สวัสดีครับ ทุกท่าน มีคนต้องการความช่วยเหลือครับ...

ในห้อง 'วิทยาศาสตร์ทางจิต - ลึกลับ' ตั้งกระทู้โดย NAGA, 5 พฤษภาคม 2007.

1. NAGA

NAGA เป็นที่รู้จักกันดี

http://www.pantip.com/cafe/siam/topic/F5378042/F5378042.html

สวัสดีครับ ผมไม่ค่อยได้เข้ามาที่นี่ แต่ที่นี่ ก็เป็นที่ที่ผมได้รู้จักอะไรดีๆ มากมาย

แม้จะห่างเหินไป แต่ไม่เคยลืมที่นี่ ไม่เคยลืมพี่ชัย และอีกหลายๆ ท่าน

วันนี้เข้ามาเพราะมีคนต้องการความช่วยเหลือ

หากท่านใดอยู่กปรุงเทพ และ คิดว่าพอจะช่วยได้ รบกวนด้วยนะครับ

========================================

ช่วยด้วยค่ะ หลานสาวโดนไสยดำของแขก(อิสลาม) -- แก้มาหลายที่ ยังไงก็ไม่หายค่ะ
    ขอกวนผู้มีจิตศรัทธาทุกๆท่าน ให้ความช่วยเหลือด่วนด้วยค่ะ
    เดือดร้อนมากๆ

พอดีหลานสาวเรา อายุประมาณ 28 ปี
    ก่อนหน้านี้ก็คบอยู่กับแฟนมานานมาก เกือบจะ 5 ปีได้ ซึ่งแฟนเค้าเป็นคนดีมากๆ
    ทุกคนในบ้านก็ชอบ

แล้วเรื่องราวก็เกิดขึ้นมาเมื่อประมาณ 2 ปีที่แล้ว พอดีแฟนหลานสาวต้องไปทำงาน
    ต่างประเทศ ประจวบเหมาะกับช่วงนั้น หลานสาวก็มีคนเข้ามาพัวพัน
    เนื่องมาจากหลานสาวเป็นคนน่ารักดี พูดจาอ่อนหวาน แบบว่าใครเห็นใครก็ชอบแน่นอน

หลังจากนั้นไม่นาน พฤติกรรมหลานสาวก็เปลี่ยนจากหน้ามือเป็นหลังมือ
    จากเดิมที่เป็นคนขี้ประจบ พูดจาอ่อนหวาน กลับกลายเป็นคนเก็บตัว ไม่พูดไม่จากับใคร

จนภายหลังได้ไปสืบมา ถึงได้รู้ว่า หลานสาวไปติดใจผู้ชายคนนึงเข้า อายุประมาณ 35 ปี
    ซึ่งก็มีเมียอยู่แล้ว แต่ไม่รู้เป็นอะไร หลานสาวถึงได้หลงนักหลงหนา โทรหาเค้าทั้งวันทั้งคืน
    เค้าเรียกให้ออกไปหา ก็จะรีบออกไปทันที เป็นแบบนี้มาประมาณ 1 ปีได้

ทำอะไรก็หลบๆซ่อนๆ โกหกเก่ง(จากที่ไม่เคยโกหกเลย) ใช้จ่ายเงินเพิ่มขึ้นมากจากเดิมหลายเท่า
    ก็จะอ้างว่าเป็นเพราะร้านขาดทุน เลยไม่มีเงินใช้

เห็นหลานสาวลำบาก ก็เลยส่งเงินให้ใช้เป็นประจำ ซึ่งหารู้ไม่เลยว่า หลานสาวกลับเอาไปปรนเปรือ
    ผู้ชายคนนั้น จนหมด เพิ่งจะมาจับได้ประมาณ 1 ปีที่ผ่านมานี้

