รับอ่านดวงชะตาจากไพ่ด้านการงาน การเงิน ความรัก 5 ท่าน (ปิดรับ 23/11/18)

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย anattasia, 18 พฤศจิกายน 2018.

1. anattasia

anattasia สมาชิก

รับอ่านชะตาจากไพ่ 5 ท่านนะคะ
    จะตอบให้ช่วงเสาร์-อาทิตย์
    ตามเดิมค่ะ ระบุ 1 หัวข้อ
    ด้านการงาน การเงิน ความรัก

กระทู้ที่แล้วถามเรื่องความรักกันมาเยอะ
    วิธีที่เคยหลอกเพื่อนแล้วได้ผล ช่วงนั้นเพื่อนเลิกกับสามี อ่านจากอินเตอร์เน็ท เขาขอกับเจ้าพ่อแถวพัทยา ส่วนเพื่อนเราไปขอกับหลวงพ่อโสธรค่ะ ก็ได้ผล
    แต่ทั้งนี้ทั้งนั้นขึ้นอยู่กับบุญเก่าของตนเองด้วย
    คุณทำตัวกับแฟนอย่างไร ก็ได้แฟนแบบนั้นนะคะ เพราะฉะนั้นอยากได้แฟนดี ก็ทรีทดี ๆ นะคะ

อีกวิธีก็ใช้วัตถุมงคลสายเสน่ห์ อธิษฐานต่อหน้าพระก่อนนะคะว่าขอให้เจอครูบาอาจารย์ที่เชื่อถือได้ อย่าเล่นไสยดำ ไม่งั้นคุณจะโดนคุม

วิธีนี้ไม่เคยนะ แต่เหมือนถือศีล 8 3 - 7 วัน น่าจะได้ คลับคล้ายคลับคลาว่าเจอในพระสูตร ที่นางวิสาขาถามหญิงแต่ละท่านมาถือศีล 8 ด้วยเหตุอันใด

ดูฟรีค่ะ ส่วนใครจะสมทบทุนให้ก็
    pp : 0/9/9ิิ42ิิ56ิ8ิ6ิ2

2. มิราอิ

มิราอิ สมาชิกใหม่

ขอสอบถามเรื่องการเปลี่ยนแปลงหน้าที่การงานภายใน 3 ปี หลังจากนี้ครับ ขอบคุณครับ^^

3. วารินทร์ นานา

วารินทร์ นานา เป็นที่รู้จักกันดี

ขอสอบถามเรื่องงาน ตกงานอยู่ จะได้งาน ที่ดี ในเร็วๆนี้ไหม คับ กำลังสมัครอยู่ ขอบคุณครับ

4. llkimitsull

llkimitsull สมาชิกใหม่

ขอสอบถามเรื่องการงานค่ะ

อยากทราบว่าถ้าหากเปลี่ยนงานจะดีกว่างานที่ทำอยู่ตอนนี้ไหมคะ แล้วจะได้งานใหม่เมื่อไหร่คะ (มีสมัครงานใหม่ทิ้งไว้ไม่ทราบว่าจะได้งานนี้ไหมคะ) ตอนนี้ใจก็แอบคิดอยากลงทุนทำธุรกิจเพิ่มเติมค่ะ เป็นแนวเครื่องดื่ม ไม่แน่ใจว่าจะโอเคไหม

ขอบคุณค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 19 พฤศจิกายน 2018
  5. สิงห์เดช

สิงห์เดช สมาชิกใหม่

สอบถามเรื่องความรักครับ ตอนนี้ได้คุยกับคนที่ชอบอยู่ครับ. เค้าใช้คู่จริงๆไหม มีโอกาสได้พัฒนาความสัมพันธ์ไหมครับ
    ขอบคุณครับ

6. โก้อันตราย

โก้อันตราย สมาชิกใหม่

10 กุมภาพันธ์ 2013
    สอบถามเรื่องงานครับ เปลี่ยนงาน
    ไปที่ใหม่ จะดีไหมครับ
    ขอบคุณครับ

7. anattasia

ไพ่ตอบแค่ช่วง 7 - 8 เดือนนะคะ ให้ระวังเรื่องการพนัน, หรือโดนหักหลัง ควรศึกษาเรียนรู้เรื่องงานเพิ่มเติม ในช่วงระหว่างนี้ยังไม่มีการเปลี่ยนแปลงเรื่องงานค่ะ

8. anattasia

ประมาณเดือนครึ่งนะคะกว่าจะได้งาน พยายามประหยัดค่าใช้จ่ายเอาไว้ด้วยนะคะ ในช่วงเดือนที่ 2 อาจจะได้งานที่ต้องใช้ภาษา เกี่ยวข้องกับการเดินหรือทางด้านขนส่ง ประมาณกลางเดือนที่ 4 - 5 อาจจะได้งานตามที่คุณหวังไว้

ลองขอกับหลวงพ่อโสธรดูนะคะ

9. anattasia

เปลี่ยนงานใหม่ไม่ดีค่ะ ไพ่ไม่แนะนำให้เปลี่ยนงานค่ะ เรื่องธุรกิจก็วางมือไปก่อนนะคะ ช่วงนี้ขอให้อดทน พยายามเก็บอารมณ์นิดนึง ผ่านไปสัก 3 - 4 อาทิตย์น่าจะดีขึ้น

10. anattasia

ต้องถามตัวคุณเองแล้วล่ะว่ามั่นคงแค่ไหน ดูจากไพ่ ทางฝั่งนั้นค่อนข้างให้ความสำคัญกับงานเป็นหลักนะคะ จนดูเหมือนความสัมพันธ์ไม่ไปไหน ทั้งที่ต่างฝ่ายต่างก็จริงจังทั้งคู่ พยายามเรียนรู้และเข้าใจกันให้มาก ความสัมพันธ์ก็จะไปได้ดีค่ะ

ถามว่าใช่คู่ไหม เราตอบไม่ได้ค่ะ ไพ่ตอบราวกับว่าคู่ของคุณอยู่ที่การประคับประคองระหว่างคน 2 คน

11. anattasia

คิดและตัดสินใจให้ดีนะคะ ไพ่บอกว่าเปลี่ยนงานใหม่ก็เหนื่อยอยู่ดี
    ลองเปิดไพ่เทียบกับที่เดิม ที่ใหม่น่าจะดีกว่า มีแนวโน้มได้เปลี่ยนงานค่อนข้างสูงนะคะ

อ่านตามไพ่ที่ทำงานใหม่ ไม่รู้ว่าอยู่ในตำแหน่งระดับหัวหน้าไหม ปัญหาน่าจะมาจากลูกน้องค่ะ ด้วยความสามารถของคุณน่าจะคิดวิธีการแก้ปัญหาหรือพบวิธีที่ดีกว่าเดิมได้ค่ะ

12. anattasia

ปิดกระทู้ค่ะ อาทิตย์หน้างด 555+