รับตรวจดวงชะตาทางโทรศัพท์ ด้วยไ่พ่ออริเคิล ดูวิบากกรรม พลังจิตสัมผัส ฟรี1คำถาม

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย โชค025, 27 เมษายน 2015.

1. โชค025

โชค025 Active Member

ยินดีต้อนรับทุกท่านที่แวะเวียนเข้ามาเยี่ยมชม
        รับดูดวง ตรวจดวงชะตา ดูวิบากกรรม พลังจิตสัมผัส แก้ไขดวงชะตา หากท่านกำลังสับสนกังวนใจในการตัดสินใจ หรือมีปัญหาทุกข์ใจต่าง ๆ การพยากรณ์นี้จะใช้ไพ่พรหมลิขิตกรรมและไพ่ออริเคิลในการพยากรณ์ คู่กับการพยากรณ์ด้วยเลข7ตัว9ฐานและพลังจิตสัมผัส และสามารถตั้งคำถาม เพิ่มได้ตามความพอใจ  เน้นแก้ปัญหาจากความจริง ด้วยเหตุและผล และปัจจุบัน  และยังมีวิธีแก้ไขดวงชะตาให้ดีขึ้นอีกด้วย
    ท่านที่ต้องการดูฟรี1คำถามกรุณาตั้งคำถามในกระทู้นี้ได้เลยครับ ไม่รับคำถามฟรีในpmนะครับ หรือเร่งด่วนให้ถามใน LINE นะครับผมจะตอบคำถามให้ หรือจะดูเต็มรูปแบบเป็นการส่วนตัวติดต่อสอบถามตามเบอร์ที่ให้ไว้ข้างล่างนี้ได้เลยนะครับ

ติดต่อสอบถามรายละเอียด/ขอจองคิวได้ที่เบอร์
    085 340 6702  (DTAC)หรือติดต่อทง ID:LINE ccj999

2. palungjai12

palungjai12 Active Member

13 มิถุนายน 2012
    ขอรบกวนนะคะ..อายุมากแล้วแต่ไม่มีอาชีพหรือรายได้ที่มั่นคงในชีวิต..ไม่ทราบควรทำอย่างไรคะ

3. Buamali

Buamali สมาชิกใหม่

ขอบพระคุณมากค่ะสำหรับคำตอบ แต่ขอรบกวนสอบถามเพิ่มเติมค่ะที่บอกว่า
    "ถ้าเราเขาฝึกจิตใจใหม่ได้ก็ไม่นานครับ"
    หมายถึงอย่างไรค่ะ ขอบคุณค่ะ

4. pbsut

pbsut เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบคุณอย่างสูงสำหรับคำตอบ นะครับ และแนวทางการปฏิบัติครับ

5. chattrg

chattrg เป็นที่รู้จักกันดี

18 สิงหาคม 2007
    อยากเปลี่ยนงาน
    หางานใหม่ แต่ อายุมาก
    แนะนำครับ

ขอบคุณครับ​

6. pranger54

pranger54 สมาชิกใหม่

29 ธันวาคม 2014
    ขอบคุณสำหรับคำทำนายคะ

7. arsasrianan

arsasrianan เป็นที่รู้จักกันดี

9 กุมภาพันธ์ 2008
    ผมรับราชการ ปีนี้มีโอกาสได้ย้ายกลับไปทำงานทึ่บ้านเกิดมั้ยครับ รบกวนด้วยครับขอบคุณครับ

8. lovelucky

lovelucky สมาชิก

9 พฤศจิกายน 2012
    บ้านกับเครื่องจักรจะขายได้ไหมคะ ขอบคุณค่ะ

9. รุ่งปัญญา

รุ่งปัญญา สมาชิก

จะขายบ้านและที่ดินที่อาศัยอยู่ปัจจุบันได้เมื่อไหร่คะ

10. smetwarun

smetwarun เป็นที่รู้จักกันดี

22 กันยายน 2009
    ขอถามว่าเรื่องความรักกับหนุ่มคนนี้จะเป็นอย่างไรต่อไปคะ? เขาจริงจังกับเราหรือเปล่าคะ

11. ฟูจิ0007

ฟูจิ0007 เป็นที่รู้จักกันดี

13 พฤษภาคม 2010
    จะขายคอนโดที่พัทยาได้เมื่อไรคะ ขอบคุนคะ