สวัสดีครับ

ในห้อง 'จักรวาลคู่ขนาน' ตั้งกระทู้โดย NAGA, 26 เมษายน 2005.

1. paang

paang เป็นที่รู้จักกันดี

กระทู้เรื่องเด่น:
    1
    [​IMG]....ยินดีที่กลับมาสู่ครอบครัวพลังจิตอีกครั้งค่ะ

หวังว่าคงแวะมาเยี่ยมเยือนกันบ่อย ๆ นะคะ.

2. NAGA

NAGA เป็นที่รู้จักกันดี

มีคนต้อนรับ ผมก็มาเรื่อยๆ ละครับ อิอิ

ขอออกตัวก่อนนะครับ ผมก็แค่คนธรรมดา แต่ชอบพญานาค(แบบว่า..ไม่มีอะไร เหอะๆ)
    เว็บนี้มีคนที่มีความสามารถพิเศษเยอะ เพราะกรรมนำให้มาเจอกันในยุคที่อภิญญาเฟื่องฟูเช่นนี้

ผมจึงชอบมาดูหลายๆ คนโพสต์ มีทั้งเรื่องน่ารู้ เรื่องน่าสนใจ และประโยชน์ต่างๆไม่น้อย

แต่ผมกำลังหาความสงบใส่ตัว และตั้งหน้าตั้งตารับผลแห่งกรรม และก็คิดว่าจะเดินไปให้ถึงจุดที่คาดหวังไว้ดังเช่นหลายๆ คนในนี้

ว่างๆ จะมาขอความรู้จากพวกท่านทั้งหลาย

โปรดเมตตา

3. ปทุมวดี

ปทุมวดี เป็นที่รู้จักกันดี

27 มิถุนายน 2006
    สวัสดีค่ะ คุณNAGA ไม่ทราบว่าใช่คนเดียวกับที่เคยใช้ชื่อ นาจามั้ย เพราะตามหาตัวอยู่ค่ะ เราก็เป็นสมาชิกใหม่ เข้าบ้างไม่เข้าบ้าง เมื่อก่อนก็เปิดมาดูเฉยๆ เพิ่งจะนึกอยากคุย ตอนนี้ก็กำลังคลายข้อสงสัยของคุณ NAGA ซึ่งไม่ยากที่จะตอบแต่พิมพ์ยาวมั่ก (ล่มทุกที แต่จะพยายามพิมพ์ให้ติดค่ะ - -" )
    เป็นคนในวงการนี้(ทำยังก๊ะวงการบันเทิง แหะ แหะ)เหมือนกันค่ะ
    แต่จะมีประสบการณ์แค่ไหนก็มะรู้ เพราะเป็นคนเรื่อยเปื่อย(เฉื่อยๆ) ยังไงถ้ามีอะไรรู้ก็จะตอบกระทู้ให้ รึตั้งกระทู้คุยเองซะเลย( ถ้านู๋ทามด้าย - -")
    หวังว่าทุกคนคงต้อนรับ New Babyนะคะ
    ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนค่ะ.. ^^