ลับเฉพาะคนรักเลข

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย นิพ_พาน, 18 มกราคม 2011.

1. พรจีร

พรจีร เป็นที่รู้จักกันดี

ขออนุโมทนาสาธุ ๆ ๆ กับความมีน้ำใจของคุณนิพพาน ที่มอบให้กับสมาชิกในเวปนี้นะคะ

ขอบอกว่าสุดๆไปเลยค่ะ น้ำใจ (การให้ไม่มีที่สิ้นสุด) เช่นนี้ (k)(k)(k)

2. นิพ_พาน

นิพ_พาน เป็นที่รู้จักกันดี

20 สิงหาคม 2009
    ตูม! นี่ใช่ระเบิดลงไหมสงสัยโดนเมียหยิกหูแน่ๆๆเลยฮิ ฮิ

ผมขอเอาใจช่วยอีคนครับ ผมติดตามมาจากที่โน่นครับ ชื่นชมครับคุณ นิ พาน

ที่โน่นน่ะที่ไหน คงไม่ได้มาจากหลุมนะ 5555

ผมก็ชอบลุ้นจากกระทู้ แต่ยังไม่เคยเจอตรงๆซักที งวดที่แล้วก็ซื้อ 066 เล่น 3 หาง บนล่างหวังจะได้เงินมาใช้ทำบ้านใหม่สะหน่อยดันออก062ซะ ถ้ามีกระทู้แบบนรี้ก็คงดีนะ ขอแจมด้วยคน

สมัครเป็นแฟนขับด้วยคนค่ะจะได้มีตังค์ส่งลูกเรียนหนังสือ ยิ่งช่วงนี้จะต้องสอบเข้า ม.1 ด้วย เกรงว่าจะสอบไม่ติด เลยต้องเตรียมหาตังค์ไว้แปะเจี๊ยะซะหน่อย หากไม่มีคงต้องอดเรียนแน่เลย

เอาแล้วไงเจอแล้วคู่แท้สองโลก
    ทั้งคู่เลยการเล่นหวยเลิกได้ก็ควรเลิกนะ
    ถ้าเลิกไม่ได้ก็เล่นมันเป็นอาชีพไปเลย
    (ก็เห็นกะเอาเงินหวยส่งลูกเรียนเตรียม กับจะสร้างคฤหาส์)
    ขออนุโมทนาสาธุ ๆ ๆ กับความมีน้ำใจของคุณนิพพาน ที่มอบให้กับสมาชิกในเวปนี้นะคะ

ขอบอกว่าสุดๆไปเลยค่ะ น้ำใจ (การให้ไม่มีที่สิ้นสุด) เช่นนี้ (k)(k)(k)

ใครว่าล่ะนั่นให้ไม่มีที่สิ้นสุดคงมีสักวันที่ต้องสิ้นสุด....
    แต่เวลานี้ทุกคนยังไม่รวยไม่ใช่หรือ งั้นไม่รวยไม่เลิกไปเลย
    พ่อแม่พี่น้องเอ๊ย.....

3. นิพ_พาน

อยากหาผู้ช่วย 1 คนใครอยากเป็นอาสาสมัครบ้างคะ
    คือเลขด่วนที่ว่านี่แหละ มักจะมาตอนหลังเที่ยงแต่ก่อนบ่าย
    ถ้าเว็ปเข้าได้ก็ดีไป แต่เน็ตเราอยู่ปลายสายมันหลุดๆๆติดๆๆ
    ถ้าโพสบอกในเว็ปได้จะมาบอก แต่บางทีให้ส่ง SMS ให้ทุกคน
    มันอาจไม่มีเวลา วันก่อนเครื่องที่เมนเบอร์ทุกท่านไว้มันเสีย
    แล้วเลขทุกคนอยู่ในเครื่องนั้นแหละ เป็นโนเกียสไลด์6500
    โทรเข้าออกได้แต่ไฟไม่ขึ้นหน้าจอ ไปถามช่างบอกซ่อม 2พัน
    กว่าเขี้ยวทิ้งซื้อใหม่ดีกว่า แต่จริงบอกตรงๆๆๆบางที่ไม่มีเวลาส่ง
    ให้เพราะบางครั้งลูกค้าเข้ามาตรึมยิ่งถ้าเสาร์อาทิตย์ผู้ช่วยไปเรียน
    อยู่ร้านขายคนเดียวอีกวุ่นจริงๆ
    ใครอยากเป็นผู้ช่วยเราจะโทรบอกเลขให้แล้วท่านก็ช่วย
    กรุณาส่งให้สมช.ทุกๆๆๆคนด้วยไหวไหม แต่ถ้าไม่สุดวิสัยจริงๆๆ
    จะมาบอกในบอร์ดนี้แหละค่ะ เอาไปพิจารณากันนะใครมีความ
    เห็นแบบไหนก็เสนอมาเรามันครอบครัวเดียวกันปรึกษากัน
    ตร.ไม่จับ ไม่มีใครมากระชับพื้นที่มีแต่จะกระชับช่องแคบมะระกา....

