รีวิวหมอดูซินแสฮวงจุ้ยให้หน่อยว่าคนไหนดี ปรับฮวงจุ้ยแล้วเห็นผลจริง ?

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย Galaxy Star, 14 พฤศจิกายน 2019.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. Galaxy Star

Galaxy Star สมาชิกใหม่

9 มิถุนายน 2018
    อยากรวย+อยากประสบความสำเร็จเหมือนคนอื่นๆ บ้าง เพราะดิฉันกับสามีทำธุรกิจเปิดร้านจำหน่ายโทรศัพท์มือถือ ตอนนี้กิจการกำลังแย่ เงินทองขาดมือสภาพคล่องไม่สู้ดีเลย รายได้หดหายไปเยอะ เดิมทีเคยมีร้านอยู่ ๕ สาขา ทุกวันนี้ทนแบกรับภาระ+หนี้สินรายจ่ายไหว ก็เลยยุบเหลือ ๒ สาขา ไม่รู้ว่าจะต้องยุบอีกไหมหรือกิจการที่ดิฉันกับสามีช่วยกันสร้างขึ้นมามันจะไปไม่รอด ที่ต้องมาพรรณนาสาธยายตั้งเยอะแยะ ก็เพราะว่าเครียดมากค่ะ ไม่รู้จะไปปรึกษาใคร จึงตัดสินใจตั้งกระทู้นี้ขึ้นมา เพราะอยากมีตัวช่วยหรือมีวิธีที่สามารถทำให้ธุรกิจไปได้หรือกลับมาพลิกฟื้น ช่วงเวลาว่างลองศึกษาค้นหาข้อมูล พบว่าหลายๆ คนที่เขาทำธุรกิจเขามีที่ปรึกษาซินแสฮวงจุ้ยคอยให้คำชี้แนะ บอกเคล็ดลับต่างๆ ที่ทำให้กิจการดีขึ้น พูดตามตรงว่าก่อนหน้านี้ดิฉันกับสามีไม่ค่อยเชื่อเรื่องนี้ ไม่เข้าใจในศาสตร์ฮวงจุ้ย แต่พอไปสอบถามคนที่เข้าทำธุรกิจ หลายคนต่างพูดเป็นเสียงเดียวกันว่า เคยเชิญซินแสฮวงจุ้ยมาปรับกิจการแล้วมันดีขึ้น ทำให้ดิฉันกับสามีสนใจอยากปรับฮวงจุ้ยที่ร้านหรือที่กิจการบ้าง เผื่อจะเป็นอีกหนึ่งทางออกอีกหนึ่งทางเลือกที่จะทำให้ธุรกิจร้านมือถือที่ทำอยู่จะได้ฟื้นตัวกับเขาสักที ด้วยเหตุนี้ ถ้าเพื่อนๆ สมาชิกท่านใด เคยมีประสบการณ์เชิญหมอดูหรือซินแสฮวงจุ้ยคนไหน มาปรับฮวงจุ้ยแล้วเห็นผลช่วยบอกต่อแชร์กันด้วย ถือว่าเป็นการบอกบุญช่วยเหลือเพื่อนมนุษย์ด้วยกันค่ะ...Thank You ล่วงหน้าให้เลยค่ะสำหรับผู้ใจดีใจบุญ
    ฮวงจุ้ย 999.jpg

2. โคมส่องแสง

โคมส่องแสง สมาชิกใหม่

ใครรู้ข้อมูล เกี่ยวกับซินแสฮวงจุ้ยเก่งๆ ก็ช่วยมา Post มา Share บอกต่อกันด้วยนะครับ อย่าเก็บไว้คนเดียวเลย...เพราะคนที่เขาสนใจหรือมีปัญหาทุกข์ใจจะได้หาคนที่มีความรู้ความสามารถให้คำปรึกษาได้อย่างตรงจุด...วอน เพื่อนๆ สมาชิกแนะนำกันเข้ามาด้วย เพราะผมเองก็สนใจเช่นกัน แต่ไม่รู้จะไปหาซินแสฮวงจุ้ยเก่งๆ ที่ไหน

3. Galaxy Star

เห็นด้วยกับความคิดเห็นของเพื่อนสมาชิก " โคมส่องแสง "
    มีอะไรดีๆ ก็บอกต่อกันเถอะนะคะ

4. The Point

The Point สมาชิกใหม่

16 กุมภาพันธ์ 2018
    แผน แผน.jpg
    แผน แผน แผน.jpg
    { ผมนายเกม...ลูกศิษย์ซินแสเจ๋ง }

5. Big Boom

Big Boom สมาชิก

28 พฤศจิกายน 2012
    แนะนำ "ซินแสซ้ง" ย่านตลาดเก่า เยาวราช ตำราฮวงจุ้ย สายเดียวกับ อาแป๊ะ โรงสี อันลือเลื่องชื่อดัง...งานนี้ไม่ลองไม่รู้ เชิญไปพิสูจน์กันเองนะครับ

