วัตถุมงคลหลวงปู่ญาท่านสวน สำหรับท่านที่สนใจจากวันนี้เป็นต้นไปรายได้บางส่วนเพื่องานบุญที่หลากหลายครับ

ในห้อง 'กระทู้เก่า' ตั้งกระทู้โดย นิโรธสมาบัติ, 6 มกราคม 2009.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. นิโรธสมาบัติ

นิโรธสมาบัติ เป็นที่รู้จักกันดี

26 สิงหาคม 2007
    บารมีธรรมเนื้อผง

ผ่านไปสำหรับพระผงรูปเหมือน รุ่นบารมีธรรม ออกเมื่อปี 38 เนื้อว่าน ตามมาด้วยพระผงรุ่นเดียวกันครับ แต่เป็นเนื้อผงพุทธคุณผสมเกษา หลวงปู่ญาท่านสวน ฉันทะโร วัดนาอุดม อ.ตาลสุม จ.อุบลราชธานี

ปกติแล้วพระผงรุ่นบารมีธรรม จะผสมเกษาหลวงปู่เยอะครับ บางองค์จะมองเห็นเกษาชัดเจน แต่บางองค์ก็มองไม่เห็นครับ องค์นี้ที่จะเอามาให้บูชา มองไม่เห็นเกษาครับ แต่โดยรวม พระสวยมากครับ

ขออนุญาตใช้รูปแทนนะครับ เพราะไม่ได้ถ่ายรูปไว้ แต่สวยมากครับ

ฉลองห้องกำลังจะปิดกับราคาเดิมๆ ครับ ให้บูชา 700 บาท ถูกกว่าเนื้อผงพุทธคุณองค์ก่อนที่เห็นเกษาชัดครับผม

ท่านที่ต้องการร่วมบุญเช่าบูชาวัตถุมงคลของหลวงปู่ญาท่านสวน สามารถโอนเงินมาที่

ชื่อบัญชี นายอรรถพล พันธุ์งาม

ธนาคาร กรุงเทพฯ สาขาย่อยเอสเคช็อปปิ้งพาร์ค
    เลขที่บัญชี 704-0-01123-6

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้