4. พรรณภัทร

พรรณภัทร เป็นที่รู้จักกันดี

12 กันยายน 2008
    55555555เข้ามาให้กำลังใจอีกคนเน้อรวยๆๆต้อนรับตรุษจีนค่ะ.....นิพพาน

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      1.1 MB
      เปิดดู:
      74
  5. น้องหอม

น้องหอม สมาชิกใหม่

14 ธันวาคม 2010
    มาให้กำลังใจคะ...ขอเป็นแฟนนคลับ...คับผม

6. lonely_time

lonely_time เป็นที่รู้จักกันดี

19 สิงหาคม 2009
    ถ้าช่วยได้ก็อยากรับอาสาให้นะคะ..พี่รี ถ้าพี่เข้าเน็ตไม่ได้ โทร. หรือ sms มาบอก เดี๋ยวหนูมาโพสท์ในกระทู้ให้ก็ได้ค่ะ (จะได้อาศัยเกาะบุญพี่รีด้วย เผื่อได้กะเขามั่ง อิอิอิ)

7. นิพ_พาน

ขอบคุณค่ะแหมเจ้าหญิงมาเองแบบนี้ ไม่รวยไม่ได้แล้ว
    ขอบคุณมากๆๆค่ะ

มาให้กำลังใจคะ...ขอเป็นแฟนนคลับ...คับผม<!-- google_ad_section_end -->

ขอบคุณค่ะหอมไปทั่วขนาดนี้คงยั้งไม่อยู่แน่แล้ว....

8. นิพ_พาน

โอ้โหแม่รุ่งระวีเบิกฟ้า ปกตินี่หาตัวยากนะเรา
    รู้ไหมพี่เปิดกระทู้ล่อเราแหละ ต้องมาแหงๆๆ
    ที่รับอาสานั่น คุณได้สิทธิ์นั้นเดี๋ยวนี้เลย 5555
    เอ้าในสุดได้เลขาสาวสวยแล้วนะคะ ใครอยากได้เลข
    ฉุกเฉินให้เบอร์กับน้องรุ่งคนสวยเลยนะ ว่าแต่เบอร์รุ่ง
    มันไปกับเครื่องนั้นด้วยแล้ว PM มาบอกใหม่นะ
    รุ่งขึ้นเขาคิกชกูฏกันไหม เปิดวันที่ 19 นี้ เปิดเป็นทางการ
    4 เดือนหน้า ไปใกล้ๆๆท่านพ่อเขียนบรวงสรวงกันไหม
    กำลังหาเพื่อนอยู่ ไม่งั้นต้องขึ้นคนเดียวแน่ๆๆเดี๋ยวว่างๆๆๆ
    จะมาเล่าเรื่องบนเขาให้ฟัง ตอนนี้มึนเพิ่งหาตัวเลขจากคอม
    มึนไปหมด หาเลขของเจ้าหนี้น่ะเล่นย้อนหลังมา 2 ปี หาตาลาย
    นอนดึกมาสองวันแล้ว มนต์ก็ไม่ได้สวด เห็นยังทำตั้งแต่สากกระ
    เบือยันเรือรบ บ/ชป่าไม้ยังไม่ได้ทำเลย หาเสมียนช่วยก็ยังไม่ได้
    ต้องขึ้นเขาถึงจะหายเครียด .....

9. แสนโชค

แสนโชค เป็นที่รู้จักกันดี

28 กันยายน 2009
    ถ้าให้ช่วยส่งpmหรือโพสที่ทู้นี้พอได้ แต่ส่งsmsเยอะๆทำไม่เป็น แต่เน็ตเราไว้ใจไม่ได้
    บางทีแรงบางทีอ่อน wifiฟรีก็งี้ (cry) ขอเป็นอาสาสมัครสำรองมือที่สองจ้า

10. ALEX The Supernatural

ALEX The Supernatural Active Member

ขออนุโมทนาให้กับกระทู้นี้ด้วยค่ะ
    ติดตามมาจากกระทู้ก่อน ยังไงขอสมัครเป็นแฟนคลับพี่นิพ_พานด้วยคนนะคะ
    ถ้ามีอะไรให้ช่วยก็บอก ALEX ได้นะคะ

