รายการPromotionพิเศษ (ครั้งที่ 2)มอบพระของหลวงพ่อฤาษีฯ มีจำนวนจำกัด

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย vichian, 7 ตุลาคม 2007.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. ลัก...ยิ้ม

ลัก...ยิ้ม เป็นที่รู้จักกันดี

ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ลัก...ยิ้ม [​IMG]
    ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ vichian [​IMG]
    Promotionพิเศษ (ครั้งที่ 2)<O:p</O:p
    รายการที่ 24<O:p</O:p
    เหรียญวันเกิดรุ่นสุดท้าย รูปหลวงพ่อ/พระศรีอาริยเมตตรัย 2 เหรียญ(เหลือ 1 เหรียญ)<O:p</O:p
    ให้ร่วมบุญบูชาเหรียญละ 685 บาท
    ไอ้ยิ้มค้างรายการนี้ที่ยังไม่ส่งปัจจัยเพ่ รายการเดียวแม่น บ่

แก้ไขครั้งล่าสุด: 18 ตุลาคม 2007
  2. ลัก...ยิ้ม

และหนู๋ยิ้มจำได้ว่า ชุดนี้ก็ยังไม่มานะค่ะ ท่านเพ่วิเชียร ลืมไปรึป่าวค่ะ***

หนู๋ยิ้มเข้าใจค่ะว่ารายการเยอะมาก และมีหลายกระทู้ ยิ้มยัง (((((((งง)))))ค่ะ ไม่รีบค่ะ จายเย็น ๆ ค่ะเพ่ ไม่รีบ ๆๆๆ**********

<TABLE cellSpacing=0 cellPadding=6 width="100%" border=0><TBODY><TR><TD class=alt2 style="BORDER-RIGHT: 1px inset; BORDER-TOP: 1px inset; BORDER-LEFT: 1px inset; BORDER-BOTTOM: 1px inset">ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ลัก...ยิ้ม [​IMG]

อ้างอิง:
    <TABLE cellSpacing=0 cellPadding=6 width="100%" border=0><TBODY><TR><TD class=alt2 style="BORDER-RIGHT: 1px inset; BORDER-TOP: 1px inset; BORDER-LEFT: 1px inset; BORDER-BOTTOM: 1px inset">ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ vichian [​IMG]
    Promotionพิเศษ (ครั้งที่ 2)<O:p</O:p
    รายการที่ 2<O:p</O:p
    พระหางหมากพิมพ์ธรรมดา 20 องค์(เหลือ 2 องค์)<O:p</O:p
    ให้ร่วมบุญบูชาองค์ละ 545 บาท<O:p</O:p
    [​IMG] [​IMG]

โดยโอนเงินเข้าบัญชี
    นายวิเชียร นัตถิปัญญา<O:p</O:p
    ธนาคารไทยพาณิชย์
    [​IMG]<O:p</O:p
    สาขาย่อยเทสโก้ โลตัส ฟอร์จูนทาวน์<O:p</O:p
    บัญออมทรัพย์ชีเลขที่ 240-205605-7<O:p</O:p
    บวกค่าส่ง 50 บาทต่อครั้ง<!-- attachments --><!-- / message --><!-- sig --><O:p</O:p<!-- / message --><!-- edit note --><!-- / message --><!-- sig -->

</TD></TR></TBODY></TABLE>
    ลุงจ๋า หนู๋ยิ้มจอง 2 องค์ ถ้ามีใครจองก่อน ยินดีรับการ ตัดสิทธิ์จ๊ะ(kiss)
    </TD></TR></TBODY></TABLE>อ้างอิง:
    <TABLE cellSpacing=0 cellPadding=6 width="100%" border=0><TBODY><TR><TD class=alt2 style="BORDER-RIGHT: 1px inset; BORDER-TOP: 1px inset; BORDER-LEFT: 1px inset; BORDER-BOTTOM: 1px inset">ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ vichian [​IMG]
    รายการที่ 15<O:p</O:p
    เหรียญใบโพธิ์ รูปหลวงพ่อ หลังยันต์เกราะเพชรชุบทอง 4 เหรียญ(เหลือ 2 เหรียญ)
    ให้ร่วมบุญบูชาเหรียญละ 1,155 บาท

