""""ลงชื่อเยี่ยมไข้น้องเอชกันค่ะ""""

ในห้อง 'Music & Karaoke' ตั้งกระทู้โดย endu, 23 มกราคม 2007.

1. kunlaya

kunlaya เป็นที่รู้จักกันดี

ว้ายตายแน่ๆเลย พูดเล่นนะเนี้ย(ไม่ใช่พูดจริงๆ แต่ยังมะอยากเข้าตอนนี้อ่ะ)ที่ว่าถ้าน้องเอชยังมะออกจากโรงพยาบาลแล้วจะตามเข้าไปนะ คุณน้ำตาลเล่นสงเคราะห์เลยนะ เเหมก็น้ำตาลทอดสะพานนะรสชาติคงจะอร่อยน่าดูเลยอ่ะ อิอิอิอิอิ อ้อเกือบลืมเดี๋ยวนี้เค้าไม่ใช้น้ำมันทอดกันเเล้วเหรอ อิอิอิอิอิ
    (deejai) (deejai) (deejai) (deejai) (deejai)

แก้ไขครั้งล่าสุด: 24 มกราคม 2007
  2. KeLBeRoS

KeLBeRoS Moderator ทีมงาน ผู้ดูแลเว็บบอร์ด

28 กรกฎาคม 2006
    กอล์ฟมาเยี่ยมเอชจังจ้ะ หายไวไวน้า
    โอมม......เพี้ยงงงง!!!

3. skygecht

skygecht เป็นที่รู้จักกันดี

18 กันยายน 2005
    ทอดสะพาน น่ากิงเเฮะ น่าจะอาหร่อยเหมือนทอดมัน เหมือนไหม๊พี่น้ำเล้วมันฟันมะหักเเน่นะพี่ อิอิอิอ

4. endu

endu เป็นที่รู้จักกันดี

10 พฤศจิกายน 2004
    คารมนักกลอนเนอะ อิอิ น้ำตาลหมดมุขเถียงไม่ออกเลย

5. endu

ขอขอบคุณคุณKeLBeRoS แทนน้องเอชก่อนนะคะ

6. endu

อร่อยไม่อร่อยไม่รู้ รู้แต่ว่าตอนนี้คิดถึงน้องกายจ๊ะ

7. skygecht

skygecht เป็นที่รู้จักกันดี

18 กันยายน 2005

เย้ย พี่น้ำตาลเป็นไรเนียะ มาเเปลกๆๆ กัวๆๆเเร้ว ค้าบบ พี่น้ำตาลเป็นไรอะป่าววอะบอกมานะ กายพลอยสะเทือนใจไปด้วยอะ ยัยเอช เรหอ เดี๋ยวยัยเอชก็หายเเระ คิดมากเดี๋ยวเป็นไรไปอีกคนเเร้วกายจะคุยกาครายยล๊า..มะเอาน่า....นะ นะ กายอยู่เเร้วเดี๋ยวเข้าไปหาที่บ้านทฃพี่น้ำตาลดีก่า....

8. maysa79

maysa79 เป็นที่รู้จักกันดี

11 พฤศจิกายน 2006
    <TABLE class=tborder cellSpacing=1 cellPadding=6 width="100%" border=0><TBODY><TR><TD class=thead>ขณะนี้มีคนกำลังดูกระทู้นี้อยู่ : 2 คน ( เป็นสมาชิก 2 คน และ บุคคลทั่วไป 0 คน ) </TD><TD class=thead width="14%"></TD></TR><TR><TD class=alt1 width="100%" colSpan=2>maysa79, skygecht </TD></TR></TBODY></TABLE>
    มารอฟังข่าวน้องเอชด้วยกันนะจ๊ะสกาย
    วันนี้เด็กดื้อจะอาการดีขึ้นมากหรือยังน๊า

9. ooh417

ooh417 เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบคุณครับทุกท่าน...ที่เป็นห่วงเจ้าเอช
    วันนี้เจ้าเอชฝากสิ่งนี้มาให้ทุกท่านครับ
    ผมคิดว่าพรุ่งนี้คงจะออกจากโรงพยาบาลได้แล้วครับ
    ดีขึ้นมากแล้วครับ

ไฟล์ที่แนบมา:

• H..say.mp3
      ขนาดไฟล์:
      1.8 MB
      เปิดดู:
      79
  10. ooh417

ooh417 เป็นที่รู้จักกันดี

วันนี้เจ้าเอชใช้เวลาที่ตื่นอยู่ทั้งหมด
    นั่งร้องเพลงนี้อัดด้วยเครื่อง mp4 ครับ
    แล้วฝากเสียงแจ๋วๆ บ่นผ่านเครื่อง mp 4 มาฝากด้วย
    พยาบาลแอบมากระซิบผมว่า
    ไม่มีไข้ แต่ไม่รู้นั่งเพ้ออะไรอยู่คนเดียว
    อยู่เป็นนานสองนาน ดูมันซิครับ ให้ได้สักเรื่อง
    อยู่นิ่งๆ กับเค้าไม่เป็นสักวัน ขนาดหมอห้ามไม่ให้พูดมาก
    ผมพยายามไม่ให้ใครที่บ้านไปอยู่นานๆ เพราะกัวไอ้ตัวยุ่งจะบ่น
    จะชวนคุย แล้วเหนื่อยแล้วหอบอีก แต่ยังพยายามสูง
    นั่งพูดคนเดียวก็ได้...จะรู้จะขำหรือจะโกรธมันดี...พับผ่าสิ
    ผมละปวดหัวกับมันจริงๆ ..พรุ่งนี้คงจะให้กลับบ้านแล้วละครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 24 มกราคม 2007
  11. thavornsiripat

thavornsiripat สิ่งใดไม่เปลี่ยนแปลง ไม่มี เป็นธรรมดา เช่นนั้นเอง

3 มิถุนายน 2006
    มาให้กำลังใจด้วยคนครับ

ไม่รู้จักกันหรอกครับ แต่เห็นว่าป่วย มาช่วยให้กำลังใจอีกแรงครับ หายไวๆนะครับ อยู่โรงพยาบาล น่าจะไม่หนุกเท่าไรเนอะ ออกมาเต้นแร้งเต้นกาข้างนอกดีกว่ามั๊ง
    เอ้า หายไวๆนะ (bb-flower(bb-flower(bb-flower