ก็พยายามบอกให้เลิกคบกับคนนั้นเด็ดขาด ปากก็รับปากว่าจะเลิกๆ แต่ที่ไหนได้ กลับยัง
    ติดต่อกันเหมือนเดิม เปลี่ยนเบอร์โทร.ใหม่ ก็ไม่บอกให้ที่บ้านรู้

ยึดโทร.มือถือ ก็แอบไปโทร.ตู้สาธารณะ พอจับได้ ก็หันมาใช้โทร.บ้านแทน แต่จะเป็นการโทร.ยิง
    แล้วให้โทร.กลับ เพราะเบอร์มือถือ มันจะโชว์ตอนบิลเรียกเก็บเงิน ตอนหลัง ก็มาจับได้ว่าแอบใช้โทร.บ้านคุยกัน

ก็เลยปิดสายไปเลย...ทำยังไงก็ไม่เลิกสักที จนล่าสุดก็แอบไปซื้อมือถือมาใหม่ โดยที่ไม่บอกให้ใครรู้

แต่เนื่องจากเราอยู่ด้วยกันกับหลานสาวมานาน รู้จักนิสัยเค้าดี พอมีอะไรเปลี่ยนแปลงนิดหน่อยจะรู้ทันที

มีอยู่วันนึง มีคนแนะนำว่าให้ไปหาจ้าวเข้าทรงแถวๆบ้านดูสิ เค้าเก่งนะ เออ...เราก็ไป จ้าวเค้าก็บอกว่า
    ผู้ชายคนนี้น่ะ เลวมาก หลอกเอาเงินไปเยอะแล้ว แล้วก็เสียตัวให้กันแล้วด้วย ที่สำคัญคือ
    จ้าวเค้าเห็นว่า โดนทำสเน่ห์เป็นหุ่น โดยใช้เส้นด้ายของผีตายท้องกลมผูก(ทีแรกก็ไม่ค่อยเชื่อเท่าไหร่)
    แต่พอเห็นตอนที่จ้าวเค้าแก้ ถึงกับอึ้งทันที เทียนเหลืออยู่ไม่ถึง 1 ซม. แต่ใช้เวลาเผานานเกือบสองชั่วโมง
    ซึ่งมันผิดปกติมากๆ....โอเค จ้าวเค้าตัดให้เสร็จแล้ว ให้พาหลานสาวมาอาบน้ำมนต์ ก็พาไป
    ก็เชื่อว่าน่าจะได้ผล รอดูสถานการณ์ต่อไป

แต่ก็กลับกลายเป็นเหมือนเดิม ยังแอบติดต่อกันอยู่ตลอดเวลา เลยไปหาจ้าวใหม่
    พอดีไปเข้าร้านนวดแผนโบราณ พอดีเค้าได้ยิน เลยแนะนำว่า ให้ไปหาลุงคนนึงสิ ที่โคราช
    อาการแบบเดียวกันเลย คือ เพ้อหาแต่ผู้ชายคนนั้น โทร.คุยทั้งวัน ไม่สนใจคนรอบข้าง
    เก็บตัว และเค้าก็เพิ่งพาไปรักษา ลุงที่โคราชบอกว่าโดนของ ก็จัดการเอาออกให้หมดแล้ว
    กลับมาก็กลับมาเป็นคนเดิม

เราก็เลยหาที่อยู่ ติดต่อกับลุงคนนั้นมา ก็รีบไปหาที่โคราชทันที ให้ลุงเค้าดูให้ ลุงก็บอกทันที
    เลยว่าโดนขี้ผึ้ง ตอนนี้ถึงหัวใจแล้ว แล้วขี้ผึ้งที่ว่านี่ เป็นขี้ผึ้งของไสยดำ คือจะเป็นผลร้ายต่อคนที่ถูกทำ
    เป็นอย่างมาก ถ้าไม่รีบเอาออก อาจเข้าถึงกระดูก จนถึงตายได้