โดยโอนเงินเข้าบัญชี
    นายวิเชียร นัตถิปัญญา<O:p</O:p
    ธนาคารไทยพาณิชย์
    [​IMG]<O:p</O:p
    สาขาย่อยเทสโก้ โลตัส ฟอร์จูนทาวน์<O:p</O:p
    บัญออมทรัพย์ชีเลขที่ 240-205605-7<O:p</O:p
    บวกค่าส่ง 50 บาทต่อครั้ง<!-- attachments --><!-- / message --><!-- sig --><O:p</O:p<!-- / message --><!-- edit note --><!-- / message --><!-- sig --><!-- / message --><!-- sig --><!-- / message --><!-- sig --><!-- / message --><!-- sig --><!-- / message --><!-- sig --><!-- / message --><!-- sig --><!-- / message --><!-- sig --><!-- / message --><!-- sig --><!-- / message --><!-- sig --><!-- / message --><!-- sig --><!-- / message --><!-- sig --><!-- / message --><!-- sig --><!-- / message --><!-- sig --><!-- / message --><!-- sig -->
    จอง 1 เหรียญค่ะ

<!-- / message -->รับทราบการจองไม่ตัดสิทธิ์ครับ<!-- / message --><!-- sig -->

3. vichian

vichian เป็นที่รู้จักกันดี

ยอมรับครับว่าหลังจากส่งพระให้หนูยิ้มแล้วมาเปิดnoteดู ถึงได้รูว่าลืมส่ง 2 รายการ แต่พอเปิดอีกที่เห้นมีรายการจองเหรียญวันเกิดรุ่นสุดท้ายรูปหลวงพ่อ/พระศรีอาริย์ ก็กะว่าส่งพร้อมกันเลยทีเดียว

แก้ไขครั้งล่าสุด: 24 พฤศจิกายน 2007
  4. dragonn

dragonn เป็นที่รู้จักกันดี

28 สิงหาคม 2007
    อ้างอิง:
    รายการที่ 18<O:p</O:p
    เหรียญเอกราช รุ่น 1 จำนวน 3 เหรียญ(เหลือ 2 เหรียญ)<O:p</O:p
    ให้ร่วมบุญบูชาเหรียญละ 545 บาท
    ขอจององค์นี้ครับ

ไม่ทราบ เหรียญ Promotionพิเศษ (ครั้งที่ 2)<O:p</O:p
    รายการที่ 19<O:p</O:p

เหรียญเอกราช รุ่น1(หลังยันต์เกราะเพชร) หายาก 2 เหรียญ(หมดแล้ว)<O:p</O:p
    ให้ร่วมบุญบูชาเหรียญละ 485 บาท
    ยังพอมีอีกไหมครับถ้ามีผมขอบูชาอีกซักองค์ครับ<!-- / message --><!-- edit note -->
    อ้างอิง:
    <TABLE cellSpacing=0 cellPadding=6 width="100%" border=0><TBODY><TR><TD class=alt2 style="BORDER-RIGHT: 1px inset; BORDER-TOP: 1px inset; BORDER-LEFT: 1px inset; BORDER-BOTTOM: 1px inset">ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ dragonn [​IMG]
    พี่วิเชียรครับ ถ้าค้นเจอ เหรียญเอกราช รุ่น1(หลังยันต์เกราะเพชร) รบกวนแจ้งให้ทราบทีนะครับ จะได้โอนไปทีเดียวและขอจองผอบแก้ว ด้วยครับ
    พี่วิเชียร ครับ
    ไม่ทราบว่าเหรียญเอกราช รุ่น1(หลังยันต์เกราะเพชร) พี่ค้นเจอหรือยังครับ ผมจะได้โอนปัจจัยไปให้ทีเดียวครับผม

5. ลัก...ยิ้ม

ไม่เป็นไรค่ะเพ่วิเชียร ยิ้มไม่ได้เร่งค่ะ แต่ งง ว่ายิ้มจำผิด หรือว่าเพ่ลืมกันแน่ ตกลงเหรียญพระศรีฯ หนู๋ยิ้มได้จองช่ายไหม จะรีบโอนตังส์ไปให้

เด๋ว...ลืม ช่วงนี้ยิ่ง ((((((งง))))))) อยู่นา และที่มี พีเอ็ม ไป ช่วยกรุณาด่วนเล๊ยค่ะ ไม่งั้นไอ้ยิ้ม โดนเชือด แน่เล๊ย

