รูปหลวงพ่อฤาษีฯหล่นใส่ศรีษะเมื่อเช้ามืดค่ะ

ในห้อง 'อภิญญา - สมาธิ' ตั้งกระทู้โดย jumloveon, 17 เมษายน 2005.

1. jumloveon

jumloveon สมาชิกใหม่

19 กุมภาพันธ์ 2005
    คือว่าเวลามีลางดีๆ เช่นวันนี้ไม่คาดว่าจะได้อะไรดีๆที่ไม่เคยหวังก็กลับได้
    แต่ว่า วันนี้ยังไม่รู้เลยว่าเป็นเหตุอะไร แต่เจ็บหัวนิดหน่อย หรือท่านเตือนให้ไปทำบุญหรือเปล่าก็ไม่รู้ อยากให้เป็นเรื่องดีๆ เป็นรูปกรอบวิทยาศาสตร์ค่ะ ขนาด 8x6 วางไว้หัวนอนเวลานั่งสมาธิ(bb-flower ตอนนี้ก็กำลังคิดอะไรที่ดีๆค่ะ

2. jumloveon

jumloveon สมาชิกใหม่

19 กุมภาพันธ์ 2005
    ได้ผลค่ะ

ได้เงินจริงๆด้วยค่ะ ดีใจมั่กๆ ขอบคุณหลวงพ่อมากค่ะ [b-wai]

3. KomAon11

KomAon11 เป็นที่รู้จักกันดี

โมทนาๆๆ

.......... หลวงพ่อๆๆ เอามั่งครับ คิคิ

**** เอาแต่เงินนะครับ ฮี่ๆๆๆ