ได้ยินแบบนั้น เราก็รีบพาหลานสาวไปโคราชทันที ขั้นตอนการทำคือ ลุงเค้าจะใช้ไข่ดิบถูๆๆ ตามตัว
    ท่องคาถา แล้วตอกไข่ออกมา เชื่อมั๊ยคะว่าจากไข่ดิบธรรมดา กลับกลายเป็นสีดำ แข็งมากๆ เหมือนกับ
    ไข่เยี่ยวม้า แต่ดำกว่าเยอะ ลุงบอกว่า เนี่ยน่ะโดนขี้ผึ้ง ไข่จะออกมาเป็นขี้ผึ้ง ถ้าโดนตะปู ก็จะมีตะปูออกมากับไข่
    ลุงใช้ไข่ประมาณ 3-4 ฟอง ถูเรื่อยๆ จนกว่าจะใสเป็นปกติ เป็นอันว่าเสร็จเรียบร้อย
    เอาของออกหมดแล้ว ก็ให้น้ำมนต์กลับมากิน แล้วค่อยๆดูเรื่อยๆ อาการจะดีขึ้นเอง

นี่ก็ผ่านมานานเหมือนกัน ทีแรกก็นึกว่าหายเป็นปกติแล้ว

(พอดีมีรุ่นน้องแนะนำว่ามีคนรู้จัก เก่งมาก เป็นอาจารย์แขก-อิสลาม) และไม่รู้อะไรดลใจให้ไปหาอาจารย์คนนี้
    พอไปถึง อาจารย์บอกเลยทันทีว่า โดนไสยดำ ล้านเปอร์เซ็นต์ แล้วก็โดนเยอะด้วย

มีทั้งของต่ำ ผูกหุ่น ขี้ผึ้ง และคนที่ทำก็เป็นหมอแขก-อิสลามเหมือนกัน ซึ่งอาจารย์บอกว่า
    ถ้าโดนของแขก ก็ต้องแก้ด้วยของแขกด้วยกัน ถึงจะหาย แต่ทั้ง 2 ที่ที่เคยไปมาก่อนหน้านี้ ไม่ได้เป็นหมอแขกเลยสักกะคน
    เลยแก้ไม่หาย แล้วที่สำคัญไปกว่านั้น อาจารย์บอกว่า ตอนนี้ ของเข้าถึงกระดูกหลานสาวแล้วนะ ถ้าไม่รีบเอาออก อาจจะบ้าหรือตายได้

ก็เลยตกลงทำกับอาจารย์คนนี้ เค้าก็ให้ยามากินล้างของ และน้ำมนต์อีกหลายขวด แต่พออาจารย์เค้าแก้หุ่นให้แล้ว

อีกฝ่าย(หมอที่ทำ ก็รู้สึกร้อนตัว) เลยทำให้เค้ารู้ว่า มีคนมาแก้ของของเค้า เค้าก็แค้น มาเล่นงานอาจารย์ของเรากลับ
    ถึงกลับเลือดออกปาก-จมูกเยอะมากๆ เป็นเวลาถึง 4 วันเต็มๆ แต่อาจารย์ไม่เป็นอะไร บอกว่าเค้าแก้ได้ และรอให้หายดี
    จะทำกลับไปมั่ง วันนั้นอาจารย์ก็ทำย้อนกลับไป ปรากฏว่าเค้าก็เงียบหายไป 2-3 วัน ก็นึกว่าตายไปแล้ว

แต่ที่ไหนได้ ยังไม่ตาย กลับมาเล่นงานอาจารย์อีกรอบ คือต้องต่อสู้กันให้ตายกันไปข้างนึง
    แต่ทางอาจารย์ของเรานั้นเป็นไสยขาว ช่วยแต่เรื่องดีๆ แต่ที่หลานสาวโดน นี่เป็นไสยดำ และเป็นของแขกอีกต่างหาก