6. vichian

ค้นไม่เจอครับ จะไปหามาเพิ่มก็ไม่มีแหล่ว

7. vichian

ได้แนนอนครับ จะส่งพร้อมกัยอีก 2 รายการที่ลืมส่งครับ

8. บุญรักษา

บุญรักษา เป็นที่รู้จักกันดี

23 พฤศจิกายน 2005
    เหรียญวันเกิดยังมีไหมครับ

9. ลัก...ยิ้ม

เพ่บุญทรงจ๋า ยิ้มจองไว้ให้เพ่แล้วไงเป็นคิว 2 ถ้าท่านวิเชียรจะกรุณาคงจะได้รับนะค่ะ แต่เงื่อนไขเดิม/อย่างไรต้องคอยจ้องแย้ว
    ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ vichian [​IMG]
    รายการที่ 17<O:p</O:p
    เหรียญของขวัญวันเกิดรุ่น 3 จำนวน 5 เหรียญ(หมดแล้วจ้า)<O:p</O:p
    ให้ร่วมบุญบูชาเหรียญละ 545 บาท
    <O:p</O:p[​IMG][​IMG]
    เอาเป็นว่าต่อคิว 2 ถ้าเพ่เสือใต้( สตูล) ไม่เอา ยิ้มรับเหรียญหลวงพ่อไว้นอนกอดเองนะค่ะ<!-- / message -->

10. vichian

ร้องเพลงรอยคอไปก่อน ไม่นานเกินรอหรอกครับ ขอจัดร้านงานบุญก่อน

11. vichian

ขออภัยคุณบุญทรงด้วยครับ หมดแล้วครับ เอ๊ะ...เหรียญวันเกิดรุ่นไหนครับ

12. ลัก...ยิ้ม

โอะ....ลุง ๆ จัดร้าน ไว ๆๆ หน่อย ไม่ทันใจวัยรุ่น(ปิดฝาโลง) เล๊ย ให้หนู๋ยิ้มไปช่วยจัดไหมค่ะ จะได้รวดเร็วขึ้น (((((((เผื่อมี แฮ๊บ)))))))))(b-wow) (b-wow) (b-wow)

13. pomsakda

pomsakda เป็นที่รู้จักกันดี

ผมได้รับองค์พระแล้วครับ องค์พระสวยมากเลยครับ ขอขอบพระคุณและขออนุโมทนาเป็นอย่างสูงครับ[​IMG][​IMG][​IMG]

14. yuilam

yuilam เป็นที่รู้จักกันดี

เรียน คุณวิเชียร
    ผมได้รับพระแล้วครับ สวยมากครับ ขอบคุณมากครับ

15. Pattana

Pattana ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต ผู้สนับสนุนพิเศษ

13 กันยายน 2005

ยิ้มเอ้ย...เอาเหรียญนี้ไปแทนมั้ยหนู.. 400 บาทเอง
    (เหรียญแท้กะไหล่จะเงาวาว ของเลียนแบบสีจะเป็นดังรูปล่างนี้)

16. บุญรักษา

บุญรักษา เป็นที่รู้จักกันดี

23 พฤศจิกายน 2005
    ตกลงเหรียญของขวัญวันเกิดรอจากยิ้มใช่ม่ะ

17. dragonn

dragonn เป็นที่รู้จักกันดี

28 สิงหาคม 2007
    ร่วมทำบุญ

งั้นผมโอนเงินเฉพาะ รายการที่ 18 เหรียญเอกราช รุ่น 1 <O:p</O:pร่วมบุญบูชาเหรียญละ 545 บาท นะครับรบกวนช่วยยืนยันทีครับ จะได้โอนวันพรุ่งนี้ครับ

18. vichian

รับทราบการจองพระและผอบ 1 อันครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 19 ตุลาคม 2007
  19. paidej

paidej เป็นที่รู้จักกันดี

ผมได้รับพระบรมสารีริกธาตุ เหรียญหลวงพ่อ ทรายเสก พร้อมกับแผ่น DVD แล้วครับ ทุกรายการเรียบร้อยดี ขออนุโมทนากับทุกท่านอีกครั้งครับ

20. vichian

ขอบคุณครับที่แจ้งให้ทราบ ห่วงหมดไปอีกหนึ่งล่ะ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้