สอบถามEbook ของอ.โนวา อนาลัย ค่ะ

ในห้อง 'วิทยาศาสตร์ทางจิต - ลึกลับ' ตั้งกระทู้โดย aria01, 28 พฤษภาคม 2013.

1. aria01

aria01 สมาชิกใหม่

22 พฤศจิกายน 2011
    ไม่ทราบว่ามีใครมีEbookหนังสือ10เล่มของอ.โนวา อนาลัยบ้างไหมคะ อยากอ่านมาก พอดีที่บ้านมีเป็นหนังสือเป็นเล่มน่ะค่ะ มี10เล่มครบเลยเป็นเซต ซื้อจากพี่คนนึงในบอร์ดนี้แหละค่ะ แต่ทีนี้พอดีมีคนยืมไป.....ทั้งเซตเลยพร้อมกล่อง แต่ดูเหมือนว่าจะไม่ได้คืนค่ะ ซึ่งเราก้อรอ รอแล้วรอเล่าก้อไม่มีวี่แววจะได้คืนเลย T^T ติดต่อไปก้อไม่ค่อยรับสาย อยากอ่านมากเลยค่ะ เข้าไปดูในเวปก้อเหมือนเวปปิดไปแล้ว แต่จะซื้ออีกรอบก็ไม่ไหว เพราะถอยแบบเล่มมาทั้งชุดเลย งบหมดค่ะ แต่อยากอ่านจริงๆ หากใครพอจะมีไฟล์รบกวนด้วยนะคะ หลังไมค์ได้เลย จะรีบติดต่อกลับทันทีเลยค่ะ รับรองไม่นำไปใช้เชิงพานิชอย่างแน่นอน

ปล.สำนวนอาจจะแปลกๆ พอดีพิมพ์ในมือถือค่ะ หากพิมพ์ผิดตรงไหนต้องขออภัยด้วยนะคะ

2. Mintira

Mintira Active Member

27 กรกฎาคม 2011
    สวัสดีค่ะ

เราซื้อเป็นไฟล์ PDF ครบชุดจากเว็บ Self Publishing, Book Printing and Publishing Online - Lulu มาค่ะ
    ถ้าไม่ได้นำไปใช้เชิงพาณิชย์ เคยมีแต่หาย เราส่งอีเมลล์ให้ได้นะค่ะ
    PM มาเลยค่ะ^^

3. sonianaughty790

sonianaughty790 สมาชิกใหม่

ดิฉันขอด้วยได้ไหมคะคุณ mintira
    อนุโมทนาบุญล่วงหน้าคะ ขอบคุณคะ

4. uesuki

uesuki เป็นที่รู้จักกันดี

13 กุมภาพันธ์ 2009
    ขอด้วยได้ไหมครับ uesuki@gmail.com
    ตอนนี้ไม่ได้อยู่ที่เมืองไทย ไม่มีโอกาส เดินหาหนังสือดีๆอ่านเพิ่มเติมเรยคับ

5. vajeemun

vajeemun Active Member

9 กุมภาพันธ์ 2012
    รบกวนด้วยนะค่ะ อยากอ่านมาก. Vajeemun@hotmail.com ขอบคุณมากค่ะ

6. Krisapong

Krisapong Active Member

ขอด้วยนะครับ krisapong.su@gmail.com

ขอขอบพระคุณครับ

7. naskakashi

naskakashi สมาชิกใหม่

อยากอ่านเหมือนกัน ผมขอด้วยอีกคนนะครับ nus_kakashi@hotmail.com ขอบคุณมากครับ.

8. Mintira

Mintira Active Member

27 กรกฎาคม 2011
    สวัสดีค่ะ

ต้องขออภัยทุกท่านด้วยนะค่ะ ดิฉันพยายามจะส่งไฟล์ทั้งจากในไอแพดและจากคอมแต่ไม่สามารถกดเซฟไฟล์และส่งได้เลยค่ะ เหมือนไฟล์ e-book จะมีระบบป้องกันการเซฟและส่งจำกัดจำนวนครั้งการโหลดและการพิมพ์ไว้ด้วยค่ะ T T

ดิฉันเลยก็อบลิงค์ที่ดิฉันไปซื้ออีบุ๊คมาไว้ที่นี่ให้นะค่ะ

โนวา อนาลัย - Lulu.com

ต้องขออภัยในความไม่สะดวกที่เกิดขึ้นด้วยจริงๆนะค่ะ ^^

9. Wealthywith

Wealthywith สมาชิกใหม่

ขอด้วยได้ไหมค่ะ
    Nichajumniansuk@gmail.com