สถานที่ฝึกมโนมยิทธิ

ในห้อง 'หลวงพ่อฤๅษีลิงดำ' ตั้งกระทู้โดย newnewkku, 1 มีนาคม 2007.

1. newnewkku

newnewkku เป็นที่รู้จักกันดี

คือหนูเรียนที่มข.อะค่ะแล้วตอนนี้กำลังจะปิดเทอมอะค่ะ หนูมีความสนใจที่จะฝึกมโนมยิทธีไม่ทราบว่าในจังหวัดขอนแก่นมีบ้างมั้ยคะถ้ามีกรุณาบอกด้วยนะคะว่าจะไปยังไง
    **ขอบพระคุณล่วงหน้าค่ะ

2. นาคา

นาคา เป็นที่รู้จักกันดี

<TABLE class=tborder cellSpacing=1 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR title="โพส 505539" vAlign=top><TD class=alt1 align=middle width=125>newnewkku</TD><TD class=alt2>คือหนูเรียนที่มข.อะค่ะแล้วตอนนี้กำลังจะปิดเทอมอะค่ะ หนูมีความสนใจที่จะฝึกมโนมยิทธีไม่ทราบว่าในจังหวัดขอนแก่นมีบ้างมั้ยคะถ้ามีกรุณาบอกด้วยนะคะว่าจะไปยังไง
    **ขอบพระคุณล่วงหน้าค่ะ</TD></TR></TBODY></TABLE><!-- / close content container --><!-- open content container -->

สวัสดีครับ คุณnewnewkku

เผอิญ ผมอยู่ภูเก็ต น่ะครับ สถานที่ฝึกมโนมยิทธิ จุดใหญ่ๆ ผมจึงไม่แน่ใจ ครับ

แต่ ทางอาจารย์ไก่ จะเดินทาง มาฝึกที่ขอนแก่นประจำเดือนครับ ลองดู ตามที่ ทาง คนเมืองบัวแจ้งมา ตามข้างล่าง นี้ จะมี สถานที่ เบอร์โทรฯ ติดต่อ นะครับ...

กำหนดการแนะนำพระกรรมฐาน สุขวิปัสโก /มโนมยิทธิ/ญาณ๘ โดย คนเมืองบัว

ข้อความที่ 2​

วันที่ แนะนำพระกรรมฐาน สุขวิปัสโก / ฤทธิ์ทางใจ / ญาณ ๘ โดย คนเมืองบัว ในเดือน
    มีนาคม พ.ศ. ๒๕๕๐
    http://www.konmeungbua.com/webboard/aspboard_Question.asp?GID=13938

WWWWWWWWWWWWWW

วันที่ ๑ มีนาคม พ.ศ. ๒๕๕๐
    ......... .........จ.กรุงเทพฯ..................
    .......สุขวิปัสโก ธรรมสำหรับผู้ทำงาน
    ......ที่ฯ บริษัท ซีพี ค้าปลีก จำกัด นิคมอุตสาหกรรมลาดกระบัง จ.กรุงเทพฯ
    วันพฤหัสบดีที่ ๑ มีนาคม พ.ศ. ๒๕๕๐
    ........๑๒.๓๐น.ถึง ๑๔.๐๐ น.สุขวิปัสโก ธรรมสำหรับผู้ทำงาน ครองเรือน
    ......ขอท่านจงโมทนาโดยทั่วกัน

WWWWWWWWWWWWWW

วันที่ ๓ มีนาคม พ.ศ. ๒๕๕๐
    ......... .........กรุงเทพ ฯ ......... ........
    ......บ้านเลขที่ 16/256 ม.พิบูลย์การ์เด้นส์วิลล์ ซ.5/3 ซ.พิบูลสงคราม 16 ถ.พิบูลสงคราม จ.นนทบุรี
    ......เข้า หมู่บ้านพิบูลย์การ์เด้นส์วิลล์ เข้าซอย 5 บ้านอยู่หัวมุมซอย 5/3
    ......ติดต่อ คุณ เล้ง โทร 084 1227428
    .......ดูแผนที่ http://www.konmeungbua.com/webboard/aspboard_Question.asp?GID=18267

3. อักขรสัญจร

อักขรสัญจร เป็นที่รู้จักกันดี

ฝึกกะคุณพี่คมอ้วนสิ