สัญญาณของเทพ ที่ผ่านมาทางตัวเลข

ในห้อง 'วิทยาศาสตร์ทางจิต - ลึกลับ' ตั้งกระทู้โดย kindred, 21 พฤษภาคม 2011.

1. frank999

frank999 สมาชิกใหม่

10 กันยายน 2008
    ตกลงผมเพี้ยนหรือโรคจิตแล้วป่าวอะคับ

คือตอนนี้ผมคุยกะคนอื่นไม่ค่อยจะรุ้เรื่องแล้วคับ

โดนเพื่อนหลายๆคนว่าโรคจิตมั้ง บ้ามั้ง แล้ว

ผมคุยไม่เหมือนคนปกติอะคับ ผมรเหมือนเปนคนไม่ค่อยมีความรู้สึกเท่าไรนักด้วยเดียวนี้

เหมือนเป้นคนเฉยๆสำหรับทุกเรื่อง ความตายผมยังมองว่าเป็นธรรมดาเลย

ถ้าเราตายเพื่อช่วยเหลือคนอื่นได้ก็เป็นการดี กว่าอยุ่อย่างไร้ค่า

ตกลงผมโรคจิตป่าวอะคับ

ช่วงนี้ก็เห็นเลขซ้ำๆบ่อยมาก จนชิน

2. frank999

frank999 สมาชิกใหม่

10 กันยายน 2008
    แต่ก็รุ้สึกว่าช่วงนี้ชีวิตดีขึ้น เหมือนกันนะ

3. Ong

Ong เป็นที่รู้จักกันดี

กระทู้คุณภาพ ขอบคุณที่แปลให้ได้อ่านครับ ^_^

4. สัตตบงกชเหนือน้ำ

สัตตบงกชเหนือน้ำ เป็นที่รู้จักกันดี

เวลาใกล้สวดมนต์จะเห็นเลข44ที่นาฬิกาบ่อยมากค่ะ

5. emaN resU

emaN resU เป็นที่รู้จักกันดี

12 ธันวาคม 2009
    .[​IMG].............................................

ไฟล์ที่แนบมา:

6. ธรรมแท้ว่าง

ธรรมแท้ว่าง กายเบาใจเบา

ตอนนี้เลข 33 มาแสดงตัวบ่อยๆก่อนหน้านี้เป็นเลข 22

7. dalin

dalin เป็นที่รู้จักกันดี

21 พฤษภาคม 2010
    หนูรักพระเจ้าทุกๆพระองค์จากใจหนูค่ะ
    รัก ซาบซึ้ง ปีติ อย่างไม่มีที่สิ้นสุด
    หนูยังมีความหวัง และหนูก็ยังเชื่อต่อไป ว่าหนูไม่เคยเดียวดาย
    ทุกๆพระองค์ อยู่กับหนูตลอดเวลา
    และทุกครั้งไม่ว่าจะเกิดอะไรขึ้น ทุกๆ หมายเลยที่บอกผ่านมาให้รับรู้
    หนูยิ่งได้รู้ว่า ทุกพระองค์รักหนู รักพวกเราขนาดไหน
    ขอบพระคุณเจ้าค่ะ
    จะพูดให้สวยยังไงดีน๊า หนูมันพูดไม่เป็น แต่หนูก็รุ้ว่า ทุกๆพระองค์ เห็นใจหนูหมดแล้ว
    ว่าหนูคิดอะไรอยู่
    ยิ้มๆๆ
    ขอบคุณทุกท่าน ขอบคุณผู้แปลทุกคน ค่ะ
    ชอบอ่านข้อความต่างมิติมากๆ ค่ะ
    หนูขอร่วม สาธุ อนุโมทนาด้วยจิตนอบน้อม จากใจหนูนะคะ
    สาธุ สาธุ สาธุ ดังๆๆค่ะ
    (k)

8. Happy_Me

Happy_Me เป็นที่รู้จักกันดี

15 พฤษภาคม 2011
    เราจะเห็นเลข 44 เกือบทุก ชม เลยค่ะ

01.44 02.44 03.44

บางทีตื่นนอนมาเจอเลย 09.44

พอดีเลี้ยงน้องกุมารทองเทพไว้ค่ะ คิดว่าน่าจะเป็นน้องๆ อิอิ

เลข 111 222 333 ก็เห็นบ่อยๆ เหมือนกันค่า วันนี้เห็นครบเลย *0*

:cool:

9. แม่นายมล

แม่นายมล เป็นที่รู้จักกันดี

เพิ่งมาเห็นกระทู้ดีๆ ต้องขอบคุณคนขุดกระทู้นี้
    กำลังหาอยู่ว่าเหตุไฉนน้องมล
    เขียนหวยให้แม่เป็นตัวเลข
    เดิมๆ และยังไม่ออกซะที
    เขาเขียนให้ 55 กะ 555 หนนึงแต่ 55 นี้สามสี่หนแล้ว
    หวยก็ไม่เห็นออกน่าจะมีความอย่างอื่นตามกระทู้นี้ และ
    เขาก็เขียนให้ยาย 84 ให้พ่อเขา 73 ตัวเลขเดิมซ้ำมาหลายเดือนล่ะ
    เป็นเลขซ้ำเฉพาะของใครของมัน ไม่ให้เลขซ้ำกันด้วยแฮะ

