียกสัมภาษไหมและจะ มีโอกาสได้เข้าทำงานไหมครับ
    ขอบคุณครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 14 สิงหาคม 2015
  18. lenut

lenut Active Member

9 มิถุนายน 2006
    ...

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 6 มิถุนายน 2016
  19. sixsense999

สำหรับคำถามที่ผมได้บอกว่า ผมดูฟรี 1 คำถามขอชี้แจงว่า ผมตอบประโยคคำตอบประโยคเดียวนะครับ ถ้าอยากรู้รายละเอียด กรุณาติดต่อดูดวงจะสะดวกกว่าครับ

20. sixsense999

ตอบ คุณ nogjira ได้เจอคนที่คุณหาอยู่ครับ
    คุณ yossawadee ได้แฟนดี เป็นคนรักครอบครัวครับ
    คุณ babyhead เค้าไม่เรียกสัมภาษณ์ครับ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้