เลยไม่รู้ว่าฝ่ายไหนจะชนะ ทางผู้ชายคนที่หลานสาวไปติด ก็นิสัยเลวมาก กลับให้อาจรย์ตัวเองทำเพิ่ม

จนเด๋วนี้ อาการก็เริ่มกลับเป็นเหมือนเดิมอีกแล้ว แอบโทร.หากันทั้งวัน โดยหลานสาวเราเป็นคนโทรออกฝ่ายเดียว
    ฝ่ายชายไม่เคยลงทุนโทร.มาหาเลย แล้วก็บอกว่า จะเอาทำเป็นเมีย และจะหลอกเงินให้หมดตัวให้ได้
    คือประมาณว่า ผู้ชายมันแค้นที่ไปห้ามมันตลอดเวลา ล่าสุดรู้มาว่าเริ่มเล่นกับครอบครัวแล้ว ทีนี้กะจะให้ตายหมดทั้งครอบครัวเลย
    (อันนี้อาจารย์เราบอก)

เลยไม่รู้ว่า พอจะมีใครรู้จัก หรือมีประสบการณืประมาณนี้ แล้วมีวิธีแก้ หรือรู้จักอาจารย์แขก-อิสลามที่เก่งๆ บ้าง

อยากจะขอให้ช่วยบอกด้วยนะคะ เพราะว่าตอนนี้ ไม่รู้จะไปเพิ่งที่ไหนอีกแล้ว หมดเงินที่หลานสาวเอาไปปรนเปรอผู้ชายคนนั้น
    ถ้านับจริงๆ ก็หลายแสนแล้วเหมือนกัน แล้วมันยังคิดที่จะเข้ามาเป็นสมาชิกในครอบครัว แล้วเอาสมบัติให้หมดเลย(ประมาณว่าแค้น)

ทุกวันนี้ ก็ยังให้กินน้ำมนต์ของอาจารย์อยู่ อาจารย์บอกว่าให้รอผล 41 วัน ไม่ต้องกลัว เค้าช่วยได้แน่นอน
    ซึ่ง สิ้นเดือนนี้ ก็จะครบ 41 วันตามกำหนดแล้ว

แต่ก็ยังไม่มีวี่แววว่าจะหาย กลับเป็นมากกว่าเดิม(เพราะฝ่ายชาย ไปทำเพิ่มอีก) โดยการเรียกจิต ทำให้กลับไปเป็นเหมือนเดิม
    ถึงขนาดมากกว่าเดิมด้วยซ้ำ

ทุกวันนี้ ทุกคนในบ้านกำลังเดือดร้อนมาก ทางพ่อ-แม่ ของหลานสาวก็นอนร้องไห้ทุกคืน
    เพราะไปแก้ที่ไหนๆๆ ก็ไม่ได้ผลสักกะที

เลยอยากจะวิงวอน ใครพอรู้จักอาจารย์แขก-อิสลามเก่งๆบ้าง (เอาเป็นไสยดำก็จะดีค่ะ จะได้เก่งๆหน่อย)
    อยากจะให้ไอ้ผู้ชายสารเลวนั่น ตายไปจากโลกนี้เลย พอดี อาจารย์ที่เราทำอยู่นี่ เค้าเป็นไสยขาว เค้าไม่ฆ่าให้น่ะค่ะ

ทางเราก็แค้นมากๆ ผู้ชายนั่นก็โทร.มาขู่ทุกวัน ว่าไม่แน่จริงนี่หว่า ทำกี่ที่ๆก็ไม่เห็นได้ผล (มันเชื่อว่าอาจารย์มันเก่งที่สุด)
    ซึ่งก็เก่งจริงๆ อาจารย์เรายังยืนยันเลยว่า เค้าเก่งมาก เลยกลัวว่าอาจารย์เราก็ช่วยไม่ได้

