รับดูดวง(มือสมัครเล่น)1 !!!! คำถาม....ไม่มีค่าใช้จ่าย.. ดูเสร็จทำไปบุญด้วย..!!!!

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย Baby_par, 16 กรกฎาคม 2010.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. Baby_par

Baby_par เป็นที่รู้จักกันดี

ไม่ได้ข้ามหรอกค่ะ เพีร่ะช่วงนั้นปลาได้เจอแต่เคราะดีๆทั้งนั้นเลย ทำให้รู้ว่าความไม่ชอบ ความอิจฉาริษยา มีจริง
    แถมยังเร่งดูให้แต่คนดูๆแล้วไม่เร่งทำความดี ก้เลยประสพแต่เรื่องดีๆเลยหยุดดูเพื่อสั่งสมบุญเพื่อมาดูใหม่ค่ะ

2. Baby_par

<?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:eek:ffice:eek:ffice" /><o:p> </o:p>
    pbsut<SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_", true); </SCRIPT> <o:p></o:p>
    เรื่องเงินของคุณถ้าหากคุณไม่ทำอย่างที่ปลาบอกคงต้องฟ้องร้องตามกฎหมายแหละค่ะ แต่ถ้าทำอย่างที่ปลาบอกรับรองว่าได้แน่นอนค่ะ<o:p></o:p>

<o:p> </o:p>
    Pinya <o:p></o:p>
    ดวงความรักของคุณระวังเรื่องรักหลอกฟันหรือรักเพื่อหวังในทรัพสินเงินทอง และดวงคุณจะไปข่มเขาหรือทำให้เขาอึดอัดเพราะคุณไม่อยากให้เขาไปมีใครก้เลยจ้องบังคับจับตาดูแต่เขาทำให้เขาอึดอัดค่ะ คุณเองก้เหนื่อยเสียปล่าวๆค่ะ เสียเวลาด้วย หลวงปู่ดู่บอกเวลาเหลือน้อนยแล้วให้เร่งปฏิบัติ อีกไม่เกินห้าปี กทมน้ำก็จะท่วมแล้วค่ะ..<o:p></o:p>
    y2honey <o:p></o:p>
    ดูเหมือนตอนนี้กำลังเริ่มทำกิจการอะไรสักอย่างหรือป่าวค่ะ อีกหน่อยจะประสพความสำเร็จนะค่ะสิ่งที่ทำไปเงินทองจะออกดอกออกผลมาให้เชยชมไม่มากก็น้อย... แต่จะมีคนเข้ามาหาเพื่อหวังผลประโยชรน์ให้ระวังนะค่ะ พอได้มาแล้วเอาเงินไปทำบุญบ้างก็ดีนะค่ะ ^ ^ ให้คู่อริ สัตรู หรือเจ้ากรรมนายเวรเจ้าค่ะ ^ ^ อ้อ ทำบุญให้กับกิจการหรือสิ่งที่ทำเงินอยู่ตอนนี้ด้วยก็จะดียิ่งๆขึ้นไปนะค่ะ <o:p></o:p>
    .<o:p></o:p>

3. หญิงนิด

หญิงนิด Active Member

18 สิงหาคม 2010
    รบกวนค่ะ

ส่งข้อความไปทาง pm แล้วค่ะ

รบกวนด้วยนะคะ (k)

4. Baby_par

สามคนนี้pmมาบอกคำถามด้วยนะค่ะ เอคำถามเดียวนะค่ะ<?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:eek:ffice:eek:ffice" /><o:p></o:p>
    ถามแล้วทิ้งไม่เอานะค่ะ เพราะว่าคนอื่นที่เดือดร้อนจริงๆเยอะ... ถามเล่นๆเปลืองพลังค่ะ<o:p></o:p>
    samaice <o:p></o:p></SPAN>
    nunnapath <o:p></o:p>
    ธนศักดิ์444 <o:p></o:p>

5. Baby_par

ที่เหลือต่อพรุ่งนี้นะค่ะ

อย่าลืมไปทำบุญนะค่ะ

แค่เสี้ยวของลมหายใจก้มีค่าใครจะรู้เล่า แม้นคลิกเม้าจิ้มปิดคอมในอนาคตลมหายใจพี่อาจจะดับไปด้วยก็ได้

อย่าประมาทให้กับเวลาและลมหายใจ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 21 สิงหาคม 2010
  6. naomi544

naomi544 สมาชิก

16 พฤศจิกายน 2009
    ขอเพิ่มเติมคำถามนะค่ะ
    ชื่อ กณิกนันท์ เปรื่องธรรมกุล เสาร์ที่30เมษา2531 13.40 มะโรง
    อยากทราบเรื่องเนื้อคู่ค่ะ

ขอบคุณค่ะ

^____^<!-- google_ad_section_end -->

อยากทราบว่ากับผู้ชายคนนี้เราจะได้ลงเอยกันยังไงค่ะ คือคุยกันมา5ปีแล้ว
    แต่ไม่ได้เป็นแฟนกันสักที กลุ้มใจค่ะ
    เค้าเกิดวันเสาร์ที่17ธันวาคม2531 เวลาเที่ยงคืนกว่าๆ ไม่แน่ใจว่าจะวันศุกร์รึป่าว
    ชื่อกิตติภูมิ เกียรติวัฒนกูล ชื่อเดิม จิราวัชร

