ศิราณีเปิดบริการแล้วดูดวงถามปั_หารักฟรี ๓ ข้อ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย ศิราณี, 7 ตุลาคม 2004.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. Thunder

Thunder บุคคลทั่วไป

.

2. zipper

zipper เป็นที่รู้จักกันดี

24 กันยายน 2004
    เห็นหายไปนานแล้วคับ คงไม่มาตอบแล้วมั้งคับ

3. palama

palama สมาชิกใหม่

19 พฤศจิกายน 2004
    ความรัก

1.แฟนนอกใจคะแต่เขาบอกว่าจะเลิกกับผู้ห_ิงคนนั้น แต่ต้องใช้เวลาเขาพูดจิงไหมคะ
    2.เขาจะกลับมารักเราเหมือนเดิมไหมคะ
    3.ทำอย่าไงให้ผู้ห_ิงคนนั้นเลิกกลับแฟนเราดีคะ

4. Sil

Sil สมาชิก

20 พฤศจิกายน 2004
    อยากรู้...

1. จะได้แต่งงานกับแฟนหรือเปล่า
    2. จะเปิดร้านกาแฟ ไปรอดไหมเนี่ย
    3. ได้บวชไหมคะ
    ขอบคุณค่ะ

5. Sil

Sil สมาชิก

ขอถามเพิ่มเติมค่า

1. อยากทราบว่าชาติที่แล้วเกิดเป็นอะไรค่ะ
    2. เคยมีคนบอกว่าเราเป็นภาคหนึ่งของ... ไม่รู้ว่าใช่หรือเปล่า
    3. ขอบคุณค่ะ ขอบคุณค่ะ ขอบคุณค่ะ

6. peungnoi

peungnoi สมาชิกใหม่

สอบถามค่ะ

คือว่าเวลาอ่านดวงหรือดูดวงทีไร เค้ามักบอกว่าอาภัพเรื่องคนรักน่ะค่ะ จริงหรือเปล่าคะ

อยากทราบว่าพี่ศิราณีมีดูดวงที่ไหนรึเปล่าคะเนี่ย ฮอตฮิตมากๆเลยนะคะเนี่ย

แก้ไขครั้งล่าสุด: 23 พฤศจิกายน 2004
  7. นุ่น

นุ่น เป็นที่รู้จักกันดี

23 พฤศจิกายน 2004
    หวัดดีครับ

ขอถามด้วยครับ
    1. ผมจะสำเร็จวิชามวยไทยไชยา(มวยโบราณ) เหมือนอย่างรุ่นพี่ผมทั้งสองคนมั้ยครับ ( พี่พงษ์กับพี่ยิ่ง ) คือตอนนี้ผมกำลังเรียนมวยอยู่ครับ
    2. ผมต้องเกิดอีกกี่ชาติครับถึงจะได้ไปนิพพาน
    3. ชาตินี้ผมจะได้ทิพจักษุ_าณมั้ยครับหรือมโนมยิทธิหรือถอดจิตได้

8. ปู่มหา

ปู่มหา บุคคลทั่วไป

ช่วยหน่อยครับ

ช่วยดูให้ผมหน่อยครับว่า
    1.เมื่อไรผมจะได้ฌาน 4
    2.เนื้อคู่ผมเป็นคนยังไง นิสัยดีไหม คู่เกื้อหนุนรึปล่าว สวยไหม
    3.ผมจะสอบเอ็นท์ติดไหม ถ้าติดแล้วจะเรียนจบไหม
    ช่วยกรุณาตอบให้หน่อยนะครับ
    ขอบคุณคร้าบ

9. กุสลจิตตโต สงขลา

กุสลจิตตโต สงขลา บุคคลทั่วไป

ถาม 3 ข้อ

กราบเรียนศิราณี ครับ
    1. ผมควรปฏิบัติกรรมฐานกองไหนดีครับ (พุทโธ,นะมะธะ,สัมมาอรหัง,ดวงแก้ว,องค์พระ ฯลฯ)
    2. อดีตชาติผมเป็นแบบไหนบ้างครับ (บางชาติที่ควรรู้ครับ)
    3. นอนภาวนาจนหลับไป ฝันว่า.. จิตพุ่งขึ้นไปเห็นพระพุทธเจ้าและพระอรหันต์ประทับอยู่เต็มท้องฟ้า
    (ช่วยวิเคราะห์หน่อยครับ)
    ขออนุโมทนาบุญด้วยนะครับ สาธุ อนุโมทามิ

10. ble2529

ble2529 สมาชิก

23 พฤศจิกายน 2004
    ช่วยบอกอดีต.ปัจจุบัน.และอนาคต เกี่ยวกับตัวผมหน่อยได้ม่ะ
    รู้สึกว่าตอนนี้กำลังมี่ปัญหาอยู่ครับ เหมือนจะมีกำบางอย่างอะครับ
    แต่ไม่รู้ว่ามันคืออะไร
    ช่วยบอกปัญหาและคำแนะนำดีให้ผมหน่อยครับ

