""""ลงชื่อเยี่ยมไข้น้องเอชกันค่ะ""""

ในห้อง 'Music & Karaoke' ตั้งกระทู้โดย endu, 23 มกราคม 2007.

1. endu

endu เป็นที่รู้จักกันดี

10 พฤศจิกายน 2004
    ขอบคุณคุณ jusminine น้อง miemieน้องตาแทนน้องเอชด้วยค่ะ น้องมาเห็นคงดีใจ
    .....หายเร็วๆนะยายตัวดีมาต่อปากต่อคำกับพี่น้ำตาลได้แล้ว....

2. NoOTa

NoOTa Super Moderator ทีมงาน ผู้ดูแลเว็บบอร์ด

14 มิถุนายน 2005
    กระทู้เรื่องเด่น:
    349
    แวะมาติ๊ดนึง..หลังจากทำงานเสร็จไปส่วนนึง

3. jasminine

jasminine เป็นที่รู้จักกันดี

<TABLE class=tborder cellSpacing=1 cellPadding=6 width="100%" border=0><TBODY><TR><TD class=thead>ขณะนี้มีคนกำลังดูกระทู้นี้อยู่ : 2 คน ( เป็นสมาชิก 2 คน และ บุคคลทั่วไป 0 คน ) </TD><TD class=thead width="14%"></TD></TR><TR><TD class=alt1 width="100%" colSpan=2>jasminine, NoOTa </TD></TR></TBODY></TABLE>

มาแล้ว ก็มาอีก เนอะนู๋ตาเนอะ ^^

หายไวๆ นู๋เอช ห้ามดื้อ!

4. endu

<TABLE class=tborder cellSpacing=1 cellPadding=6 width="100%" border=0><TBODY><TR><TD class=thead>ขณะนี้มีคนกำลังดูกระทู้นี้อยู่ : 2 คน ( เป็นสมาชิก 2 คน และ บุคคลทั่วไป 0 คน ) </TD><TD class=thead width="14%"></TD></TR><TR><TD class=alt1 width="100%" colSpan=2>น้ำตาลขม*, jasminine </TD></TR></TBODY></TABLE>​

[music]http://palungjit.org/attachments/a.139576/[/music]

ขอเปิดเพลงคุณ soul2006 ค่ะ
    สำหรับของน้องตาพี่เอาออกก่อนนะคะเสียงแทรกเยอะมาก
    แต่ร้องได้เพราะจริงๆ น้องร้องมาเปลี่ยนใหม่นะคะ
    น้องเอชฟังคงชื่นใจ
    คุณมะลิร้องมาให้น้ำตาลเก็บสักเพลงนะคะ
    เดี๋ยวจะเปิดที่หน้า 4 ค่ะ จองตัวไว้ก่อน

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 24 มกราคม 2007
  5. NoOTa

NoOTa Super Moderator ทีมงาน ผู้ดูแลเว็บบอร์ด

349
    คุณมะลิร้องมาให้น้ำตาลเก็บสักเพลงนะคะ
    เดี๋ยวจะเปิดที่หน้า 4 ค่ะ จองตัวไว้ก่อน

--------------------

เปิด page ล่วงหน้าเลยเหรอพี่สาว 555
    ไม่ต้องห่วงน๊า..ไม่ได้เศร้าค่า..เครียดเรื่องงานเจ๋ยๆ

6. NoOTa

349
    ใช่จ๊ะ..เน๊าะพี่มะลิปอ

มาอ่านเจ๋ยๆก้อหลายครั้งน๊า..ไม่ได้ comment

เรียกว่า..มาส่งใจ..

7. Kob

Kob เป็นที่รู้จักกันดี

พี่ๆน้องๆ ในห้องคาราโอเกะทั้งนั้น คุณน้ำตาล น้องกิ๊บ น้องกาย น้องแพท น้องพระจันทร์สีน้ำเงิน น้องแบม น้องฟลุ๊ค น้องตุ๊กตา น้องตา คุณmead คุณมาส คุณเบ็ด น้องหนุ่ม คุณมดแดง น้องมี่ น้องปอ พี่ผ่อน พี่กบ

ฝากความห่วงใย และกำลังใจผ่านตัวหนังสือและเสียงเพลงไปหาน้องเอชนะคะ

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      10.9 KB
      เปิดดู:
      412
  8. Kob

Kob เป็นที่รู้จักกันดี

<TABLE class=tborder cellSpacing=1 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR title="โพส 463192" vAlign=top><TD class=alt1 align=middle width=125>ผ่อนคลาย</TD><TD class=alt2>[​IMG]
    ไม่น้อยใจนะคร้าบ สู้ๆจ้ะ ทุกคนมีเวลาเท่ากัน
    แต่อาจมีภาระกิจที่ต้องอาศัยเวลาเท่าๆกันนี้
    ให้เป็นไปตามที่รับผิดชอบจ้ะ เลยต้องตัด
    เวลาหลายๆอย่างเพื่อให้ภารกิจนั้นๆเดิน
    ก้าวหน้าให้จงได้น่ะ แน่ะๆๆๆ พลังใจ
    จงมีแก่เจ้า เหอ เหอ เหอ</TD></TR></TBODY></TABLE>

รักษาสุขภาพด้วยนะคะพี่ผ่อน เข้มแข็งคะ สู้ๆๆ

<TABLE class=tborder cellSpacing=1 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR title="โพส 463249" vAlign=top><TD class=alt1 align=middle width=125>NoOTa</TD><TD class=alt2>อ่านแล้ว..เฮ้อ..!!!
    สู้ๆ นะคะ กำลังใจสำคัญมากๆ
    ขอให้ทุกคน​

