สอบถามความฝันหน่อยครับ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย นะ จัง งัง, 13 พฤษภาคม 2018.

1. นะ จัง งัง

นะ จัง งัง Active Member

มีคนมานอนที่ห้องทุกครั้งที่มานอนด้วยเค้าจะฝันร้ายว่ามีคนจะมาทำร้ายต้องหนีตลอด แต่เราก็นอนปกติฝันบ้างไม่ฝันบ้าง เกือบทุกครั้งที่ฝันจะเป็นวันพระหรือไม่ก็วันโกน ถ้าเป็นแม่กับน้องมานอนด้วยจะนอนได้ปกติ แบบนี้คือว่าเพื่อนที่มานอนด้วยเค้าคิดไม่ดีหรือป่าว ครับ

2. ชะมะนาด

ชะมะนาด เป็นที่รู้จักกันดี

19 ธันวาคม 2006
    เจ้าที่แรงน่ะ บ้านของพ่อ ก็เป็น ส่วนมากคนที่โดน บางที อาจเป็นคนที่ชอบอวดว่า ตัวเก่ง ไม่กลัวอะไร เลยโดนซะนอนไม่หลับเลย บ้านของพ่อ มีญาติมานอน หากจิตไม่ดี โดนหลายคน แต่แปลกน่ะ ยายนอนดึก บ้า่นสร้างมา22ปีแล้ว ไม่เคยเจอเลย5555555 ยายกลัวน่ะ เวลา พวกที่โดนแล้วเล่าให้ฟัง ยายต้องบอกกล่าวเสมอ ว่า ยายกลัว ไม่อยากเห็น555555 ตอนนี้ เที่ยงคืนแล้ว อุ้ย ยายกลัวน่ะ.........

3. สมิง สมิง สมิง

สมิง สมิง สมิง เป็นที่รู้จักกันดี

1. เพื่อนมานอนด้วย ฝันไม่ดี ก็แสดงว่า คนที่ดูแลคุณอยู่ เขาป้องกันคุณเพราะเพื่อนคุณอาจคิดไม่ดีกับคุณก็ได้
    2. ภพภูมิเขาดูแลดีนะ เดียวนี้

...อนุโมทนาบุญ...