ฤกษ์พรหมประสิทธิ์ พุทธศักราช ๒๕๕๓

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย เฮียปอ ตำมะลัง, 25 ธันวาคม 2009.

1. เฮียปอ ตำมะลัง

เฮียปอ ตำมะลัง ทุกสิ่งจบสิ้นลงด้วยความตาย วุ่นวายทำไม ผู้สนับสนุนพิเศษ

กระทู้เรื่องเด่น:
    2
    สอบถามได้ครับ

แนะนำว่าควรจะใช้ฤกษ์พรหมประสิทธิ์ และ(หรือ) ตำราฤกษ์ของหลวงปู่ปาน ครับ

หลังจากวันที่ 16 กุมภาพันธ์ 2554

ควรจะออกรถวัน วันพฤหัส ฯ ที่ 17 แล้วกลับมาเอาไว้ ให้ใช้วันแรกคือวันอาทิตย์ที่ 20 กุมภาพันธ์ ครับ

แต่ไม่แนะนำให้ออกรถวันพฤหัส ฯ ที่ 24 กุมภาพันธ์ เพราะ เป็นวันเสียได้ ดิถีพิฆาต

หรือ

วันจันทร์ที่ 24 กุมภาพันธ์ ได้ฤกษ์อมฤตโชค

ถ้าเป็นฤกษ์ของหลวงปู่ปาน

01 มกราคม - 03 เมษา 2554 ให้ออกรถช่วงวันอังคาร หรือ วันศุกร์ ครับ

2. pataster

pataster เป็นที่รู้จักกันดี

ขอพระคุณครับ สรุปว่าเฮียปอให้ออกวันไหนผมก็ไม่แน่ใจครับ
    เพราะว่าวันที่ 17 กพ.54 นั้นไม่ใช่ฤกษ์พรหมประสิทธิ์อ่ะครับ

หรือว่าออก 24 กพ.ไปเลยครับ เพราะเป็นอมฤตโชคฤกษ์

3. เฮียปอ ตำมะลัง

เฮียปอ ตำมะลัง ทุกสิ่งจบสิ้นลงด้วยความตาย วุ่นวายทำไม ผู้สนับสนุนพิเศษ

กระทู้เรื่องเด่น:
    2
    มีให้เลือกสองแบบครับคือ

๑ . วันพฤหัส ฯ ที่ 17 แล้วกลับมาเอาไว้ ให้ใช้วันแรกคือวันอาทิตย์ที่ 20 กุมภาพันธ์

(แบบนี้ที่หลวงพ่อฤาษีลิงดำ ท่านจะเเนะนำในการออกรถ)

๒ . วันจันทร์ที่ 24 กุมภาพันธ์ ได้ฤกษ์อมฤตโชค

(แบบนี้ที่โหราจารย์จะแนะนำครับ แต่ผู้ที่ออกรถห้ามเกิดวันอังคาร)