ใครรู้จักอาจารย์แขก-อิสลามเก่งๆบ้าง ช่วยแนะนำด้วยนะคะ อยากจะให้มันตายไปจากโลกนี้เลยน่ะค่ะ ผู้ชายอะไร ตั้งแต่เกิดมา
    ไม่เคยเจอผู้ชายคนไหนสารเลว เท่านี้มาก่อนเลยค่ะ

ปล. ถ้าได้อาจารย์ที่อยู่ในกรุงเทพฯจะยิ่งดีใหญ่เลยค่ะ เพราะอยู่กรุงเทพฯจะได้สะดวกไปหาได้ ถ้าต่างจังหวัดไกลๆอย่างโคราช
    อาจจะไปลำบากหน่อย เพราะอยู่ไกล ต้องทำงานทุกวันด้วยน่ะค่ะ

รบกวน ผู้มีจิตศรัทธาทั้งหลาย ช่วยเราด้วยเถอะค่ะ ถือซะว่าช่วยเหลือเพื่อนมนุษย์ที่กำลังประสบชะตากรรมที่โชคร้ายถึงที่สุดด้วยนะคะ
    อยากจะช่วยหลานสาวน่ะค่ะ เพราะรักเค้ามาก เค้าเป็นคนน่ารัก นิสัยดีค่ะ แต่ตอนนี้กลับตรงกันข้ามทุกอย่างเลยค่ะ

ใครรู้ หลังไมค์มาหน่อยนะคะ ขอบพระคุณล่วงหน้า สำหรับผู้มีจิตศรัทธาค่ะ

ทุกวันนี้ เศร้าใจมากๆเลยค่ะ จนปัญญา หมดหนทางแล้วค่ะ จมอยู่กับความทุกข์นี้ มา 2 ปีเต็มๆแล้วค่ะ

แก้ไขเมื่อ 05 พ.ค. 50 00:27:18

จากคุณ : ห้องนอนสีชมพู - [ 4 พ.ค. 50 23:06:46 ]

=======================================

จะติดต่อเค้าผ่านพันทิบ(หากคุณเป็นสมาชิก) หรือ ผ่านผมก็ได้ครับ ขอบคุณมากครับ

2. kaigai

kaigai เป็นที่รู้จักกันดี

จริงๆเเล้วเรื่องไสยศาสตร์น่ะ เด็กๆมากสำหรับครูบาอาจารย์หรือผู้มีพลังสมาธิในขั้นสูง อยู่ที่ท่านจะพิจารณาดูว่าสมควรที่จะสงเคราะห์หรือเปล่า หรือเป็นเพราะกฏของกรรม ผมขอเเนะนำให้ไปหาหลวงตาม้า(ท่านจะลงมาที่กรุงเทพบ่อยๆ)หรือไม่ก็ไปที่วัดท่าซุงดูก็ได้ ก็สุดเเล้วเเต่บุญเเต่กรรมครับขอให้โชคดีนะครับ...

3. น้องหน่อยน่ารัก

น้องหน่อยน่ารัก เป็นที่รู้จักกันดี

25 พฤศจิกายน 2006
    ลองใช้พุทธคุณดูนะฮะ

เปิดบทสวดธิเบตของพระกวนอิมเพราะดีฟังทุกวัน
    ไม่รู้ได้ผลไหม แต่ได้บุญนะฮะ ไม่เสียหายอะไร
    เพราะดี

ที่สำคัญ สิ่งเหล่านี้อยู่ที่ "สติ" พอได้สติ แล้วปล่อยลงเท่านั้นก็หลุดเลย

กระผ้มเองเคยโดนพระทางเหนือลงจากเขามา กทม. ทำสองครั้งซ้อน
    ตกดึกนอนไม่หลับจิตตกจะฆ่าตัวตายให้ได้ พอได้สติ กลับมาเข้าฌาณ
    โล่งหายไปเลย ตอนเช้ามาอีกรอบ ทีนี้หนักหัวอึ้งเลย พูดไม่ออก บอกใคร
    ไม่ได้ อาศัยบดสวดมนต์ "พาหุงฯ" ก็หลุดออก

