สมิงสายฟ้าฟาด

ในห้อง 'แจกฟรี แต่มีค่าส่ง' ตั้งกระทู้โดย ubon2555, 7 มกราคม 2014.

1. ubon2555

ubon2555 เป็นที่รู้จักกันดี

5 พฤศจิกายน 2012
    สมิงเหล็กนั้นเป็นแร่ธาตุที่มีคุณวิเศษในตัวอยู่แล้วอานุภาพไล่เลี่ยกันกับเหล็กไหลลักษณะกึ่งแก้วกึ่งโลหะแม่เหล็กดูดไม่ติด
    @ที่นำมาแจกนี้ได้มาด้วยจากด้วยในคืนที่ฝนตกฟ้าคะนองหนักในเดือน พ.ค.ปี 2525
    เกิดฟ้าผ่าลงที่เนินดินที่นาของชาวบ้านตรงเนินดินตรงนั้นเต็มไปด้วยต้นข่อยหนาทืบฟ้าผ่าลงที่เดิมซ้ำกัน3ที่จนต้นข่อยไหม้ดำหมดน้ำฝนเองก็ไหลเซาะจนดินตรงเนินนั้นทรุดลงเป็นโพงลึกกว้าง เจ้าของที่นาไปสำรวจดูตอนเช้าพบรังหินลักษณะแปลกๆในโพรงดินนั้นเห็นว่าแปลกดีเลยเก็บกับมาไว้ที่บ้าน ลุงเจ้าของนาแกเป็นคนชอบกินเหล้ารู้ว่าเราชอบพวกแร่ธาตุ หินแปลกๆ ของแปลกเลยนำมาขายให้ค่ะ ศึกษาจากผู้เฒ่าผู้แก่จึงได้ความรู้เพิ่มมาเกี่ยวกับ
    @@ แร่สมิงเหล็กที่โดนฟ้าผ่า ว่าเป็นของทนสิทธิ์ที่มีคุณวิเศษคล้ายขวานฟ้าฟาด ที่เกิดจาก การที่มีสายฟ้าฟ้าฟาดลงบนพื้นทรายหรือดิน ผ่านลงไปในชั้นดินจนถึงรังของสมิงเหล็กซึมซับพลังฟ้าดินไว้อย่างเต็มเปี่ยม@@
    โบราณกล่าวไว้ว่า การที่มีสายฟ้าผ่าลงบนของวิเศษ หรือแร่ศักดิ์สิทธิ์ จะสามารถเพิ่มพลังของวิเศษเพิ่มพูนเป็นร้อยเท่าพันเท่าและยิ่งถ้าท่านใดมีอาจารย์เก่งๆทรงวิทยาคม ปลุกเสกให้เพิ่มอีกละก้อสุดยอดของขลังเลยละค่ะ. เพราะเปรียบเสมือนของวิเศษนั้นได้รับพรจากเทพจากสวรรค์เบื้องบนท่านประทานลงมาให้ แด่มนุษย์ผู้มีบุญวาสนา ได้ครอบครองเป็นเจ้าของ.
    อานุภาพเปรียบได้ดังเทพศาสตราวุธมีฤททรานุภาพสูง ทรงคุณทางมหาปราบ เรืองเดชอำนาจ แก้อาถรรพ์ทุกชนิด กันไฟกันฟ้า กันคุณไสย์มนต์ดำ ภูตผีปีศาสขยาดกลัว เสริมดวง หนุนชะตา ป้องกันสารพัดภัย...
    @@@@@การบูชาด้วยดอกไม้ขาว น้ำบริสุทธิ์ น้ำผึ้ง. โดยเฉพาะปี2557 ในเดือน สิงหาคม มีฤกษ์งามยามดีเพราะ เป็น 5 เสาร์ 5 อาทิตย์แรงดีสุดๆค่ะ
    #####ที่นำมาแจกเป็นขนาดชิ้นเล็กพอเหมาะสามารถนำไปเข้ากรอบพกติดตัวไปไหนมาไหนได้สะดวกค่ะ สำหรับเพื่อนสมาชิกที่รักและชอบแร่ธาตุเหมือนกันค่ะสำหรับท่านที่จองจำนวน5ชิ้นขึ้นไปแถมให้อีก 1 ชิ้นค่ะ###

@ท่านใดสนใจลงชื่อจองในบอร์ดได้ค่ะชิ้นละ 100 บาทค่ะ
    @@การจองรบกวนโอนภายใน3วันหลังการจองนะค่ะถ้าเกินกว่านั้นขออนุญาติยกสิทธิ์ให้เพื่อนสมาชิคที่สำรองจองท่านถัดไปนะค่ะ
    ###กสิกร-ออมทรัพย์
    743-2-78529-3
    อุบล. วงษ์เจริญ
    โทร.087-947-2855 เบอร์โทรและเบอร์ไลน์ค่ะ
    ภาพตัวอย่างค่ะ

ไฟล์ที่แนบมา:

แก้ไขครั้งล่าสุด: 21 เมษายน 2018
  2. ubon2555

ท่านที่โอนจองมา2ชิ้นรบกวนขอรหัสไปรษณีย์ด้วยนะค่ะที่อยู่ที่พีเอ็มให้ขาดรหัสไปรษณีย์ค่ะ

3. ubon2555

จัดส่ง10/1/57.เวลา19.00น.ไปรษณีเอกชนค่ะ
    1.คุณชัชดิลก
    2.คุณไชยนาม
    3.คุณวัลลภ

ไฟล์ที่แนบมา:

แก้ไขครั้งล่าสุด: 10 มกราคม 2014
  4. ubon2555

สำหรับท่านที่โอนวันนี้-ภายในวันอาทิตย์ วันจันทร์จัดส่งให้นะค่ะ

5. เบียร๋

เบียร๋ สมาชิกใหม่

1องค์คับ

6. ubon2555

รับทราบการจองค่ะ