ลับเฉพาะคนรักเลข

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย นิพ_พาน, 18 มกราคม 2011.

1. นิพ_พาน

นิพ_พาน เป็นที่รู้จักกันดี

20 สิงหาคม 2009
    เป็นความคิดที่ดี ส่งเบอร์โทรเธอให้เราแล้วเราจะ
    MSN บอก ส่วนผู้ช่วยทั้งสามก็จะได้รับเลขเหมือนกัน
    ถ้าได้แล้วทั้ง 3ท่านก็ส่งSMS ต่อกันไป เพราะบางคนอาจ
    ไม่มีเวลาเช็คเมล์ เลขด่วนนี่คือเลขที่จะได้หลังเที่ยงนะ
    แต่เลขที่จะให้คุณlek1965 ส่งให้ทุกท่านก่อนหวยออก1 วัน
    เป็นเลขที่ตัววิ่งเขาเข้ามาตลอดยังไม่พลาดแล้วยังไม่หลุดนะ แต่2ตัวเคยเข้า
    แต่ 3 ตัวยังไม่เข้านะ ก็เล่นกันพอประมาณไม่ได้บอกว่าเลขมันจะ
    ออกตามที่ให้ไปนะ แต่เปอร์เซนต์มันจะออกมีสูงค่ะ

2. นิพ_พาน

ขอบคุณ คุณพรจีรา คุณลีลา แก้วกรองเดี๋ยวพี่ไปโพส
    บอกหลวงพี่ให้ สำหรับคุณเล็กขอบคุณสำหรับดอกไม้ค่ะ
    ขานี้ไม่ชอบเล่นหวย แต่ชอบเอาปริศนาไปให้คุณแม่ช่วยตี
    งั้นเบิกร่อง เอาปริศนาบิวเกรทชิมลางไปก่อนเน้อ
    ท่านบิวนี่ตั้งแต่ออก 00 งวดก่อนดูเสียศูนย์ไปมากแต่ดู
    เป็นแนวทางไปก่อน เพื่อใครชอบใบ้
    ปริศนาท่านบิว งวด 1 กพ.2011
    จะหามต่ำสูงเคียงข้างคู่กานดา ใบเสมาข้างแรมแดนสยาม นามสมเด็จพระราชชนก

งวดนี้ครับ ฟันธง(หาม)ครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 20 มกราคม 2011
  3. ควันดำ

ควันดำ สมาชิก

4. Lek2010

Lek2010 เป็นที่รู้จักกันดี

11 สิงหาคม 2010
    ปริศนางวดที่แล้ว เอาไปให้คุณแม่ตี
    เค้าตี 23 ด้วยแหละ แต่เนื่องจากช่วงนั้นต้องไปทำธุระที่กรุงเทพฯ
    เลยซื้อหวยไม่ทัน กลับมาบ่นเสียดายหลายวันเลย
    งวดนี้คุณแม่กำชับ เอาปริศนา print มาให้เรียบร้อยอย่าต้องให้ไปนั่งดูที่หน้าจอ
    มันมองไม่ค่อยเห็น ตีไม่สนุก ให้ดีต้องส่งปริศนาทางเมลให้พี่สาวที่กรุงเทพฯด้วย
    เผื่อจะได้มีคนร่วมคิด ของเล่นลับสมองเค้าหละยามว่าง
    เรื่องอื่นขี้ลืม แต่ตังค์กับตัวเลขเนี่ย จำแม๊นแม่น
    เนี่ยถ้าคุณแม่เปิดคอมเข้าทู้คุณนิพพานเองได้คงเข้าเองแล้วแหละค่า:cool:

5. นิพ_พาน

สรุปว่าคุณแม่ถูกหวยซิคะ 23 หรือบุญมีแต่กรรมบังไม่ได้ซื้อ5555

6. นิพ_พาน

สรุปทีมมดงานกระจายเลขของเราได้ผู้ช่วยมา 4 ท่านเป็นที่เรียบร้อยแล้วนะคะ
    ตัวเลขเราจะไม่โพสหน้าบอร์ดแล้วนะคะ แต่จะเอาปริศนามาลงหน้าบอร์ดแล้วมาช่วยกันตี แต่เราจะมีเลขให้ 2 ชุดคือ เลขปกติที่ไม่ธรรมดา คือเลขของท่านนี้เลขวิ่งเขายังไม่เคยพลาดเลย
    1.ชุดปกติ ให้คุณรักในเสียงเพลงเป็นคนส่งให้ทุกท่านทางอีเมล์ เลขนี้จะส่งให้ก่อนหวยออก 1-2 วัน
    2.ชุดเลขด่วน ถ้าได้มานะ จะส่งให้หลังเที่ยงเพราะมันได้ตอนนั้นจะมีผู้ส่ง
    SMS ให้ทุกท่าน แต่ท่านต้องไปแจ้งหมายเลขโทรกับเขานะคะไม่ต้องมาแจ้งเราไปแจ้งเขาได้เลย มี 3 ท่านคือ คุณlonely_time คุณmeephoo และคุณแสนโชค
    เลือกส่งและหาคู่กันเองนะ เลือกแค่ท่านเดียวนะคะ เพราะเขาต้องส่งให้หลายคน
    จะกระจายงานกันค่ะ แล้วทั้ง 4ท่านขอเสียงด้วยนะคะว่าท่านรับทราบแล้ว
    ถ้าไม่มีเสียงตอบรับจากเสียงที่เราเรียก เราจะให้ท่านสำรองท่านอื่นทำหน้าที่แทนค่ะ สมาชิกทุกท่านกลับไปอ่านหน้า 1 ด้วยนะคะสรุปอยู่หน้า 1ค่ะ เข้าใจตามนี้นะคะ ขอบคุณทุกๆๆท่านที่ให้ความร่วมมือเป็นอย่างดี รู้สึกว่าถ้าเรื่องหวยนี่เราจะสามัคคีกันเป็นพิเศษเลยนะ ว่าไหม 5555555 แบบนี้ต้องแยกกันเราอยู่ รวมกันขังหมู่หรือเปล่าว้า.......