6. ครบวงจร

ครบวงจร สมาชิกใหม่

มีหลายคนอยากรู้และสงสัยว่า นักธุรกิจเขาเชื่อเรื่อง “ฮวงจุ้ย” กันไหม? สำหรับตัวผมนั้น ผมเชื่อและเพื่อนฝูงที่รู้จักกันที่ทำธุรกิจอยู่ เขาก็เชื่อเช่นกัน อย่างผมเองก็มีซินแสอยู่ท่านหนึ่ง ที่ผมให้ความเคารพ ชื่อ อาจารย์ อู๋ สมการ ท่านมาช่วยปรับกิจการของผมให้ดีขึ้น อย่างทุกวันนี้ผมทำธุรกิจเปิดกิจการปั๊มน้ำมัน ช่วง ๒-๓ ปีที่ผ่านมา ผลประกอบการไม่สู้ดี ขาดสภาพคล่อง+ภาระหนี้สินรุมเล้า ไม่มีเงินที่จะไปจ่ายเงินเดือนลูกน้อง เคยไปทำเรื่องกู้ Bank ก็ไม่ผ่าน พอดีมีเพื่อนสนิทที่ทำธุรกิจโรงแรม แนะนำให้รู้จัก อาจารย์ อู๋ สมการ เพื่อนบอกว่าแกเก่งด้าน ฮวงจุ้ย เพราะโรงแรมที่ทำอยู่ ก็ให้อาจารย์เป็นคนไปปรับฮวงจุ้ยให้ หลังจากนั้นไม่นานกิจการก็ฟื้น คู่แข่งที่เป็นโรงแรมอื่น ก็ทยอยปิดตัวลง ลูกค้าหันมาใช้บริการที่โรงแรมเพื่อนมากขึ้น ทำให้ผมสนใจ ก็เลยตัดสินใจเชิญ อ.อู๋ มาปรับที่ปั๊มน้ำมันของผมบ้าง ไม่น่าเชื่อหลังปรับไปได้ไม่นาน จู่ๆ ธนาคาร (Bank) ที่ผมเคยทำเรื่องกู้เงินเอาไว้ ก็โทรมาว่าเงินกู้ของคุณได้รับอนุมัติแล้ว โดย Bank ปล่อยวงเงินมา 24 ล้าน ผมดีใจมาก รู้สึกว่าผมพบทางรอดแล้ว สภาพคล่องทางการเงินของธุรกิจต่างๆ เริ่มดีขึ้น เริ่มเข้าที่เข้าทาง มีเงินมาหมุน และผมก็ลงทุนปรับปรุงปั๊มน้ำมันเสียใหม่ ซื้อที่ดินข้างๆ ที่ติดกับปั๊มเพิ่ม และขยายปั๊มให้เต็มรูปแบบ มาวันนี้ปั๊มน้ำมันของผมเสร็จก่อนสิ้นปีอย่างที่เห็น อาจารย์ อู๋ ท่านเคยทายทักเอาไว้ ช่วงปลายปี+เทศกาลปีใหม่ที่จะมาถึงนี้ ให้ผมเตรียมตัวโกยเงินโกยทรัพย์ได้เลย และไม่เกิน 7 ปี ผมจะปลดหนี้ได้ ผมเองก็ขอให้คำทำนายของอาจารย์ อู๋ เป็นจริงในเร็ววันเช่นกัน จึงอยากบอกต่อว่าของดีมีวิขายังมีจริงอยู่ครับ ใครสนใจก็ลองให้
    อาจารย์ อู๋ สมการ ไปช่วยดูแล้วกันนะครับ
    Pump Pump.jpg

7. Galaxy Star

คุณเพื่อนสมาชิก ที่ใช้ชื่อว่า "ครบวงจร" เห็นข้อความที่คุณ Post ลงเอาไว้ อ่านแล้วน่าสนใจมากๆ เลยค่ะ อยากเชิญ อ.อู๋ สมการ มาปรับ "ฮวงจุ้ย" บ้างจัง ถ้าคุณว่างมีเวลากลับมาอ่านในกระทู้นี้อีกครั้ง ช่วยมาลง Post เพิ่มเติม เกี่ยวกับเบอร์โทรของอาจารย์ อู๋ ด้วยนะค่ะ...ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

8. ครบวงจร

ครบวงจร สมาชิกใหม่

ยินดีบอกต่อครับ (เจ้าของกระทู้ ) เมื่อถามมา ก็จะตอบไป...
    ถ้าอยากปรึกษา เรื่อง
    "ฮวงจุ้ย" โทรไปถาม อาจารย์ อู๋ สมการ
    ได้เลยครับ
    ที่หมายเลขโทรศัพท์
    086-918-9898

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้