11. ทองดี

ทองดี บุคคลทั่วไป

ขอรบกวนถามหน่อยครับ

มีลูกสาวโดยไม่ได้ตั้งใจ 1 คนครับ กับแม่เค้าเข้ากันไม่ค่อยได้ มีคนที่แอบรักอยู่ (ก่อนจะรู้ว่ามีลูกสาว) แต่ไม่มีอะไรเกินเลยกัน ปัญหาจะจบอย่างไรครับ

12. วันรบ & วันรัก

วันรบ & วันรัก บุคคลทั่วไป

ขอถามด้วยคนสิคับ

1. ผมเกิดเป็นอะไรคับในยุคพระเจ้าพรหมมหาราช

2. คนที่ผมกะลังจะคบในตอนนี้ เธอใช่เนื้อคู่หรือป่าวคับ

3. ผมจะได้มีโอกาศช่วยคนให้หลุดพ้นได้มั่งหรือป่าวคับ

ขอบคุณล่วงหน้านะคับ

13. เวอร์โก้ชากะ

เวอร์โก้ชากะ เป็นที่รู้จักกันดี

ถาม 3 ข้อ

1 ข้าพเจ้าเป็นใครสมัย 3 ก๊ก
    2 ชาตินี้ต้องช่วยคนอีกนานไหม
    3 อายุขัยกี่ปี

14. tim

tim เป็นที่รู้จักกันดี

ถาม 1. จะได้เลื่อนตำแหน่ง(โดยทำผลงาน)มั๊ย
    2. ตอนแก่มาก ๆ จะมีคนช่วยเหลือบ้างมั๊ย(ไม่มีลูก,โสด)

15. Mci

Mci บุคคลทั่วไป

ถามครับ

1.คือว่าผมเกิด18/08/28 จะมีเนื้อคู่เมื่อไหร่ แล้วถ้ามีคนที่เกิด 16/12/28 ใช่เนื้อคู่รึเปล่า
    2.การปฎิบัติธรรมในตอนนี้เน้นสายไหนถึงจะดี คือรูปแบบไหนที่ดีที่สุดสำหรับผม เพราะทุกคนมีวิธีที่ไม่เหมือนกัน
    3.ในอนาคตผมจะรวยไหมครับ และถ้ารวยจะรวยเมื่อตอนอายุเท่าไหร่
    ขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับ

16. KomAon11

KomAon11 เป็นที่รู้จักกันดี

ถาม 3 ข้อนะครับ.... (เกิด เสาร์ 14 กรกฎาคม 2527)

... 1. อุบัติเหตุหนักของผมจะ มีช่วงไหนครับ
    2. คนที่เล็งไว้ ( เกิด 11 เมษา 2528 ) เขาใช่เนื้อคู่ผมไหม .. ทำไม ใจบอกว่าใช่จัง
    3. ก่อนลงมาเกิด ผมอยู่ภพภูมิอะไร... ชื่ออะไร... ครับผม

ขอบคุณมากขอรับ นายท่าน แว๊กกก คุณ ศิราณี

17. teak

teak สมาชิกใหม่

ถามบ้างค่ะ ตวงชะตา เป็นอย่างไรคะ การงาน การเงิน ความรักค่ะ เป็นอย่างไรบ้าง เกิด 7ตุลา 2521 วันเสาร์ค่ะ

18. อินเดียหน้าโจร

อินเดียหน้าโจร เป็นที่รู้จักกันดี

8 กุมภาพันธ์ 2005
    -จีบสาวไม่เป็นครับควรทำไงอะครับ

-ผมรู้สึกไปเองป่าวครับว่าบอร์ดนี้เริ่มเพี๊ยนๆแหล่วครับ

-ถามมาทั้งหมดนี่ฟรีใช่ไม๊ครับ

19. มหา

มหา เป็นที่รู้จักกันดี

8 พฤศจิกายน 2004
    อยากถามคุณศิราณีครับ
    1. ผมจะยื่นคะแนนสมัครมหาวิทยาลัยติดในคณะที่หวังไว้ไหมครับ
    2. ชาตินี้จะบรรลุสมาธิระดับไหนครับ
    3.จะทำอย่างไรถึงจะแก้กรรมของตัวเองให้หลุด ครับ

20. มหา

มหา เป็นที่รู้จักกันดี

8 พฤศจิกายน 2004
    อยากถามคุณศิราณีครับ
    1. ผมจะยื่นคะแนนสมัครมหาวิทยาลัยติดในคณะที่หวังไว้ไหมครับ เรียนจบไหม
    2. ชาตินี้จะบรรลุสมาธิระดับไหนครับ
    3.จะทำอย่างไรถึงจะแก้กรรมของตัวเองให้หลุด ครับ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้