7. ดาวเสา

ดาวเสา เป็นที่รู้จักกันดี

ขอสมัครสมาชิกด้วยคนนะค่ะ
    Chan chch2 @ hotmail.com
    ไม่รู้จะส่งเมลืไปสมัครเป้นสมาชิกอย่างไร สมัครตรงนี้เลยนะค่ะ

8. แสนโชค

แสนโชค เป็นที่รู้จักกันดี

28 กันยายน 2009
    รับตำแหน่งเลขาที่สอง(เท่จัง)
    ตอนนี้ได้รับฝากมา2เบอร์แล้วค่ะ

9. kaverat

kaverat เป็นที่รู้จักกันดี

ขอสมัครสมาชิกด้วยคนนะค่ะ
    supara_muay@ hotmail.com
    ไม่รู้จะส่งเมลืไปสมัครเป้นสมาชิกอย่างไร สมัครตรงนี้เลยนะค่ะ

10. Powernext

Powernext เป็นที่รู้จักกันดี

25 ธันวาคม 2009
    น้องนู๋ขอรับเลขเด็ดด้วยคนครับ..
    chearrchearrchearrchearr

11. ป้าเม้าท์

ป้าเม้าท์ เป็นที่รู้จักกันดี

ดีจังมีคนชอบตัวเลขมาอยู่ในนี้กัน คนไหนไม่ชอบก็ไม่ต้องมานะ ใครๆ ก็อยากมีโชคลาภนะคงไม่ผิด ความหวังเล็กๆ น้อย ไม่ได้คาบช้อนทองมาตั้งแต่เกิดนี่นะ
    ขอด้วยนะจ๊ะ

12. DoraemonAu

DoraemonAu สมาชิกใหม่

23 กุมภาพันธ์ 2008
  13. พรรณกานต์

พรรณกานต์ เป็นที่รู้จักกันดี

แอบติดตามผลงานคุณนิพพานมานาน ขอสมัครเป็นสมาชิกคนรักเลขด้วยค่ะ
    ส่ง pm เบอร์โทรให้คุณแสนโชคแล้วค่ะ

14. หนูซ่า

หนูซ่า เป็นที่รู้จักกันดี

ขอสมัครเป็นสมาชิกด้วยคนค่ะ ขอบคุณค่ะ

15. นิพ_พาน

คนที่ลงเมล์ในนี้ เดี๋ยวคุณ Love song แกมาเก็บข้อมูล
    เองค่ะ

16. aries2947

aries2947 เป็นที่รู้จักกันดี

26 กุมภาพันธ์ 2007
    ขอสมัครรับเลขด้วยคนครับ
    aries_pipat@hotmail.com : )
    ขอบคุณครับ

17. lonely_time

lonely_time เป็นที่รู้จักกันดี

19 สิงหาคม 2009
    รับทราบค่ะ ตอนนี้มีสมาชิกให้เบอร์มาแล้ว 4 ท่านค่ะ
    mail:lovely_time@hotmail.com

18. เนตรนที

เนตรนที เป็นที่รู้จักกันดี

โมทนาสาธุกับคุณ นิพพานค่ะ
    ตามมาจากกระทู้เก่าค่ะ ชอบตัวเลขเหมือนกัน
    แต่งบน้อย อิอิอิ เฉี่ยวไปเฉี่ยวมาจนปวดหัวใจค่ะ
    งวดก่อนเขียนเลข 49 ไว้ในกระดาษ แต่ไม่ได้ซื้อ ดันออก 49 จริงๆ
    งวดล่าสุด ฝันว่าหวยออก 61 ก็ลังเลอยากซื้อ 62 เพราะชอบลดชอบเพิ่ม
    แต่ไม่ยอมซื้อเพราะเห็นว่าซื้อไปเยอะแล้วเลยตัดใจ ก็ดันออก 62 ให้ปวดใจเล่น

เศร้าจริงๆเลยค่ะ มีเลขอยู่กับตัวแล้วแท้ๆ

19. love_song_music

love_song_music เป็นที่รู้จักกันดี

ok ko ให้ท่าน 3 ท่านนี้ ส่งsms ส่วนผมจะส่งทาง เมล์ ให้ เ็ป็น 2ทาง เผื่อทางเดียวไม่ได้รับข้อมูล อาจจะตกหล่นไป

20. oraon

oraon Active Member

10 กรกฎาคม 2006
    ขอด้วยคนค่ะ ตามหาคุณนิพ_พาน อยู่ตั้งนาน ว่าหายไปไหน จากกระทู้อันนู้น ตามด้วยค่ะ ขอเลขลอยเด็ด ๆ ค่ะ อนุโมทนา สาธุ ขอให้รวยกันทุกคน