สัญญากับคนในฝัน

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย janlybee, 12 ธันวาคม 2017.

1. janlybee

janlybee สมาชิกใหม่

12 ธันวาคม 2017
    ฝันนี้เกิดขึ้นเมื่อประมาณ4ปีที่แล้วค่ะ แต่ดิฉันยังคงสงสัยอยู่จนถึงทุกวันนี้
    เรื่องมันมีอยู่ว่า ในฝันนั้นดิฉันได้พบเจอกับเด็กผู้ชายคนหนึ่งหน้าตาน่ารัก เหมือนเด็กคนนั้นอายุน่าจะไม่เกิน6ขวบ ดิฉันไม่รู้จักกับเด็กคนนี้เลย แต่มีผู้หญิงคนหนึ่งน่าจะเป็นแม่ของเด็กคนนั้น อุ้มเด็กแล้วเดินมาหาดิฉัน แล้วเราก็ไปเที่ยวกันสามคน ในฝันนั้นเหมือนดิฉันรู้สึกว่าตัวเองนั้นรู้สึกรักเด็กคนนั้นค่ะ เพราะเด็กคนนั้นชอบมาอ้อนดิฉัน พอถึงเวลาที่เราต้องแยกกัน ในตอนนั้นดิฉันอุ้มเด็กคนนั้นอยู่ ดิฉันเลยจะส่งเด็กคืนผู้หญิงที่ดิฉันคิดว่าน่าจะเป็นแม่ของเขา พอเด็กคนนั้นอยู่ในอ้อมแขนของผู้หญิงคนนั้น เด็กน้อยก็หันมาพูดกับดิฉันว่า "สัญญานะว่าจะรอ" และดิฉันก็ตอบกลับไปแบบเบลอๆว่า "สัญญา" แล้วผู้หญิงคนนั้นก็อุ้มเด็กผู้ชายกลับไป

ฝันนี้มีความหมายอะไรไหมคะ ถึงแม้ว่าจะผ่านมา4ปีกว่าแล้วแต่มันก็ยังรู้สึกค้างคาอยู่ในใจ
    ขอบคุณสำหรับคำตอบล่วงหน้านะคะ

2. โคมส่องแสง

โคมส่องแสง สมาชิกใหม่

:eek:

3. Big Boom

Big Boom สมาชิก

28 พฤศจิกายน 2012