รับดูดวงเพื่อการก่อสร้างถาวรวัตถุถวายพระพุทธศาสนา

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย การ์ตูน9, 24 พฤษภาคม 2010.

1. การ์ตูน9

การ์ตูน9 Active Member

31 ธันวาคม 2008
    สวัสดีครับผมปฐมต้นเป็นสมาชิกใหม่แต่มีใจอยากทำบุญแต่ว่าผมฐานะไม่ค่อยดีผมจึงคิดหาวิธีที่จะหาปัจจัยทำบุญจึงมุงมั่นศึกษาโหราศาตร์เพือที่นำมาช่วยเพือนๆสมาชิกให้คลายทุกข์ด้วยการรับดูดวงดูโชคชะตาให้แก่ท่าน
    รับดูดวงเพื่อการก่อสร้างถาวรวัตถุถวายพระพุทธศาสนา
    ตอนนี้ผมมีความประสงค์ที่จะร่วมสร้างศาลาบำเพ็ญกุศลกับทางวัดเทียบศิลาราม โดยมี ท่านพระอาจารย์สุพิน อัตตสันโต เป็นประธานสงฆ์ โดยค่าครูดูในการดูดวงผมจะถวายเป็นค่าก่อสร้าง สร้างศาลาบำเพ็ญกุศล ทั้งหมดโดยค่าครูดูดวงนั้น 109 บาท ให้ท่านที่ต้องการให้ผมดูดวงให้ๆโอนเข้าบัญชีพระอาจารย์ท่านเลยครับเพือความสบายของผมว่าได้ทำบุญแล้วและท่านก็สบายใจเสริมบุญในตัวครับ

โอนเข้าได้ที่ธนาคารกรุงไทยสาขาขุนหาญ ชื่อบัญชีพระสุพิน อัตตสันโต

หมายเลขบัญชี 326-0-16077-9

แล้วช่วยแจงบอกด้วยนะครับเมื่อโอนเสร็จ

ดูดวงดูโชคชะตา โดยบอกวันที่เกิดเดือนที่เกิดปีที่เกิด เช่น วันที่ 11 เดือน พ.ย พ.ศ 2528

ดูบ้านเลขที่ดีร้ายเพือประกอบธุระกิจ 205/ 6 ซ.ถ . 25 ค่าครู 99 บาทครับ

ดูทะเบียนรถ ค่าครู 99 บาทครับ

โปรดใช้วิจารณญาณ ในการที่จะให้ผมดูดวงให้ก่อนนะครับ

ขออนุโมทนาบุญกับทุกท่านล่วงหน้าครับ<!-- / message --><!-- sig -->

2. การ์ตูน9

กราบนมัสการท่านพระอาจารย์สุพิน อัตตสันโต ผมปฐมต้นที่ได้โทรเรียนพระอาจารย์เมือวานนี้ว่าผมอยากร่วมสร้างศาลาบำเพ็ญกุศลกับพระอาจารย์แต่เนื่องจากผมเป็นคนที่มีปัจจัยน้อยจึงได้เปิดดูดวงเพือจะได้ปัจจัยช่วยท่านพระอาจารย์สร้างให้แล้วเสร็จถ้าหากผมทำให้พระอาจารย์ลำบากใจอย่างไรผมก็กราบขอขมาโทษกรรมขอท่านพระอาจารย์ได้ยกโทษให้ด้วยเทอญ<!-- google_ad_section_end -->

3. การ์ตูน9

เรียนสมาชิกทุกท่านนะครับการดูดวงผมใช้หลักโหราล้วนๆครับ ผมไม่มีญาณหรือหูทิพย์ตาทิพย์แต่ประการใดและอีกอย่างผมก็ไม่มีชื่อเสียงโด่งดังใดๆ
    แต่ผมมีแค่ใจอันบริสุทธิ์ในการที่จะช่วยพระศาสนาและที่ผมเลือกวัดนี้เพราะผม
    ทราบมาว่าท่านพระอาจารย์สุพิน อัตตสันโต ท่านเป็นพระนักพัฒนาอีกรูปหนึ่ง
    โดยที่ท่านไม่ได้คำนึงถึงสวนตัว ไม่ว่าจะอย่างไรผมคงบรรยายงานของท่านไม่หมดแน่ทุกท่านสามารถเข้าไปดูประวัติท่านได้ที่เว็บ
    วัดเทียบศิลารามดอทเน็ต นะครับ

ขอให้แจงการโอนด้วยนะครับแล้วจะดูให้ทันทีไม่เกิน 1 วันครับผม

4. การ์ตูน9

อย่าคิดมากนะครับให้ถือเสียว่ารวมทำบุญเสริมดวงกันนะครับและอีกอย่างเราก็ได้ช่วยท่านพระอาจารย์อีกแรงครับผมเชิญครับ
    ผมยินดีดูดวงให้ท่านด้วยความเต็มใจ ขอรับใช้ท่านช่วยบำบัดทุกข์ให้ท่าน

5. พระครูวินัยธรสุพิน

พระครูวินัยธรสุพิน เป็นที่รู้จักกันดี

16 กุมภาพันธ์ 2008
    ขอให้สิ่งที่โยมตั้งใจและปรารถนาดีต่อพระศาสนาจงนำพาให้โยมประสพแต่ความเจริญรุ่งเรืองตลอดกาลเป็นนิจต์โยมคิดดีพูดดีทำดีไม่ผิดหรอกนะสาธุ<!-- google_ad_section_end -->

6. การ์ตูน9

ให้ผมวิเคราะห์ดวงให้คุณแล้วเราได้บุญด้วยกันครับ