""""ลงชื่อเยี่ยมไข้น้องเอชกันค่ะ""""

ในห้อง 'Music & Karaoke' ตั้งกระทู้โดย endu, 23 มกราคม 2007.

1. kunlaya

kunlaya เป็นที่รู้จักกันดี

ได้ฟังเสียงน้องเอชก็รู้แล้วว่ากำลังใจที่พวกเราทุกๆคนส่งให้น้องเอช นั้นไม่สูญเปล่าจริงเพราะเสียงสดใสเชียวนะค่ะหายแล้วเนอะ เดี๋ยวก็กลับมาเจอกันในเว็บฯนะจ๊ะ อ้อเชื่อว่าน้องนะไม่ดื้อเลยถึงได้หายไวขนาดนี้ กลับมาเร็วนะทุกคนรออยู่[​IMG]

2. ooh408

ooh408 เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบคุณนะคะพี่ๆ ทุกคน
    เอชกลับมาบ้านแล้วคะ
    แต่ขอตัวไปนอนอีกแป๊บนะคะ
    รู้สึกว่าหัวเอชคงจะหนักสัก 50 กิโลได้
    ง่วงจังเลย เด่วตื่นมาจะมาขอบคุณอีกสักพันครั้ง อิ อิ

3. soul2006

soul2006 เป็นที่รู้จักกันดี

3 พฤศจิกายน 2006
    น้องเอชกลับมาแล้ว ...ขอต้อนรับกลับบ้านที่อบอุ่นจ๊ะ ดูแลตัวเอง รักษาสุขภาพ พักผ่อนเยอะ แล้วก็ทานอาหารทานยาให้เป็นเวลานะจ๊ะ จะได้แข็งแรงไวๆ มีแรงมาร้องมาพูดมาคุยกับพวกพี่ ๆ เพื่อน ๆ น้อง ให้หายคิดถึงจ๊ะ

4. mead

mead เป็นที่รู้จักกันดี

ดีใจด้วยจ้า เห็นน้องเอชกลับมาแล้ว ^_^
    พักผ่อนเยอะๆนะครับ หายดีแล้วค่อยมาเล่นครับ
    กำลังใจเพื่อนๆเยอะเลยนะครับ อบอุ่นมาก คุณน้ำตาลก็คอยเอาใจใส่ตลอดยอดเยี่ยมจริงๆครับ เพลงนู๋ตาก็น่าฟังมากครับ...

(verygood)(verygood)(verygood)

5. c-cew

c-cew เป็นที่รู้จักกันดี

ดีใจด้วยนะครับน้องเอช

ต่อไปนี้ก็ดูแลสุขภาพให้ดี ๆ นะครับ ประคับประคองให้ดี

เจ็บป่วยแล้วนอนโรงบาลมันไม่คุ้มกัน....

ยินดีต้อนรับกลับบ้านครับ...
    (f)(f)(f)

6. maysa79

maysa79 เป็นที่รู้จักกันดี

11 พฤศจิกายน 2006
    เด็กหนอเด็ก...ไหนว่านู๋เป็นสาวแล้วไงล่ะจ๊ะ
    สงสัยกลับมาถึงบ้านก็โดดลงหน้าคอมพ์เลยมั้งเนี่ย
    ยินดีด้วยที่ได้กลับบ้านจ้า
    (f) (f) (f)

7. na_boon_2

na_boon_2 เป็นที่รู้จักกันดี

17 สิงหาคม 2006
  8. ooh408

ooh408 เป็นที่รู้จักกันดี

บ้านหลังนี้อบอุ่นด้วยรัก และกำลังใจจริงๆ เลยคะ
    เหงาเมื่อต้องห่างไกล อบอุ่นใจเมื่อได้เข้ามา
    ขอบคุณสำหรับทุกกำลังใจนะคะ
    ขอบคุณพี่ๆ ทุกคนเลยคะ
    ขอบคุณจริงๆ ครั้งที่ 1 ถึง 1,000 อิ อิ

9. mead

<TABLE class=tborder cellSpacing=1 cellPadding=6 width="100%" border=0><TBODY><TR><TD class=thead>ขณะนี้มีคนกำลังดูกระทู้นี้อยู่ : 2 คน ( เป็นสมาชิก 2 คน และ บุคคลทั่วไป 0 คน ) </TD><TD class=thead width="14%"></TD></TR><TR><TD class=alt1 width="100%" colSpan=2>mead, jasminine+ </TD></TR></TBODY></TABLE>

พี่ๆ แวะมาดูอาการคนหายป่วยอ่ะ อยู่ไหนแล้วครับ?
    ไวยังกะลิง อิอิ
    <!-- currently active users -->

10. mead

<TABLE class=tborder cellSpacing=1 cellPadding=6 width="100%" border=0><TBODY><TR><TD class=thead>ขณะนี้มีคนกำลังดูกระทู้นี้อยู่ : 2 คน ( เป็นสมาชิก 2 คน และ บุคคลทั่วไป 0 คน ) </TD><TD class=thead width="14%"></TD></TR><TR><TD class=alt1 width="100%" colSpan=2>mead, jasminine+ </TD></TR></TBODY></TABLE>

พี่ๆ แวะมาดูอาการคนหายป่วยอ่ะ อยู่ไหนแล้วครับ?
    ไวยังกะลิงน้องคนนี้ อิอิ