ข้ออีกข้อนะค่ะ จะเรียนจบเมื่อไหร่ตอนนี้อยู่ปี4แล้วค่ะ แล้วจะได้ไปต่อต่างประเทศรึป่าวค่ะ

ขอบคุนมากๆเลยค่ะ

^____________^

7. Baby_par

ดูได้คนละข้อนะค่ะ

ขออนุญาติเลือกเรื่องความรักละกันนะคะ

8. เมืองในฝัน

เมืองในฝัน สมาชิก

ขอบคุณมากค่ะน้องปลา นึกว่าจะข้ามพี่ไปซะแล้ว

9. five304

five304 เป็นที่รู้จักกันดี

19 กุมภาพันธ์ 2007

ของผมสุรพงศ์ อุทัตครับ ช่วยยดูด้วยครับ กลัวจะข้ามไป อยากทราบเนื้อคู่ อยู่ที่ไหนเป็นยังไงอ่ะครับ เผอิญเพิ่งถูกเลิกมา ตอนนี้กำลังแป้กๆ ในชีวิต วันอาทิตย์จะไปฟังธรรมกับหลวงปู่เณรคำซะหน่อย:cool:

10. Baby_par

ไม่ข้ามหรอกค่ะขึ้นอยู่ที่จะช้าจะเร็วแค่นั้นเอง ตอนนี้เหลืออยู่อีกหลายสิบคนเลย คนที่มาใหม่ก้อดทนรอนะค่ะ

แต่คนที่ดูแล้วกลับมาดูใหม่ปลาขออนุญาติล๊อคไว้นะค่ะ..

ไม่ใช่ว่าไม่มีน้ำใจ แต่การดูของปลามันเกี่ยวข้องกับระยะเวลาในการดูของผู้ดูในแต่ละครั้วได้ ถ้าหากกลับมาดูบ่อยๆเรื่องดีๆอาจจะกลายเป็นร้ายได้นะค่ะ ดังนั้นเลยไม่ค่อยอยากให้ดูเล่นๆ ลองของ เพราะเวลามีเรื่องทุกข์มาจริงๆ เรื่องดีอาจจะพลิกกลับตัลปัดได้ค่ะ

.

11. Baby_par

อนุโมทนาสาธุค่ะ ฮันแน่แอบเห็นนะ ชอบไปแอบคุยกับเพื่อนๆญาติธรรมสนุกใหญ่เชี่ยว อิอิ (แซวเล่นนะค่ะ)

12. Baby_par

สวรรค์ในใจ<SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_", true); </SCRIPT> ffice:eek:ffice" /><O:p></O:p>
    การงานที่ทำอยู่ก็ไม่มีอะไรมากมายค่ะ ก้ด้วยควาขยันของคุณก้จะทำให้คนอื่นเห็นถึงความขยันและความดีของคุณที่ทำ มักจะมีคนเข้ามาขอความช่วยเหลืออย่างต่อเนื่อง และคอยให้ความช่วยเหลือในยามที่คุณตกทุกข์ ขอให้ขยันๆต่อไปนะค่ะอีกหน่อยก้จะดีขึ้นเรื่อยๆเอง<O:p></O:p>
    <O:p> </O:p>
    <O:p> </O:p>
    อาจเอื้อม<SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_", true); </SCRIPT> <O:p></O:p>
    สงสัยอนทางยังต้องต่อสู้อีกยาวไกลแหละค่ะ เหอๆไม่แน่ใจว่านานเท่าใหร่ แต่คนที่เข้ามาจะเป็นผู้หญิงเรียบร้อย อ่อนโยน อ่อนหวาน เป็นแม่ศรีเรือน ผู้หญิงที่ดูแลทุกอย่างภายในบ้านได้ หรือจะเรียกว่า เป็นแม่บ้านที่ดีก็ได้ แต่เสียอย่างไรก้ตามถึงเวลาแล้วเขาก้จะมาเองค่ะ <O:p></O:p>
    และถ้าถามว่าสำหรับตัวคุณ คุณพร้อมที่จะเป็นพ่อของลูกในอนาคตแล้วหรือยัง...<O:p></O:p>