12. ษิตา

ษิตา ผู้ดูแลเว็บบอร์ด ผู้ดูแลเว็บบอร์ด

6 มิถุนายน 2006
    กระทู้เรื่องเด่น:
    1,230
    [music]http://www.palungjit.org/club/uploads/ta191_h.mp3[/music]

แก้ไขครั้งล่าสุด: 25 มกราคม 2007
  13. nont48

nont48 เป็นที่รู้จักกันดี

หนูเอชครับ วันก่อนยังร้องเพลงสนุกๆ มาให้ลุงต้องเต้นแร้งเต้นกา ลุงว่าตัวเองสงสัยจะไปไม่รอดแล้วนะ มันเคล็ดขัดยอกไปทั้งตัว แต่ไม่นานก็หายเป็นปกติ

ถ้าหากหนูเอชแน่จริง รีบหาย แล้วมาร้องเพลงใหม่ เอาอย่างที่ต้องหามลุงเข้าโรงบาลเลยนะ

อย่าดื้อทานยาหละ น้องๆ พี่ ป้า น้า อาทุกคนในนี้ ห่วงหนูเอชมากๆเลยครับ รีบหาย รีบมาเป็นขวัญใจพวกเราเร็วๆนะครับ

(bb-flower (bb-flower

14. endu

ขอบคุณที่ส่งข่าวค่ะ

15. endu

ขอบคุณแทนน้องเอชสำหรับน้ำใจจากเพื่อนออนไลน์แม้ไม่เคยเห็นหน้ากันก็ตาม

16. endu

17. endu

น้องเอชมาเห็นคงดีใจมากค่ะ น้ำตาลปลื้มแทนจริงๆเลย
    ยิ่งได้ยินเสียงน้องบ่นมาให้ฟังยิ่งคิดถึงใหญ่เลย...หมดรมณ์เล่นเลย...

18. jasminine

jasminine เป็นที่รู้จักกันดี

ฟังเสียง นู๋เอช แล้วก็ยิ้มมมมมม ^^
    ช่างเจรจาจริงๆ นะน้องนู๋
    ดีใจที่ทราบว่าน้องเอชจะกลับบ้านแล้ว.. ^^

เมื่อวานมะลิก็หาเพลงจะร้อง หาอยู่นานสองนาน
    แต่ว่าพอดีไม่มีมิดิ้เพลงที่ต้องการซักกะเพลงค่ะพี่น้ำตาล..

ไม่เป็นไรน๊อ เพราะนี่ เจ้านู๋จอมแก่นจะกลับมาแล้วนี่..
    ต่อไปก็ดูแลสุขภาพดีๆ นะคะ อย่าได้มีโรคที่ร้ายแรงใดๆ เลย.. สาธุ

มะลิก็ขอเป็นกำลังใจให้ พี่น้ำตาล ด้วยนะคะ
    ขอให้บุญบารมีที่สร้างสม เป็นเกราะคุ้มครองพี่ให้มีสุขภาพที่แข็งแรงขึ้น ๆ
    รักษาสุขภาพด้วยค่ะ เพราะเชื่อว่าทุกๆ คนที่นี่ก็รักและเป็นห่วงพี่น้ำตาลเช่นกันค่ะ

19. maysa79

maysa79 เป็นที่รู้จักกันดี

11 พฤศจิกายน 2006
    เย้ๆๆๆๆๆ ดีใจด้วยนะน้องเอชจัง จะได้กลับบ้านแล้ว
    รักษาตัวดีๆ นะจ๊ะ ขอบคุณข่าวน้องเอชจากพี่โอ้ค่ะ

พี่น้ำตาลดูแลสุขภาพตัวเองด้วยนะคะ อย่าห่วงน้องจนลืมดูแลตัวเองนะคะ
    -------------------------------------
    หลังจากฟังเสียงน้องเอช...

ยัยเอชชชชชชชชชชช เด็ก....โอ๊ยไม่รู้จะพูดว่าอะไร บอกว่าดื้อก็ไม่ได้
    เถียงมาขาดใจเลยนะนั่น
    มาทำพี่ขี้มูกโป่งได้ไงเนี่ย
    รักษาตัวให้หายดีแล้วกลับมาไวๆ นะจ๊ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 25 มกราคม 2007
  20. paang

paang เป็นที่รู้จักกันดี

กระทู้เรื่องเด่น:
    1
    แวะมาเยี่ยมไข้จ้า

หายเร็ว ๆ นะน้องเอชคนดี
    พี่สกายของเอชเริ่มเหงาแย่แล้วล่ะพี่ว่า

รีบกลับมาหาพี่ๆ โดยเร็ว ไม่งั้นพี่สกายจะส่งหมูแพนด้าไปขวิดล่ะ