หน้าสุดท้าย เปิดจองหลายอย่าง เครื่องรางมหาเสนห่์ชุดใหม่ อ.ติ้ก ฆราวาสสายเสน่ห์

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย kingking01, 8 มิถุนายน 2013.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. kingking01

kingking01 เป็นที่รู้จักกันดี

สวัสดี ครับชาวพลังจิต วันนี้ ผมอยากจะมาแนะนำ เครื่องราง ของอาจารย์ผมที่ผมใช้เองแล้วรุ้สึกว่าได้ผล และ แรง ดี เพิ่งรุ้จักท่านได้ไม่นาน ครับ
    ท่านคือ อาจารย์ติ้ก ฆราวาส จอมเสน่ห์ แห่ง อ.บ้านโป่ง จ.ราชบุรี

ประวัติท่านย่อๆ ท่านเรียนวิชาสายปู่ฟ้อนมา และอีกหลายท่าน
    เท่าที่ท่านเปิดเฉย มา มี
    หลวงตาปิ่น วัดหนองเกษร
    หลวงพ่อยงยุทธ วัดเขาไม้แดง
    หลวงพ่อ บุญ อาจาโร วัดเขาน้อยบุญทวี
    หลวงตาเผือด วัดมะกอก
    อาจารย์ เทียม
    อ. จ๋าย ลูกศิษย์หลวงพ่อหนู สาย อ. ฟ้อน
    พระอ.ปุ่น วัดใหม่กระทุ่มล้ม

โดยของชุดนี้ เพิ่งออกมาใหม่ได้ไม่ นาน เสก เต็มๆ 1พรรษาครับ

ใครสนใจ ติดต่อ ได้ที่เบอร์นี้ครับ 0918839735 สะดวกรับ 5โมงเป็นต้นไปน่ะครับ

บัญชีในการโอนเงิน
    ปภาณ ทวีวุฒิชัย ธ.ทหารไทย
    สาขาบ้านโป่ง ราชบุรี
    471-71456-03

ไฟล์ที่แนบมา:

แก้ไขครั้งล่าสุด: 5 พฤษภาคม 2014
  2. kingking01

โดยมวลสาร ที่ใช้เป็นมวลสารมีคล่าวๆ ที่ท่านเปิดเผยดังนี้ครับ
    ว่านจุงนาง
    ว่าน 500 นาง
    ว่านช้างผสมโขลง
    เถาวัลหลง
    เครือเขาหลง
    ว่านดินสอฤาษี
    ว่านเสน่ห์จันทร์ทั้ง 5
    ว่านสาวหลง
    ว่านดอกทอง
    รังต่อ
    กาฝาก <หลายชนิด>
    รักซ้อนตายพราย
    ผงปถมังโลกีย์
    ผงอิถีเจ
    ผงพรายกุมาร
    ว่านสาริกา
    นํ้ามันเสน่ห์ว่านดอกทอง
    นํ้ามัน มหาภูติ
    นํ้ามันเสน่ห์ช้างกาม
    ลึงค์ช้าง
    โยนีช้าง
    ว่านเขาหลงเส้นเล็ก<ว่านผมผี>
    คล่าวๆ มีประมาณนี้ครับ ถ่ายรูปมาไห้ได้ชมกันด้วย

3. kingking01

มาครับ บ่นมาตั้งนานแล้ว ได้เวลาเริ่มรายการที่1 เรยครับ
    ขุนแผนเสน่ห์จับช้าง ว่านจุงนาง
    ว่าน 500 นาง ว่านช้างผสมโขลง เถาวัลหลง เครือเขาหลง ว่านดินสอฤาษี ว่านเสน่ห์จันทร์ทั้ง 5 ว่านสาวหลง ว่านดอกทอง รังต่อ กาฝาก <หลายชนิด> รักซ้อนตายพราย ผงปถมังโลกีย์ ผงอิถีเจ ผงพรายกุมาร ว่านสาริกา นํ้ามันเสน่ห์ว่านดอกทอง
    นํ้ามัน มหาภูติ นํ้ามันเสน่ห์ช้างกาม ลึงค์ช้าง โยนีช้าง ว่านเขาหลงเส้นเล็ก<ว่านผมผี>

นำมวลสารมาตำรวมกัน กดพิมพ์แบบบ้านๆ ครับ องค์พระจึงแตกต่างกันออกไป บางองค์หนาบ้าง บางองค์บางบ้าง ปลุกเสกมาตามแบบ หลวงพ่อ ยงยุทธ วัดเขาไม้แดง คาถาบทที่ใช้เรียกว่า สเตย์เลย แม้นแต่เทพยดา เมื่อได้ฟังหรือมนต์ๆนี้แล้วยังอ่อนน้อมลงมาแม้นกระทั่งนางช้างเผือกยังต้องต้องละเลือดมาจะไพร ถ้าเสกธูปหรือเทียนเมื่อจุดไหว้แล้ว เทวดาทั้งหลายเมื่อได้กลิ่นยังทนอยู่ไม่ได้เลย บทคาถาตอนสุดท้าย ให้มันดูกูปรานพระเจ้า
    เปรียบเทียบเหมือนว่าคาถาบทนี้แม้นแต่ช้างที่ดุร้ายเมื่อไดฟังมนต์คาถานี้ยังอ่อนให้เข้ามาจับได้
    <ขนาดเทพเทวดา ยังอยู่ไม่ได้เรยครับ นับภาษาอะไรกับมนุษย์เดินดิน>