9. soul2006

soul2006 เป็นที่รู้จักกันดี

3 พฤศจิกายน 2006
    เข้ามาให้กำลังใจน้องเอชอีกค่ะ ...ทุกๆกำลังใจที่เข้ามามอบให้น้องเอช จะเป็นพลัง ปัดเป่าอาการป่วยไข้ให้หายไปโดยฉับพลัน..พลังจิตอันบริสุทธิ์ของทุกคนจะช่วยปัดเป่าความทุกข์ร้อนของน้องเอชให้มลายหายสิ้นไป ...ไม่นานน้องเอชก็จะกลับมาเป็นน้องเอชที่ร่าเริงสดใสเป็นขวัญใจของเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆในบอร์ดนี้ต่อไปนะคะ ....โอมเพี้ยงงงงงงง...
    -------------------------------------------------------------
    ขอฝากเพลงเป็นกำลังใจแทนความรักความห่วงใยจากใจด้วยค่ะ ให้คุณโอ้เอาไปฝากน้องเอชด้วยค่ะ ..(ปล.ร้างเวทีมานานหล๊ะ แต่เพื่อน้องเอช พี่โซลก็ขอจับไมค์ส่งกำลังใจให้ด้วยคนค่ะ )
    "ขอให้ความดีคุ้มครอง"

ไฟล์ที่แนบมา:

แก้ไขครั้งล่าสุด: 24 มกราคม 2007
  10. kunlaya

kunlaya เป็นที่รู้จักกันดี

(bb-flower (bb-flower (bb-flower

หายเร็วๆนะค่ะน้องเอชผู้น่ารักมากมาย ทานยานะค่ะจะได้หายไวๆ จะได้มีเรื่องตลกๆมาเล่าให้พวกพี่ได้อ่าน ถ้าน้องยังไม่ออกมาซะทีพี่คงต้องเข้าโรงพยาบาลตามน้องแน่ๆเลยอ่ะ [​IMG]

11. endu

น้ำตาลทอดสะพานสำเร็จ อิอิ
    ดีใจแทนน้องเอชนะคะที่กุลยามา ขอบคุณแทนน้องด้วยค่ะ

12. ooh417

ooh417 เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบคุณครับสำหรับข้อความและเพลงใหม่
    ผมทั้ง save และ print เรียบร้อยแล้ว
    ไปโรงพยาบาล และไปทำงานก่อนนะครับ
    แล้วจะกลับเข้ามารายงานผลในตอนค่ำๆ
    ขอบคุณครับ

13. คิม

คิม เป็นที่รู้จักกันดี

9 พฤศจิกายน 2005
    หายไวๆ นะครับ คุณเอชไม่อยู่เหงาจังเลย คิมก็กลัวหมอกลัวเข็มครับ แต่ร่างกายเราต้องการการเยียวยารักษานะครับ ยังไงก็อย่าดื้อกับหมอนะครับ คิมอยู่ทางนี้จะส่งใจไปช่วยนะครับ

(bb-flower (f) (bb-flower (f) (bb-flower

คิมครับ

14. endu

ทำงานให้สนุกนะคะ
    ถ้าว่างก็มาช่วยรับแขกแทนน้องเอชด้วยค่ะ

15. endu

<TABLE class=tborder cellSpacing=1 cellPadding=6 width="100%" border=0><TBODY><TR><TD class=thead>ขณะนี้มีคนกำลังดูกระทู้นี้อยู่ : 4 คน ( เป็นสมาชิก 4 คน และ บุคคลทั่วไป 0 คน ) </TD><TD class=thead width="14%">

</TD></TR><TR><TD class=alt1 width="100%" colSpan=2>น้ำตาลขม*, dji_fun13, ooh417, soul2006 </TD></TR></TBODY></TABLE>

ลงมาให้หมดเลย อย่าไปอยู่สูงนักเดี๋ยวตกลงมาหลังหักนะคะ
    อ้าวคุณคิมกระโดดลงมาเมื่อไหร่ไม่เห็น

16. maysa79

maysa79 เป็นที่รู้จักกันดี

11 พฤศจิกายน 2006
    ฝากเพลงให้น้องเอชแล้ว ไม่เพราะก็อย่าว่าพี่นะจ๊ะน้องเอช แต่มันบวกความปรารถนาดีไปด้วยจ้ะ
    หายไวๆ นะ

17. yokeedevil

yokeedevil เป็นที่รู้จักกันดี

มารออ่านข่าวเป้นระยะ ระยะ
    เอชจ๋ารีบๆหายไวๆนะจ๊ะ

18. mead

mead เป็นที่รู้จักกันดี

มารอฟังข่าวดีครับน้องเอชครับ
    ระหว่างรอก็มีเพลงฟังด้วย (เพราะมากเลยเพลงนี้)
    หายไวๆครับ เพื่อนตั้งหน้าตั้งตารออยู่ครับ..
    ส่งข่าวมานะครับ พี่โอ๋ของน้องเอช

19. NoOTa

349
  20. skygecht

skygecht เป็นที่รู้จักกันดี

18 กันยายน 2005
    เพลงพี่โซลกายชอบจัง เหอๆอิ ขอบคุณมากคับผม เพราะมากกอะ

เห็นมะยัยเอช มีเเต่คนเค้าคิดถึงหล่อนกัน รีบหายๆๆน๊า พี่ก็เป็นห่วงจ๊า ออิอิ