เดินไปจะเอาคืน (แก้แค้น) แหมมันจะเอาเราถึงตายเลย เป็นพระห่มเหลือง
    จะฆ่าตรูห่มขาวเชียวหรือ ปรากฏว่าอาจารย์ตาที่สาม ทักห้ามไว้ก่อน ต่อมา
    มันก็ให้ศิษย์มันที่เป็นพระ เพื่อนเก่าเราเอง มาถามว่าใช้บทสวดอาราย

เลยตอบไปว่า กระผ้มจำบทสวดไม่ค่อยได้ จำได้แค่สั้นๆ พุทโธ
    แล้วก็ถามเราต่อว่า มีอะไรฝากถึงพระอาจารย์ไหม เราก็ว่า
    พระพุทธองค์สอนให้ไปนิพพาน อย่างอื่น ไม่ใช่

แค่นี้ละ ลองดู

4. น้องหน่อยน่ารัก

น้องหน่อยน่ารัก เป็นที่รู้จักกันดี

ฟังบทสวดธิเบต (เจ้าแม่กวนอิมอะไรก็ได้ อย่ายึดมาก) แล้วกำหนดจิต

1. ฟังได้ยินที่หู มารู้ที่ใจ (กำหนดจิตมาอยู่ที่อก)
    2. วนรอบ หู-ใจ เป็นรอบๆ หลายรอบๆๆ จะเกิดความรู้สึกหมุนวน
    3. ให้รู้สึกเพลิดเพลินเป็นหนึ่งเดียวกับการหมุนวน เพลินไปไม่แยกจากการหมุน
    4. หากร่างกายเริ่มเคลื่อนอย่าไปบังคับ ปล่อยไปตามธรรมชาติ
    จะเริ่มมีอาการตัวหมุนในแบบต่างๆ
    5. ให้คนดูแล คอยระวังเวลามีอาการหมุนจะกลิ้งแรกกระแทกสิ่งต่างๆ ได้
    ให้กลิ้งหรือหมุนในที่ปลอดภัย
    6. ความคิดอะไรให้ทิ้งให้หมด เห็นอะไรทิ้งไป เหวี่ยงทิ้งไป เจออะไรมาทิ้ง
    ทิ้งเท่านั้น อย่าไปเอามา ของมันจะกลับมา เราทิ้งออกไป เหวี่ยงทิ้ง
    7. เมื่อ "ของออก" แล้ว จะเริ่มโล่งดปร่งสบาย คิดได้ ก็หยุดละ

แล้วแต่กรรมของเขานะ กระผ้มบอกแค่นี้ เขาทำได้ก็รอดเอง สาธุ...

5. น้องหน่อยน่ารัก

ของโลกียะเดี๋ยวก็เสื่อม... มันสู้โลกุตระของพระพุทะองค์ไม่ได้หรอกนะ ขอให้คุณโชคดี

6. ชอลิ้วเฮียง

ชอลิ้วเฮียง เป็นที่รู้จักกันดี

มีผู้รู้ฝากบอกว่า

ในวันที่เธอคนนั้น มีสติสัมปชัญญะแจ่มใสที่สุด

ให้เธอหยดเลือดลงดิน อธิษฐานต่อแม่พระธรณีว่า

"ลูกขอพลีชีวิต เลือดเนื้อ นี้แก่แม่พระธรณี ขอรวบรวมบุญบารมี แลกุศลทั้งปวง ที่ระลึกได้ หรือไม่ได้ก็ตาม ที่แม่ธรณีรับทราบ มารวมตัวกัน
    ช่วยค้ำจุน ชีวิต ดวงชะตา ให้อยู่รอดปลอดภัย ขอให้เจ้าเวรนายกรรม
    อโหสิกรรมแก่ลูกด้วย แต่หากเป็นเคราะห์ใหม่ขอให้รอดพ้นจากการเบียดเบียน"

