...ร่วมแชร์บอกเล่าเรื่อง หลวงปู่ยี วัดดงตาก้อนทอง...

ในห้อง 'ประสบการณ์ เรื่องเล่า' ตั้งกระทู้โดย ชนคุณ, 18 มกราคม 2012.

1. รตอ ประกิจ

รตอ ประกิจ เป็นที่รู้จักกันดี

กระทู้เรื่องเด่น:
    1

2. รตอ ประกิจ

รตอ ประกิจ เป็นที่รู้จักกันดี

กระทู้เรื่องเด่น:
    1
    ผมก็ไปหาความจริงที่บ้านท่านเลย สุดท้ายคือเราเคารพเชื่อศรัทธาก็ดีครับ เขาถึงบอกว่าให้ปฏิบัติจะรู้เอง เป็นกำลังใจครับ

3. D.ชินะ

D.ชินะ สมาชิกใหม่

ขอบคุณครับพี่ ขอให้พี่สมหวังในศรัทธาที่พี่มีทุกประการครับ

ส่วนเรื่องราวข้อมูลของหลวงพ่อยี วัดดงตาก้อนทอง นั้น หากใครสนใจผมแนะนำให้ไปติดตามต่อได้ทางช่องยูทูป ด้านล่างเลยครับ น่าจะตอบข้อมูลและเรื่องราวต่างๆ ได้ชัดเจนและรู้จริงกว่าอีกหลายๆคนมากครับ ผมเองก็พึ่งได้มาทราบข้อมูลล่าสุดเลยครับ เห็นว่ามีประโยชน์สำหรับผู้ที่สนใจ จึงคิดถึงกระทู้นี้ เลยตั้งใจนำมาแชร์ครับ ส่วนด้านวัตถุมงคลนั้น ผมขอไม่พูดถึงอีก ของแท้ก็มี ส่วนใครที่นำของไม่ดีมาขายก็ปล่อยไปตามเวร ตามกรรมครับ หากก่อนหน้านี้ผมได้พิมพ์ข้อความอันใดก็ตาม ที่ไปทำให้ใครไม่พอใจ หรืออาจจะไปล่วงเกิน หลวงพ่อยี โดยที่ผมไม่ได้มีเจตนาไม่ดีก็ตาม ผมกราบขอขมาหลวงพ่อยี ไว้ ณ ที่นี้ด้วยครับ
    ใครสนใจ ลิ้งค์ตามนี้ครับ :

ช่อง : Konklung TV
    หรือเพจ : ฅนขลัง คลังวิชา

4. Dan911

Dan911 Active Member

ส่วนตัวผมเชื่อ ๑๐๐% ว่าเป็นรูปหลวงปู่เทพโลกอุดร ครับ

5. uppercut

uppercut เป็นที่รู้จักกันดี

เหรียญเสมากะไหล่เงินรุ่นแรกหลวงพ่อยี วัดดงตาก้อนทอง

ไฟล์ที่แนบมา: