รับพยากรณ์กรรมด้วยญาณ ฟรี 1 ข้อค่ะ

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย บุญญาบารมี, 29 มีนาคม 2010.

1. kejungka

kejungka เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบคุณค่ะ คุณ <!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->king_6914<!-- google_ad_section_end --><SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_3437576", true); </SCRIPT>

หนูก็หวังว่าสักวัน หากหนูยังสามารถยืนหยัด บนทางสายนี้ได้ หนูก็หวังว่าวันหนึ่ง หนูจะได้ยืนและทำในจุดที่พี่กิ่งกำลังทำอยู่ ตอนนี้หนูรู้แล้วว่า คนเราถึงแม้ว่าจะจนแค่ไหน แต่อย่าจน น้ำใจ อย่าให้น้อยซึ่งบุญกุศล แลบารมี และต่อให้รวยเท่าใด หากจนซึ่งน้ำใจ ไร้ซึ่งบุญกุศล แลน้อยหรือ ไร้ซึ่งบารมี เมื่อตายไปใครจะช่วยได้ ทรัพย์สินใดๆๆ หาเอาไปได้ มีแต่บุญ บารมี ความดี ที่ติดตัวเราไป ทุกภพ ทุกชาติ ทุกวันนี้ หนูยังหวังที่จะรวยค่ะ แต่รวยเงิน เพื่อนำไปสร้างบุญ บารมี มิได้เอาไว้อวดศักดิ์ดา แต่หากไร้ซึ่งวาสนา ไม่สามารถ มีเงินทองคล่องตัว ก็ขอให้รวยซึ่งบุญ บารมีเท่าที่ใจจะสู้และทำได้ค่ะ

ปล.พี่กิ่งรู้รึเปล่าค่ะ ว่าหนูชอบมากในสิ่งที่พี่กิ่งกำลังทำ หนูขอให้พี่กิ่งไม่ว่าคิดทำการสิ่งใด ที่เป็นบุญเป็นกุศลแล้ว ให้ได้มาไซร้ซึ่งความสำเร็จ สาธุๆๆๆๆๆๆ ค่ะ
    ( หนูมีเพชรพญานาคเหมือนพี่กิ่งด้วยน่ะ ถึงแม้น้อยองค์ แต่มากด้วยคุณค่าค่ะ )

แก้ไขครั้งล่าสุด: 18 มิถุนายน 2010
  2. ohmmie_walker

ohmmie_walker สมาชิกใหม่

15 มิถุนายน 2010
    สอบถามเรื่องงานที่กำลังทำอยู่ครับ

ว่าดีหรือป่าว มีอุปสรรคตรงไหนมั้ยครับ<!-- google_ad_section_end -->

3. suchato

suchato เป็นที่รู้จักกันดี

กรรมอะไรที่ส่งผลให้กระผมในเรื่องการเงินครับ(รับราชการมา 30 กว่าปียังไม่มีบ้านอยู่หรือรถเก๋งใช้)
    รูปภาพคือคนนั่งซ้ายสุดครับ

ไฟล์ที่แนบมา:

แก้ไขครั้งล่าสุด: 21 มิถุนายน 2010
  4. pipehiso

pipehiso เป็นที่รู้จักกันดี

11 ธันวาคม 2008
    พี่นุ้ย และพี่ๆทุกคนวันนี้ผมเอาพระหลวงปู่ทวด ไปแจกเพื่อน ๆ มาคับ ในโอกาสวันปีใหม่
    ให้ขนมปังนก ปลา โมทนากันคับ

พี่นุ้ยถ้าน้องตั้งใจจะสร้าง ศาลบูชาเสด็จเตี่ย กรมหลวงชุมพร นี้จะสมหวังไหมคับ
    วันข้างหน้าบุญพอจะได้สร้างไหมคับ
    อยากขอคำแนะนำจัง อิอิ พี่นุ้ย

5. vrapuj

vrapuj เป็นที่รู้จักกันดี

11 มิถุนายน 2008
    รบกวนดูด้วยคนครับ
    เรื่องการเงิน

6. Kathaleeya

Kathaleeya เป็นที่รู้จักกันดี

17 กุมภาพันธ์ 2009
    แวะเข้ามาให้กำลังใจคุณนุ้ยอีกคนค่ :z8

7. bobopink

bobopink เป็นที่รู้จักกันดี

21 มิถุนายน 2010
    อยากรู้เรื่องความรักค่ะ คนที่เพิ่งเลิกไปจะกลับมามั้ยคะ ถ้าไม่ใช่เนื้อคู่กันแล้วจะได้เจอเนื้อคู่จริงเมื่อไหร่คะ

ขนาดไฟล์:
      11.2 KB
      เปิดดู:
      61
      ขนาดไฟล์:
      22.4 KB
      เปิดดู:
      51
  8. บุญญาบารมี

บุญญาบารมี เป็นที่รู้จักกันดี

15 พฤศจิกายน 2009
    ประกาศ !!!

นุ้ยขอหยุดบริการพยากรณ์กรรม ฟรี 1 คำถามก่อนนะคะ จะไม่รับคำถามเพิ่มใดๆแล้ว เนื่องจากโรงเรียนลูกชายปิดเทอม 2 เดือน จะไปอยู่ที่เยอรมัน ไม่สะดวกเรื่องอินเตอร์นัก จึงขอหยุดก่อนค่ะ

สำหรับท่านที่ส่งคำถามมาแล้ว ก่อนวันที่ 26 มิย 53 ตอนนี้มีเมล์ส่งมา 100 กว่าฉบับ บวกกับทางกระทู้นี้อีกนุ้ยจะพยายามทยอยตอบให้นะคะ
    แต่คำถามที่ส่งมาหลังวันที่ดังกล่าวนุ้ยจะไม่ตอบให้แล้วนะคะ เพราะไม่สะดวกจริงๆค่ะ

เมื่อวันใดที่นุ้ยสะดวกเรื่องเวลาจะมาเปิดกระทู้ใหม่อีกทีนะคะ
    ขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยค่ะ

หากท่านใดสนใจอยากพยากรณ์กรรมแบบเต็มรูปแบบ สามารถอ่านรายละเอียดได้ที่ เวปบ้านอิ่มบุญค่ะ www.banimboon.com

9. suchato

suchato เป็นที่รู้จักกันดี

ผมส่งคำถามในวันที่ 21/06/2010 รอคำตอบอยู่ครับ

10. fern_pinkky@hotmail.com

fern_pinkky@hotmail.com Active Member

20 สิงหาคม 2009