และเมื่อรอดพ้นภัยครั้งนี้ ให้บวชปฏิบัติ 3-5-7 วันเป็นอย่างน้อยนะครับ

7. zipper

zipper เป็นที่รู้จักกันดี

24 กันยายน 2004
    เรื่องอย่างนี้ไม่รู้จะแนะนำยังไงแฮะ เพราะไม่ค่อยรู้ซะด้วย กะเอาข้อมูลล่าสุดที่เค้าไปตั้งกระทู้ถามที่พันทิบแล้วมีอะไรยังไงมาเล่าให้ฟัง

เจ้าของกระทู้เค้าลบข้อความที่เค้าเล่าเหตุการณ์ออกหมดแล้ว จากที่เข้าไปดูส่วนมากก็แนะนำพระสงฆ์ที่นั่นที่นี่ อันนี้เป็นข้อความของเค้า

........ขอบคุณสำหรับทุกโพสนะคะ.........

แล้วจะหาวิธีแก้เองต่อไปค่ะ

แก้ไขเมื่อ 06 พ.ค. 50 19:23:15

แก้ไขเมื่อ 05 พ.ค. 50 00:27:18

ส่วนอันนี้เป็นของที่ห้องหว้ากอที่เค้าไปตั้งด้วย สำหรับคนที่ไม่เคยเข้าเวปพันทิป ห้องหว้ากอนี่ก็คือห้องวิทยาศาสตร์

...........ปิดกระทู้ค่ะ............

ไม่มีคนเชื่อ มีแต่มาซ้ำเติม กล่าวว่าต่างๆนานา

แก้ไขเมื่อ 05 พ.ค. 50 19:11:46

แก้ไขเมื่อ 05 พ.ค. 50 18:55:56

แก้ไขเมื่อ 05 พ.ค. 50 00:28:26

จนบัดนี้ก็ไม่รู้ว่าเจ้าของกระทู้จะได้ทางออกหรือยัง เห็นไปตั้งที่ isolate และห้องศาสนาด้วย

8. อักขรสัญจร

อักขรสัญจร เป็นที่รู้จักกันดี

อยากแก้วันไหนก็ติดต่อมาละกัน เดี๋ยวพาไปแก้

9. คนเก่า

คนเก่า เป็นที่รู้จักกันดี

22 พฤศจิกายน 2004
    มาช่วยรับประกันคุณภาพให้อาจารย์อักขรสัญจร

10. iofeast

iofeast เป็นที่รู้จักกันดี

ลองโทรไปปรึกษาหลวงพ่อเมธาวีที่เบอร์ 085-2502522นะครับ

11. satan

satan เป็นที่รู้จักกันดี

คุณไสย์แขกทุกชนิดแก้ด้วยน้ำมันหมูหรือน้ำมันเหี้ยครับ อันนี้ไม่ได้ล้อเล่นนะครับ บอกจริงๆ มันจะเลื้อมเลยครับ แขกแพ้ทางหมูกับเหี้ย

12. jumpol48

jumpol48 เป็นที่รู้จักกันดี

ใช้น้ำมนต์จักรพรรดิ กับแผ่บุญไปให้เขา ดูไหมครับ

13. satan

satan เป็นที่รู้จักกันดี

ในคัมภีร์สมุดข่อยโบราณกล่าวไว้ว่า น้ำมันเหี้ย ไขมันเหี้ย ใช้ล้างอาถรรพ์ไสยศาสตร์ของฝ่ายตรงข้ามฉะนั้นเวลาทำเทียนชัยอย่าได้เอาของใครเป็นอันขาด และอาถรรพ์ทุกแบบของแขกจะแพ้ทางน้ำมันหมูกับน้ำมันเหี้ยหรือเทียนที่ทำมาจากไขมันเหี้ย