*****รับพยากรณ์ดวงชะตา***** ฟรี!!!!!

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย ปรานต์พลช, 2 พฤศจิกายน 2012.

1. ปรานต์พลช

ปรานต์พลช สมาชิก

รับพยากรณ์ดวงชะตา ฟรี ฟรี ฟรี
    เพื่อเป็นธรรมทาน และตอบแทนคุณบูรพาจารย์

ท่านที่สนใจ กรุณาลง ชื่อ-นามสกุล ในกระทู้ได้เลย สำหรับท่านที่มีปัญหา หรือ อยากจะถามคำถาม ให้เขียนคำถาม
    ที่อยากรู้มากที่สุด 1 ข้อ ***ส่วน วัน/เดือน/ปีเกิดและ เวลาเกิดสามารถ ส่งทาง pm ได้***

***ขอตอบให้ที่หน้ากระทู้เพื่อเป็นธรรมทาน ไม่รับตอบคำถามส่วนตัว........​

สิ่งที่อยากจะให้ทุกท่านที่ขอรับการพยากรณ์ได้ทำ คือ

1. สวดมนต์ บทไหนก็ได้ที่ท่านศรัทธา และจะสวดเวลาไหนก็ได้แล้วแต่ท่านสะดวก
    2. ทำสมาธิหลังจากสวดมนต์เสร็จสักประมาณ 10-15 นาที

***ถวายบุญกุศลที่ได้สวดมนต์ภาวนาทำสมาธินี้ให้พระพุทธเจ้าทุกๆพระองค์ตั้งแต่สมเด็จองค์ปฐมจนถึงสมเด็จพระเจ้าจักรพรรดิ์ พระปัจเจกพุทธเจ้า พระโพธิสัตว์ ทุกๆพระองค์ และบูรพาจารย์ทุกๆท่านของข้าพเจ้า***

3. ใส่บาตรพระ ถวาย อาหารคาว-หวาน น้ำ และดอกไม้ธูปเทียน

***อุทิศบุญกุศลที่ได้ทำให้กับเทพ พรหม เทวดา ทุกๆพระองค์(เจาะจงสิ่งศักดิ์สิทธิ์ที่นับถือได้)ที่ดูแลพวกท่าน ครูบาอาจารย์ของพวกท่าน ตลอดถึงเจ้ากรรมนายเวรของพวกท่านด้วย***

***ข้าพเจ้าขออนุญาติต่อครูบาอาจารย์ที่ดูแลพวกท่านและเจ้ากรรมนายเวรทั้งหลายของพวกท่านเพื่อพยากรณ์ดวงชะตา และแนะแนวทางของพวกท่านเพื่อให้การดำเนินชีวิตปรับเปลี่ยนไปในแนวทางที่ดีขึ้น หากมีสิ่งใดที่ได้ทำให้พวกท่านไม่พอใจ ก็ขอให้พวกท่านอโหสิให้ข้าพเจ้าด้วยอย่าถือโทษ โกรธ กัน และอย่าติดกรรมใดๆกันเลย ข้าพเจ้าตั้งใจทำด้วยความบริสุทธิ์ใจจริงๆ เพื่อตอบแทนคุณบูรพาจารย์ของข้าพเจ้าที่ได้สอนวิชาการพยากรณ์ให้ข้าพเจ้า***

แก้ไขครั้งล่าสุด: 2 พฤศจิกายน 2012
  2. kamsai24

kamsai24 เป็นที่รู้จักกันดี

ลงชื่อค่ะ

3. smetwarun

smetwarun เป็นที่รู้จักกันดี

22 กันยายน 2009
    ลงชื่อนะคะ ขอส่งข้อมูลทาง PM ขอบคุณคะ

4. boradcard186

boradcard186 เป็นที่รู้จักกันดี

10 กรกฎาคม 2009
    ขอส่งทาง pm

5. deares

deares เป็นที่รู้จักกันดี

12 พฤศจิกายน 2011
    ขอลงชื่อด้วยคนนะคะ ขอส่งข้อมูลทาง pm ค่ะ สาธุในเจตนาอันเป็นบุญกุศลนี้ของท่านด้วยค่ะ

