ส่องพระ

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย DevilBitch, 20 มิถุนายน 2005.

1. suriyon

suriyon Active Member

ขอบคุณ " ยายผีป่า " มาก

ผมเป็นสมาชิกใหม่ (5 ส.ค. 48) เพิ่งเข้าเว็ปเป็นกับชาวศิวิไลฯ เป็นคนโบราณมานาน คอมพิวเตอร์ก็ไม่เคยเรียน อาศัยดูเด็กๆ เขากดกัน ยังดีที่พอรู้เรื่องบ้างนิดหน่อย
    ก็เลยมาอ่านเจอในลำดับที่ # 25 ขอบคุณ "ยายผีป่า" มากที่ช่วยประชาสัมพันธ์ให้
    เสียดายผมไม่ทราบที่อยู่ของคุณ... ผมจะได้ส่งพระนาคปรกใบมะขาม รุ่นเลย 1 พิธี 5 เสาร์ 7 อังคาร และหนังสือประวัติ ประสบการณ์ชีวิต ธรรมะ บารมี ของหลวงปู่พัน ฐิตธัมโม วัดป่าสันติรรม บ้านน้ำภู ต.เมือง อ.เมือง จ.เลย ขนาดหนา 200 หน้า กระดาษอย่างดี ต้นทุนพิมพ์เล่มละ 78.-บาท ซึ่งแจกฟรีในงานวันเกิดหลวงปู่และงานทอดกฐินปี 47 ที่ผ่านมา ซึ่งเหลืออยู่กับผมไม่มาก ให้เป็นการขอบคุณ...ขอบคุณอีกครั้งครับ... [​IMG]

2. ืีnumq

ืีnumq เป็นที่รู้จักกันดี

13 มิถุนายน 2006
    ...

3. ณป่าระกำเหนือ

ณป่าระกำเหนือ สมาชิกใหม่

30 พฤศจิกายน 2007
    ประวัติพ่อท่านมุ่ย พระครูนิโครธจรรยานุยุต (มุ่ย จนฺทสุวณฺโณ)