ร่วมบูรณะฟื้นฟูวัดบางปลาหมอ ต.น้ำเต้า อ.บางบาล จ.พระนครศรีอยุธยา

ในห้อง 'หลวงพ่อฤๅษีลิงดำ' ตั้งกระทู้โดย ศุภกร เต็มคำขวัญ, 16 เมษายน 2012.

1. ศุภกร เต็มคำขวัญ

ศุภกร เต็มคำขวัญ เป็นที่รู้จักกันดี

18 ธันวาคม 2008

หลวงพ่อสุ่น สุนฺทโร

หลวงพ่อปาน โสนันโท

ช่วยฟื้นฟูสภาพวัดบางปลาหมอ
    สามารถติดต่อได้โดยตรงกับทางวัดบางปลาหมอ
    เบอร์โทรติดต่อเจ้าอาวาส 086-7687204
    (พระมหาประเสริฐ จนฺทวีโร)
    ชื่อบัญชี วัดบางปลาหมอ (เงินสร้างศาลา)
    เลขที่บัญชี 348-2-17898-0
    ธนาคารธนชาติ สาขาอำเภอเสนา
    facebook วัดบางปลาหมอ :
    https://www.facebook.com/WadBangPlaMor

ที่มา: Dhamma Cafe ����Ф��� :: ��͹�ѡ ���˹ѡ��� ����ʧ����

2. titapoonyo

titapoonyo เป็นที่รู้จักกันดี

12 พฤศจิกายน 2009
    กระทู้เรื่องเด่น:
    1
    ผมและครอบครัวร่วมทำบุญบูรณะวัดบางปลาหมอ 209 บาทครับ

3. plamoil

plamoil Active Member

2 กุมภาพันธ์ 2011
    ครอบครัววุฒิพงศาธรและชัยศร ร่วมบุญ 202.0 บาทด้วยนะค่ะ เงินจะเข้าบัญชีวันพรุ่งนี้ 5 โมงเย็นนะค่ะ โมทนาบุญกับทุกๆท่านด้วยค่ะ