11. meephoo

meephoo เป็นที่รู้จักกันดี

18 กรกฎาคม 2008
    ขออาสาครับ แต่เน็ตไม่แรงหลุดอยู่เรื่อย sms ก็ต่อได้ แต่ไม่มีเบอร์เพื่อนสมาชิกครับ
    สาธุ สาธุ สาธุ ขอจงเป็นสุขจากบูญข้าเถิด ของผม08-5017-8198 ครับ

12. kit14

kit14 เป็นที่รู้จักกันดี

เข้ามาเล่าครับ
    งวดนี้เน้น614 ซื้อชุด10ใบ แต่ติด23ไว้1ใบเลยถูกครับแค่ใบเดียวได้ต่อทุนงวดหน้า ว่าจะเล่น57ครับ ได้เงินทำบุญน้อยไปหน่อย ติดตามผลงานคุณนิพ พาน มาหลายต่อหลายกระทู้ครับเป็นแนวทางได้ดีครับ

13. Ying_plgj

Ying_plgj Active Member

17 กรกฎาคม 2007
    ขอร่วมลุ้น ร่วมเชียร์ด้วยคน

14. นิพ_พาน

ได้จ้า ส่งเบอร์แสนโชคให้พี่ทาง PM ด้วยนะ

ขออาสาครับ แต่เน็ตไม่แรงหลุดอยู่เรื่อย sms ก็ต่อได้ แต่ไม่มีเบอร์เพื่อนสมาชิกครับ
    สาธุ สาธุ สาธุ ขอจงเป็นสุขจากบูญข้าเถิด ของผม08-5017-8198 ครับ<!-- google_ad_section_end -->

ขอบคุณมากๆๆค่ะ จัดไปค่ะ
    สรุปให้ สมชส่งเบอร์โทรทางPm ให้3ท่านนี้ค่ะ
    lonely_time
    แสนโชค
    meephoo
    พอแล้วค่ะ 3คนพอเพียงแล้วค่ะ กับทีมมดงาน

15. Lek2010

Lek2010 เป็นที่รู้จักกันดี

11 สิงหาคม 2010
    ไม่ถึงกับเป็นคนรักตัวเลข
    แต่..รักเจ้าของกระทู้ (แควนขับคุณวีร์)
    มามอบช่อดอกไม้สำหรับขึ้นบ้านใหม่ในเว็บนี้จ้า

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      30.4 KB
      เปิดดู:
      74
  16. พรจีร

พรจีร เป็นที่รู้จักกันดี

โอ้โห...แฟนคลับ "คุณนิพพาน" แน่นหนาจัดมาสมัครเป็นอาสาสมัครไม่ทันเลยไม่

เป็นไรค่ะ ถ้าต้องการให้ช่วยเรื่องอะไรก็บอกนะคะเพื่อ สมช. ยินดีรับใช้ทุกๆคนนะคะ

17. แก้วกรอง

แก้วกรอง เป็นที่รู้จักกันดี

10 กันยายน 2009
    พี่นิพ_พานขาาา

หนูโอนเงินทางเอทีเอ็มสองร้อยบาทร่วมบุญโต๊ะหมู่บูชาไปวันนี้ ตอนเวลา 9.14น.

แต่เข้าไปโพสข้อความแจ้งที่ที่พี่ห้อยไว้ไม่ได้อ่ะ รบกวนด้วยนะคะ ขอบคุณค่า

18. yutwai

yutwai สมาชิกใหม่

26 กุมภาพันธ์ 2010
    ขอรับเลขด้วยคนนะครับ

19. nalum_1

nalum_1 เป็นที่รู้จักกันดี

ขอเป็นหนึ่งในสมาชิกด้วยนะครับ พี่ นิพ_พาน และพี่ๆทั้ง 3 คนที่เป็นเลขา

อยากได้เงินจากการเสี่ยงโชคบ้างครับ ตอนนี้ว่างงานอยู่(ตกงาน)แล้วก็อยากได้เงินไปใช้จ่ายส่วนตัว และ ทำบุญด้วย

ขอความกรุณา สาธุ ครับ

20. love_song_music

love_song_music เป็นที่รู้จักกันดี

เอางี้ครับ ขอ e-mail ทุกคน ไว้สิครับ ให้ผมก็ได้แล้ว save ไว้
    คุณนิพพาน หรือท่านใดมีเลขเด็ด บอกเลขมาที่ผม ผมจะส่งเมล์ให้ทุกคน
    ถ้าเราโพสในนี้ เจ้ามือจะรู้แล้วจะไปล็อกเลยอื่นๆ
    lek1965@hotmail.com