เอ้อ..กระทู้ก็ผุดมาใกล้วันสำคัญของชาติซะด้วย เฮ้....
    :d

10. ฺมดดำ

ฺมดดำ สมาชิก

ขอบคุณครับ

11. แก้วภาคิน

แก้วภาคิน สมาชิกใหม่

16 พฤษภาคม 2012
    เราเองก็มีประสบการ์ณในเรื่องนี้มาแล้ว เป็นการสื่อจากองค์เทพจริง ๆ (ถามผู้รู้มาจ้ะ) ในแง่ของเรา เป็นการเตือนให้ทำบุญ เสริมบารมี อย่างต่อเนื่องอย่าให้ขาด เพราะยังมีคนต้องการบุญกุศลจากเราอยู่ เค้ารอคอยอยู่ เป็นผลดีทั้งเราและตัวเขา โดยเฉพาะ 11:11 เมื่อก่อนเราไม่ได้สนใจศึกษา แต่ใช้ความสังเกตในการเกิดขึ้น และตามผล จนบางครั้งตัวเลขนี้สามารถบอกอะไรหลาย ๆ อย่างตั้งแต่ ตื่นนอน ตลอดวัน ( กรณีนี้ใช้ได้เฉพาะบางคนนะคะ) ทุกสิ่งทุกอย่างจะสำเร็จได้ หากคุณเกิดศรัทธา ศรัทธาก็เป็นพลังจิตอย่างหนึ่ง ถ้าเราให้ความสนใจอย่างแน่วแน่ วันหนึ่ง สิ่งเหล่านั้นจะตอบกลับมาหาเรา;aa2

12. Vking

Vking เป็นที่รู้จักกันดี

still love here
    thanks oishi_

13. manforlove

manforlove เป็นที่รู้จักกันดี

ยินดีต้อนรับ คุณ bade.
    คุณมาครั้งล่าสุดเมื่อ วันนี้ เวลา 12:21 PM
    ข้อความส่วนตัว: ยังไม่ได้อ่าน 0, รวม 73

14. rossalen

rossalen เป็นที่รู้จักกันดี

22.22 คืออะไรคะ

15. papah00

papah00 เป็นที่รู้จักกันดี

4 ทุ่มกว่าแล้วค่ะ ได้เวลานอน..อิอิ..(แซวค่ะ)

16. uthaimai

uthaimai เป็นที่รู้จักกันดี

6 กุมภาพันธ์ 2009
    วันที่จะถึงในเดือนหน้าจะมีนัยยะอย่างไรบ้าง หรือจะมีอะไรเป็นพิเศษหรือไม่
    สิบเอ็ด พฤษจิกายน เวลา สิบเอ็ดโมงสิบเอ็ดนาที คือตัวเลขชุดนี้
    11 / 11 / 12 11.11 น.

17. elmaun

elmaun เป็นที่รู้จักกันดี

21 สิงหาคม 2011
    ตัวเลขจากนาฬิกาเราเห็นบ่อยเลยนะ เลยเบิ้ลอะ แต่มีครั้งนึงเราไปเปิดบัญชีธนาคารที่กสิกรแล้วก็กดบัตรคิว ได้เลข 801 พอถึงคิวก็ไปติดต่อเจ้าหน้าที่แจ้งว่าต้องการเปิดบัญชี แต่ธนาคารแจ้งว่าตอนนี้เหลือแต่บัตรเอทีเอ็มที่ทำประกันอุบัติเหตุ เราเลยไม่ทำ เลยไปอีก สาขานึง แล้วก็กดบัตรคิว ปรากฏว่า ได้เลขเดิม 801 มันงง ๆ แบบพูดไม่ถูก ก็เปิดบัญชี แล้วเดินออกมาคิดว่า บังเอิญอะไรได้ปานนี้ แล้วก็ไม่ติดใจไรอีก พอเจอกระทู้นี้เลย สบายใจนิดนึงว่าถ้าเป็นจริง เราก็โชคดีจังที่มีสิ่งศักดิ์สิทธิอยู่ใกล้ ๆ

18. Enzo

Enzo Active Member

21 กรกฎาคม 2011
    วันนี้หวยออกนะครับ ขอให้โชคดี

19. สายฝนฉ่ำเย็น

สายฝนฉ่ำเย็น เป็นที่รู้จักกันดี

20 สิงหาคม 2008
    ขอบคุณสำหรับข้อความดีๆ ค่ะ ให้ความรู้มากมายค่ะ ขอบคุณอีกครั้งค่ะ ^ ^

20. lighter

lighter เป็นที่รู้จักกันดี

21 พฤศจิกายน 2011
    ตอนนี้ผมเห็น 666 กับ777 บ่อยสุด.(สลับกัน)