6. เพราะรัก

เพราะรัก Active Member

27 กรกฎาคม 2012
    ญ เกิด วันจันทร์ 29 พย 14ปีกุล เวลา 14.25น
    ช เกิด วันพุธ 24 พย 14ปีกุล เวลา10.20น
    ขาดการติดต่อพร้อมปิดมือถือเงียบไปเลยหลายเดือน
    แต่ไม่กี่วันนี้เขาเปิดเครื่องแต่ก็เงียบไม่รับสายเลย
    คำถามคือ ตอนนี้เขารู้สึกอย่างไรกับดิฉันค่ะ แล้วมีโอกาสที่เขาจะติดต่อมาเองไหมค่ะ
    ขอบคุณค่ะ

7. parichatkreepat

parichatkreepat เป็นที่รู้จักกันดี

ที่บอกไว้ด้านบน นั้นคือสิ่งคนอยากให้คุณพยากรณ์ ให้ ต้องทำใช่ไหมค่ะ ช่วยอธิบายอีกนิดค่ะยัง งง อยู่ อย่างเช่น ถ้าดิฉันอยากให้คุณพยากรณ์ให้ ก็ต้องสวดมน์ก่อน แล้วก็พูดตามที่คุณได้บอกไว้ตามด้านบนหรอค่ะ ถ้าใช่ก็จะได้ทำไว้ค่ะ ขอบคุณนะค่ะ

ปาริฉัตร กรีพัตน์ 5/5/2539 16:54 น. วันอาทิตย์ ปีชวด
    การเงินค่ะ สุขภาพค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 2 พฤศจิกายน 2012
  8. oil-Nudchanat

oil-Nudchanat เป็นที่รู้จักกันดี

ลงชื่อดูดวงค่ะ ส่งทางpm แล้วนะคะ

9. Kontumtang

Kontumtang เป็นที่รู้จักกันดี

16 พฤษภาคม 2011
    ลงชื่อด้วยคนครับ ชื่อ-นามสกุล วันเดือนปีเกิดส่งไปทางพีเอ็มนะครับ

10. Lek435

Lek435 เป็นที่รู้จักกันดี

ลงชื่อด้วยค่ะ ส่งข้อมูลทาง P.M.แล้ว

11. augusta

augusta Active Member

ลงชื่อด้วยคับ ข้อมูลทางpm ขอบคุณครับ

12. phai_unghaiyi

phai_unghaiyi Active Member

นาย ชัยชล กุลหอม 6 สิงหา 2533 20.31 มะเมีย วันจันทร์ เรื่องสุขภาพ หรือท่านอยากชี้แนะเรื่องใดเพิ่มเติมก็แนะนำได้เลยครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับผม

13. taranaki

taranaki Active Member

19 สิงหาคม 2012
    หญิง 3 มิถุนายน 2520 ขอถามเรื่องอาชีพค่ะ มีงานอะไรที่เหมาะสมกับตนเอง

14. ตวงพร

ตวงพร Active Member

ลงชื่อด้วยค่ะส่งข้อมูลทางpmค่ะ

15. water2525

water2525 เป็นที่รู้จักกันดี

8 มิถุนายน 2011
    ลงชื่อด้วยค่ะ ข้อมูลส่งทาง pm ขอบคุณค่ะ

16. bkk_cnx

bkk_cnx สมาชิกใหม่

24 มิถุนายน 2011
    ลงชื่อด้วยครับ pm ข้อมูลแล้วครับ

17. blueflowerta

blueflowerta เป็นที่รู้จักกันดี

17 กันยายน 2006
    ลงชื่อด้วยคนคะ p.m. ข้อมูลไปแล้วคะ

18. Brain11

Brain11 เป็นที่รู้จักกันดี

ลงชื่อครับ ข้อมูลส่งทาง PM ครับ

19. ต้นพุทธ

ต้นพุทธ เป็นที่รู้จักกันดี

14 กันยายน 2012
    ส่งคำถามทางpmแล้วค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

20. chodza555

chodza555 สมาชิก

pm ไปแล้วครับ ส่ง ชื่อไปแล้วครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 6 พฤศจิกายน 2012