สุขสันต์วันเกิด...พี่puang

ในห้อง 'จักรวาลคู่ขนาน' ตั้งกระทู้โดย KomAon11, 20 กรกฎาคม 2005.

1. ไอ้ใบ้

ไอ้ใบ้ เป็นที่รู้จักกันดี

พี่ไม่เป็นแนวร่วมใครหรอกครับ พูดตามประสบการณ์ตัวเอง......คือบอกแล้วไง กินเดี๋ยวก็ขี้ ขี้เดี๋ยวก็กิน มีเดี๋ยวก็จน จนเดี๋ยวก็มี มันวนอยู่อย่างนี้แหละน้อง ต้องทำใจ.....วิธีแก้เคลียดอีกแบบหนึ่งที่ทำแล้วอาจจะได้ผลดีต่อตัวเอง ถ้าปวดตดให้เดินไปที่เพื่อนร่วมงาน แล้วตดให้ดังที่สุด ให้ทุกคนรับรู้ว่าเราตด แล้วสิ่งที่ดีๆที่เราไม่คาดฝันจะตามมาเอง.....คือจะมีเรื่องสนุกมาแทนเรื่องเคลียดแน่นอน ลองทำดูนะแป้งนะ พี่เต๋าเคยทำมาแล้วที่ห้องประชุมบริษัท อ่ะครับ ความรู้สึกสุดยอดจริงๆ ฮ่าๆๆๆ

2. paang

paang เป็นที่รู้จักกันดี

กระทู้เรื่องเด่น:
    1
    อยู่นิ่งๆพิจารณา แล้วเอาสติมาไตร่ตรอง สุดท้ายไม่ตอบกระทู้ดีกว่า

......ummm น่าคิด ๆ งั้นหยุดตอบทุกคำถามชั่วคราวค่ะพี่หนุ่ม......

555++ เอิ๊ก ๆ ทนไม่ไหวค่ะ ที่พี่หนุ่มแนะนำมันหนักไป
    ไม่กล้าทำหรอก อาย นี่ผู้หญิงนะคะพี่หนุ่ม เป็นสาวเป็นแส้
    ทำอะไรแบบนั้นได้งัย........ไม่เอา..ขอนั่งเครียดคนเดียวดีกว่าค่ะ
    (ว่าจะไม่ตอบแล้วเชียว)

3. pongsiri

pongsiri เป็นที่รู้จักกันดี

วันนี้นอนดึกจังนะครับ สุขสรรค์วันเกิด ส่งเค็กให้ด้วย

4. phuang

phuang เป็นที่รู้จักกันดี

ขอขอบคุณมากนะคะพี่โก้สุดหล่อ(พงษ์):cool:

5. ใบไผ่

ใบไผ่ เป็นที่รู้จักกันดี

มาสุขสันต์ วันเกิดด้วย มาช้าหน่อย
    ขอให้คุณผึ้งมีความสุขมากๆ นะครับ

6. phuang

phuang เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบคุณมาก ๆค่ะ คุณHome Alone หายไปนานเลยนะคะ
    ขอให้คุณHome Aloneได้รับความสุขเช่นเดียวกันค่ะ