13. Baby_par

<!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->sosadd1<!-- google_ad_section_end --><SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_3635304", true); </SCRIPT> <?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:eek:ffice:eek:ffice" /><o:p></o:p>
    สงสัยจะไม่ได้แล้วกระมังค่ะ เพราะรู้สึกว่าระหว่างคุณสองคนไม่คนใดก็คนหนึ่งรู้สึกจะมีการปันใจไปให้ใครอีกคนซะแล้ว.... แต่ยังไงก็ตามยังเป็นเพื่อน เป็นพี่น้องที่ดีต่อกันได้นะค่ะ แต่ว่าให้เวลาเป็นเครื่องเยียวยาก่อนแหละกันค่ะ <o:p></o:p>
    <o:p></o:p>
    <!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->pintongpun<!-- google_ad_section_end --><SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_3635372", true); </SCRIPT> <o:p></o:p>
    ช่วงนี้อาจจะติดขัดไปบ้างนะค่ะ ได้ไปยื้มอะไรใรไว้หรือได้กู้เงิน หรือจำนองอะไรไว้หรือป่าวค่ะ ช่วงนี้เศรษฐกิจการงานอาจจะติดขัดไปสักอีกระยะนะค่ะ แล้วก้จะมีบุคคลเพศหญิงเข้ามาช่วยเหลือ... แต่ปัญหาก้ยังไม่หมดไปหรอกค่ะ... แล้วก้เรื่องกฎหมาย กฎหมายจะเข้ามามีบทบาทในชีวิต ทำอะไรก็ค่อยๆระวังนะค่ะ แนะนำว่าทำอะไรให้คิดให้ดีๆก่อนนะค่ะ<o:p></o:p>

14. naomi544

naomi544 สมาชิก

16 พฤศจิกายน 2009

แล้วยังไงล่ะค่ะคุณปลา ลืมตอบรึป่าว อิอิ ไม่เป็นไรค่ะรอได้

ขอบคุนค่ะ

15. Baby_par

ไม่ได้ลืมค่ะ แต่ต้องรอตามคิว....

16. nunajung

nunajung สมาชิก

รบกวนด้วยนะค่ะขอส่งข้อมูลทางpm นะค่ะส่วนคำตอบผ่านทางนี้ก็ได้ค่ะ
    ขอบคุณค่ะ

17. boradcard186

boradcard186 เป็นที่รู้จักกันดี

10 กรกฎาคม 2009
    เกิดวันศุกร์ที่ 29 สิงหาคม 2518 ปีเถาะ เวลา 15.00 น. จ.สุราษ โสด
    ขอถาม
    อยากทราบเรื่อง เนื้อคู่ จะได้เจอเมื่อไหร่ครับ
    ลักษณะแบบไหนครับ เป็นแม่หม้ายไหมครับ

18. บีน99

บีน99 ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต

บีน99 <O:p></O:p>
    ให้คุณอดทนฝึกฝน ขยันหมั่นเพียรนะค่ะ อาชีพหรือสิ่งที่คุณทำอยู่เป็นประโยชน์ต่อคนหนึ่งไม่น้อยก้มากพอตัวอยู่ค่ะ ส่วนโชคลาภคุณลอง
    ขอหลวงปู่ มอบบารมีที่เคยทำมาถวายให้ท่านและขอให้ท่านไปสั่งสอนเจ้ากรรมนายเวรของพี่นะค่ะ ให้ท่านสั่งสอนให้รู้จักการให้อภัย การรับบุญการอโหสิกรรมกันค่ะ คุณหลวงปู่นอกจากรู้จักวิธีเอาบุญแล้วต้องหมั่นแบ่งบุญให้คนอื่นด้วยนะค่ะ...(ไปสัญญาอะไรกับสิ่งที่มองไม่เห็นแล้วไม่ได้ทำหรือป่าวค่ะ สัญญาจะเอาอะไรหรือทำอะไรไปให้เขาหรือป่าว)

น้องปลาดูให้พี่อีกครั้งได้ไหมค่ะพี่ขอให้หลวงปู่เทศน์ให้เจ้ากรรมนายเวรเค้าได้รับบุญบ้างหรือเปล่า แล้วสัญญากับสิ่งที่มองไม่ให้ตอนนี้ก็ทำตามสัญญาตลอดท่านพอใจหรือยังค่ะ
    ต้องวันเดือนปีเกิดด้วยหรือเปล่าค่ะจะPMบอกวันเดือนปีเกิดนะคะ
    ขอบคุณมากๆค่ะ

<O:p</O:p<!-- google_ad_section_end -->

19. หญิงนิด

หญิงนิด Active Member

18 สิงหาคม 2010
    ได้รับคำตอบแล้วค่ะ คุณปลา

ขอบคุณค่ะ :cool:

20. Baby_par

ขออภัยจากท่านที่ยังไม่ได้รับคำทำนายอย่างสูงนะค่ะ

เนื่องจากตอนนี้เป็นสัปดาห์ที่ 15 แล้ว เหลือเวลาอีก 1 อาทิตย์ในการทำงาน

ครูจะเก็บงานในสัปดาที่ 17 ของภาคเรียน สัปดาห์ที่ 18 สอบปลายภาค

ตอนนี้ข้าพเจ้าทำงานไม่ทันเป็นอย่างยิ่ง จึงขออภัยหากจะตอบช้าไปบ้างนะค่ะ

ขอให้ผ่านช่วงหน้าสิ่วหน้าขวานนี้ไปก่อนนะค่ะ ปลารับรองว่าจะรีบกลัลบมาตอบให้ทุกคนเลยค่ะ

ขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยค่ะ >/\<

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้