ร้องเรียน งดpm กรุณาใส่ราคาพระ

ในห้อง 'ร้องเรียนและปัญหา' ตั้งกระทู้โดย ศรัทธาพญาเวนไตย, 17 กันยายน 2015.

?
  1. เห็นด้วย

0 vote(s)
    0.0%
  2. ไม่เห็นด้วย

0 vote(s)
    0.0%
  3. ไม่รู้สึกอะไรเลย

0 vote(s)
    0.0%
Multiple votes are allowed.
  1. ศรัทธาพญาเวนไตย

ศรัทธาพญาเวนไตย เป็นที่รู้จักกันดี

3 พฤศจิกายน 2010
    สวัสดี แอดมินผู้ดูแลระบบ และผู้ที่เกี่ยวข้อง

ผมมีความไม่สบายใจ และสงสัย ห้องบูชาพระเครื่อง เวลาเอาพระมาลง ทำไมไม่ใส่ราคา ต้อง พีเอมไปถาม คือ
    1. มันเสียเวลา ต้องรอเขาตอบ เราจะได้พิจารณาวินาทีนั้นเลย

2. บางคนตอบเหมือนไม่ตอบ พูดกับลูกค้าไม่ดี

3. เขาจะมาให้บูชาพระ หรือเล่นเกมส์ วัดเรตติ้ง มีใครสนใจมาก หากมีคนสนใจมากทักมากแบบนี้หรอ

มันยุ่งยากจริงๆ แทนที่ จะเจอราคาพระ ขณะที่กำลังดูพระ แต่ต้องสอบถาม เพื่ออะไร คุณต้องการอะไรจากสังคม บอกมาสิ พวกชอบให้ pm ถาม
    พระจะแพง หรือถูก คนจะได้ตัดสินใจไปเลย คืองี้สมมติ ผมชอบพระคุณ 30 องค์ คุณ ต้องตอบpm ผมทั้ง 30 องค์ไหม วันดีคืนดี คุณลงพระใหม่ ผมสนใจ ผมต้องถาม pm ไปถามอีกหรอ ยุ่งยากชะมัดเลยครับ บางคนก็ไม่เต็มใจตอบด้วยนะ

ขอบคุณทุกท่านที่เสียสละเวลาอ่าน

2. ศรัทธาพญาเวนไตย

ศรัทธาพญาเวนไตย เป็นที่รู้จักกันดี

แค่ใส่ราคาพระ มันยากนักหรอครับ หรือเป็นกลยุทธ์ทางการค้า ต้องให้ลูกค้ามาง้อ ผมไปซื้อของ มีราคาติดเสมอ ลูกค้าจะได้ตัดสินใจ วินาทีนั้นเลย หากไม่อยากให้บูชา ก็ไม่ต้องเอามาลงครับ ถามไปใช่ว่าจะตอบดีกลับมา บางคนรอสามสี่วันก็เงียบ สรุปคือต้องเสียค่าโทรใช่ไหม คิดใหม่เถอะครับ

3. ธรรมาวุธ

ธรรมาวุธ เป็นที่รู้จักกันดี

เห็นด้วยอย่างแรงครับ ถูก แพง ให้ลูกค้าตัดสินใจครับ ส่วนใหญ่ชอบทำกับพระที่เป็นที่นิยม ไม่เข้าใจเหมือนกัน

4. ศรัทธาพญาเวนไตย

ผมมีให้โหวตนะ เดี่ยวกลัวคนโหวตผิด

หากเห็นด้วย ที่จะให้มีการ สอบถามpm ราคาพระ โหวตเห็นด้วย

หาก ไม่อยากให้มีการ สอบถามpm ราคาพระ โหวตไม่เห็นด้วย

ช่วยกันครับ ทิศทางของเว็บพลังจิต จะไปทางไหน อยู่ที่มือคุณคลิกโหวต และแสดงความเห็น.

5555 แสดงความเห็นอย่างกับเป็นผู้ดูแลระบบ

เอ้าฝากแอดมินทั้งหลายช่วยๆกัน pm ถามราคาทุกองค์ มันเสียเวลาจริงๆ ถามบ่อยวีนใส่อีก

5. jotaro4s

jotaro4s เป็นที่รู้จักกันดี

เห็นด้วยครับผม

6. jotaro4s

jotaro4s เป็นที่รู้จักกันดี

แจ้งราคาเลยดีกว่า ใครสนใจหรือต่อรองค่อย pm ก็ได้ครีบ

7. น้ำตะวันภู

น้ำตะวันภู มานั่งสมาธิกันนะครับ

ขอให้ตั้งกฎให้ใส่ราคาวัตถุมงคลทุกชนิด ไม่งั้นไม่ให้ลงขาย

ขอให้ตั้งกฎให้ใส่ราคาวัตถุมงคลทุกชนิด ไม่งั้นไม่ให้ลงขาย

8. คนชานเมือง

คนชานเมือง เป็นที่รู้จักกันดี

16 กุมภาพันธ์ 2009
    สนับสนุน อีกหนึ่งเสียง ใส่ราคาพระ ให้พิจารณาไปเลย ครับ
    บางครั้ง เจอพระที่อยากจะบูชา พอบอกว่าให้ PM ถาม ผมหยุดเลย
    เพราะมองแล้วว่า เขาต้องตั้งราคาไว้สูงแน่ ๆ

9. Templeboy99

Templeboy99 เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

กระทู้เรื่องเด่น:
    2
    ก็ดีคับ ซื้อเร็วขายเร็ว มัวถามกันไม่ได้ซื้อซะที โชว์ก็บอกว่าโชว์