รับพยากรณ์กรรมด้วยญาณ ฟรี 1 ข้อค่ะ

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย บุญญาบารมี, 29 มีนาคม 2010.

1. บุญญาบารมี

บุญญาบารมี เป็นที่รู้จักกันดี

15 พฤศจิกายน 2009
    รับพยากรณ์กรรมด้วยญาณ พลังสมาธิ ผ่านออนไลน์ ฟรี 1ข้อแรก ค่ะ (คือ 1 เรื่องที่อยากรู้กรรมอะไรที่ส่งผลปัญหาให้คุณอยู่ในเรื่อง....การงาน/การเงิน/คู่/สุขภาพ เลือกมาได้ 1 เรื่องค่ะ) ไม่ต้องใช้ วันเดือนปีเกิด แต่อย่างไร เพียงรูปถ่ายของท่านเท่านั้นสามารถพยากรณ์กรรมในอดีตและปัจจุบันชาติ และอนาคตได้หมดค่ะ

ท่านใดสนใจฝากคำถามพร้อมรูปถ่ายของท่าน ที่เห็นหน้าชัดเจน(ไม่สวมแว่นไม่ใส่หมวก) ไว้ได้ที่กระทู้, ทาง pm หรือส่งเมล์มาได้ที่ noonui9@hotmail.com หรือจะไปฝากคำถามได้ที่เวปบ้านอิ่มบุญในหัวข้อดูดวงฟรีได้เลยค่ะ

แล้วข้าพเจ้าจะตอบให้ทุกท่านค่ะ อาจตอบช้าบ้างต้องขออภัยมาล่วงหน้าไว้ ณ ที่นี่ก่อนนะคะ เพราะใช้เวลาว่างนอกเหนือจากงานประจำแล้วมาตอบให้ได้น่ะค่ะ แต่รับรองว่าได้รับคำตอบทุกท่านแน่นอนค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 29 มีนาคม 2010
  2. pomkiatisuk

pomkiatisuk เป็นที่รู้จักกันดี

5 มิถุนายน 2006
    ผมขอดูด้วยนะครับ จะส่งเมลล์ไปให้ครับ

3. pomkiatisuk

pomkiatisuk เป็นที่รู้จักกันดี

5 มิถุนายน 2006
    ประเดิมเป็นคนแรก ครับ ใส่ไม่ต้องหยั่งเลยนะครับ ยอมรับในกรรมครับ

ฝากด้วยนะครับ อยากทราบเรื่องงาน จะได้ทำที่ไหน กรุงไทย หรือ ธกส

คู่ครับ มีกับเค้าไหม เจอเมื่อไรลักษณะเค้าเป็นอย่างไร

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      896.6 KB
      เปิดดู:
      157
  4. panfool

panfool เป็นที่รู้จักกันดี

25 ธันวาคม 2005
    1.อยากรู้กรรมในอดีตที่ควรแก้ไข ช่วยเปิดกรรมและวิธีแก้ไขนะครับ
    2.คำถามสำรองนะครับ ตอนนี้ว่างงาน อยากถามว่าควรทำงานอะไร ที่สามารถทำได้แล้วเจริญรุ่งเรือง และควรบูชาสิ่งใดเพื่อเสริมดวงบ้างครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 29 มีนาคม 2010
  5. luxun

luxun สมาชิก

ขอความกรุณาด้วยนะครับ

1 อยากรู้ภพชาติและกรรมในอดีตและแนวทางการแก้ไขครับ
    2 คำถามสำรอง ตอนเรียนอยู่ถ้าจบไปมีโอกาสได้เรียนต่อหรือได้งานเลยครับ

ขนาดไฟล์:
      202.4 KB
      เปิดดู:
      113
  6. บุญญาบารมี

เออ..เลือกมา 1 เรื่องนะคะ อยากรู้เรื่องไหนฟรี ค่ะ การงานหรือคู่ ดีค่ะ

7. บุญญาบารมี

สวัสดีค่ะ

1. ถ้าจะให้ดูกรรมในอดีตทั้งหมดเลยของคุณเขียน 3 วันก็คงไม่จบได้น่ะค่ะ ข้อนี้ขอผ่านนะคะ เพราะกว้างมากน่ะค่ะ
    ขอตอบข้อ 2 นะคะ งานที่เหมาะสมกับคุณเป็นงานเกี่ยวกับประชาสัมพันธ์ค่ะ จะเหมาะกับคุณมากที่สุดค่ะ รองมางานด้านการขายค่ะ แนะนำผลิตภัณฑ์ใหม่ๆ น่ะค่ะ

8. panfool

ผมอยากรู้แค่กรรมหนักๆที่จะกระทบชีวิตความเป็นอยู่ในปัจจุบันครับ คิดว่าน่าจะเกี่ยวกับความรักนะครับ ความรักไม่สมหวัง เป็นเกย์ด้วย คำถามแคบลงมาเปล่าครับ

9. บุญญาบารมี

สวัสดีค่ะ

ข้อ 1 คำถามกว้างไปน่ะค่ะ ต้องคุยกันยาว
    ขอตอบข้อ 2 นะคะ จะได้ทั่้ง 2 อย่างเลยค่ะ งานจะเข้ามาโดยการแนะนำของญาติติดต่อให้ด้วยค่ะ เส้นสายนะคะ ทำไปสักพักก็จะได้เรียนประมาณว่าภาคค่ำต่อน่ะค่ะ

10. บุญญาบารมี

คุณได้ใช้สิทธิ์ดูฟรี 1 ข้อแรกไปแล้วนะคะ หากอยากดูเพิ่มเติม ดูรายละเอียดได้ที่เวปบ้านอิ่มบุญ นะคะ

11. บุญญาบารมี

คุณได้ใช้สิทธิ์ดูฟรี 1 ข้อแรกไปแล้วนะคะ หากอยากดูเพิ่มเติม ดูแบบระเอียดๆเลย ดูรายละเอียดได้ที่เวปบ้านอิ่มบุญ นะคะ

12. panfool

555555+ อดเลยง่า

13. บุญญาบารมี

อิอิ ไว้ได้เตือนท่านอื่นต่อไปด้วยค่ะ ว่าเลือกเรื่องที่อยากจะรู้มาดีๆ 1 ข้อนะ และให้คำถามที่แคบลงจะได้คำตอบฟรี ในข้อนั้นที่ตนอยากรู้จริงๆ ค่ะ

ถ้าส่งมาทีเดียว 2 ข้อเลย ก็ต้องขอเลือกข้อที่กระชับกว่าน่ะค่ะ

14. โอมธนกฤต

โอมธนกฤต เป็นที่รู้จักกันดี

ขออนุโมทนาในบุญครั้งนี้ และขอขอบคุณยิ่งที่ได้ชี้แนะผ่านทาง pm
    จะตั้งใจตั้งรับกับปัญหาให้มันผ่านไปให้ได้ ไม่มีใครเก่งเกินกรรมจริงๆ

15. adani555

adani555 เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบคุณมากค่ะ (^≈^)

16. บุญญาบารมี

จริงค่ะ คุณโอมธนกฤต ไม่มีใครเก่งเกินกรรมได้ค่ะ แต่สามารถพลิกแพลงกรรมได้บ้างนะคะ ด้วยสองมือของเราเองนี้ล่ะค่ะ กรรมใหม่ที่คุณเพียรสร้างไว้ไม่มีสูญแน่นอนค่ะ :d

กายมีไว้ชดใช้กรรมเก่า อย่างไรก็ไม่ใช่ของเราอยู่แล้วกรรมอยากทำอะไรก็ตามสบายเลย
    ด้วยใจที่เข็มแข็งกำลังใจเต็มร้อย คุณจะผ่อนวิกฤตนั้นไปได้ค่ะ ;)

17. yaylukpat

yaylukpat Active Member

อยากจะทราบว่าตอนนี้หวังเรื่องแต่งงานอยู่จะได้แต่งดังใจหวังในเร็วๆนี้มัยค่ะ

18. whatgood

whatgood เป็นที่รู้จักกันดี

ขออนุโมทนากับทุกๆความดีทุกๆบุญกุศลด้วยครับ อนุโมทนา สาธุ
    ขอบุญนี้จงเป็นปัจจัยให้ข้าพเจ้าประสบความสำเร็จในทุกๆด้านด้วยเทอญ

ข้าพเจ้าขออุทิศส่วนบุญส่วนกุศลนี้ ไปให้ทุกรูปทุกนามทั้ง ๒๐ชั้นพรหมโลก ๖ชั้นเทวะโลก มนุษย์โลก มารโลก ยมโลก อบายภูมิทั้ง ๔มี นรกเปรต อสุรกาย สัตว์เดรัจฉาน และในหมื่นโลกธาตุกับอีกแสนจักรวาลพิภพทั้ง ที่เป็นมนุษย์อมนุษย์ รูปวิญญาณ อรูปวิญญาณ และสรรพสัตว์ทั้งหลายทั้งที่เป็นมิตร และศัตรู ตลอดจนเจ้ากรรมนายเวรของข้าพเจ้า ขอให้ทุกรูปทุกนามจงเป็นสุขเป็นสุขเถิดอย่าได้มีเวรซึ่งกัน และกันเลยอย่า ได้เบียดเบียนซึ่งกัน และกันเลย ขอให้ทุกรูปทุกนามจงโมทนาในส่วนกุศลนี้พึงได้รับประโยชน์ความสุขเช่นเดียว กัน ข้าพเจ้าจะพึงได้รับ ณ.กาลบัดนี้ด้วยเทอญ

นะโมพระพุทธสิกขีพระพุทธเจ้า ขอได้โปรดดลบันตาลให้สรรพสัตว์ทั้ง 3 โลก ได้หลุดพ้นจากภัยพิบัติวัฏสงสารโดยสิ้นเชิง
    ด้วยพระบารมีมิอาจประมาณ ลูกขอนอบน้อมนมัสการด้วยจิตใจ ขอให้ลูกมีจิตสะอาดสว่างใส หลุดพ้นไซร้สู่บ้านนิพพานเทอญ สัมปะจิตฉามิ

19. frepp

frepp สมาชิกใหม่

-ขอบคุณมากค่ะ อยากดูด้วยอีกรอบจะได้มั้ยคะ

20. kimcivil

kimcivil เป็นที่รู้จักกันดี

22 พฤษภาคม 2009
    ช่วยดูกรรมให้หน่อยนะครับสุขภาพไม่ค่อยดีอ่ะครับ
    และมีอาการปวดหลังเกิดจากกรรมไรครับแก้อย่างไร

ขอบคุณครับ