อาจารย์ติ้กท่านใช้เวลา ในการ เก็บ รวบรวมมวลสาร เป็นเวลานานๆมาก เทียบกับราคาแล้วท่านบอกว่ายังไม่คุ้ม
    แต่ก็ออกแพงมากไม่ได้เพราะ
    อาจารย์ท่านไม่ได้มีชื่อเสียงอะไร ปลุกเสกจนแน่ใจว่าแรงแล้ว เพราะท่านยํ้าผมเสมอว่า ของที่ เราเสก คนใช้ต้องเอาไปใช้ได้ผล เพราะออกในชื่อเรา เราต้องทำเต็มที่ไม่อย่างนั้น เสียชื่อ

#ขุนแผนรุ่นนี้เป็นรุ่นแรกที่ท่านใน วัตถุอาถรรย์มาผสมด้วย แต่พลีมาดีแล้วไม่ต้องห่วง ใช้วิชาสายอาจารย์ฟ้อนในการ คุม พราย #

ขุนแผนรุ่นนี้ถึงจะมี จิตวิญญาน อยู่ในองค์พระ แต่สามารถห้อยร่วมกับพระได้ครับ ไม่เกี่ยวกัน ไม่ต้องเซ่น เพียงแต่ทำบุญไห้เจ้าของมวลสารและเจ้าของวิชา ด้วยน่ะครับ

ราคาสำนัก อยู่ที่ 1560 รวมส่งครับ

จัดสร้างเพียง20 องค์ ตอนนี้เหลือที่อาจารย์1 องค์ครับ เลือกได้ตาม รูป

แก้ไขครั้งล่าสุด: 29 มิถุนายน 2013
  4. kingking01

รายการ ที่ 2 ตะกรุดนะปฐมังโลกีย์นะดอกทอง
    ตะกรุดนะปฐมังโลกีย์นะดอกทอง
    พอกผงพร้อมจารที่ตัวตะกรุดสร้างน้อยแค่48ดอกใช้เรียกจิตเรียกใจคนรักใช้ได้ทั้งชายและหญิง และเพศที่สามที่สี่ ครับ มวลสาร ว่าน 500 นาง ว่านช้างผสมโขลง เถาวัลหลง เครือเขาหลง ว่านดินสอฤาษี ว่านเสน่ห์จันทร์ทั้ง 5 ว่านสาวหลง ว่านดอกทอง รังต่อ กาฝาก <หลายชนิด> รักซ้อนตายพราย ผงปถมังโลกีย์ ผงอิถีเจ ว่านสาริกา นํ้ามันเสน่ห์ว่านดอกทอง
    นำมาผสม รวมกัน ก่อนที่จะผอกผง จารย์ด้วย ยันต์อิธิเจ รอบตะกรุด สามารถใช้เรียกจิต คนที่เราแอบ ชอบได้ โดยอาจารย์ได้เรียนวิชานี้มาจากพระอาจารย์ปุ่น วัดใหม่กระทุ่มล้มครับ # ดอกนี้ผมลองแล้ว ใช้ได้ทุกเพศจริงๆ พกแล้ว เจอเกย์หล่อๆ โดนแซวตลอด#
    ใช้วิจารณญาณใรการอ่าน ด้วยน่ะครับ
    ราคาสำนักที่ 1260 บาท พร้อม ส่ง
    #ตะกรุดไม่มีพรายน้ะครับ#
    มีเคล็ดลับและวิธีการใช้เรียกจิตไห้ <จะไห้เฉพาะผู้ที่มาเช่าเท่านั้นครับ>

แก้ไขครั้งล่าสุด: 11 มิถุนายน 2013
  5. kingking01

รายการ ที่ 3 มะโยนี มหาเสน่ห์
    โยนีมหาเสน่ห์ อาจารย์ติ้ก ฆราวาส จอมเสน่ห์เมืองบ้านโป่ง มะโยนีนี้ เป็นวิชาถนักของท่านเรยครับ ลูกศิษย์รุ่นแรกๆ ท่าน รุ้ดีว่า ท่านเก่งวิชานี้เป็นพิเศษ เพราะ ท่านทำมาหลายรุ่น รุ่นแรกๆสร้างไม่มากครับ
    มวลสารมีดังนี้
    ว่าน 500 นาง ว่านช้างผสมโขลง เถาวัลหลง เครือเขาหลง ว่านดินสอฤาษี ว่านเสน่ห์จันทร์ทั้ง 5 ว่านสาวหลง ว่านดอกทอง รังต่อ กาฝาก <หลายชนิด> รักซ้อนตายพราย ผงปถมังโลกีย์ ผงอิถีเจ ผงพรายกุมาร ว่านสาริกา นํ้ามันเสน่ห์ว่านดอกทอง
    นํ้ามัน มหาภูติ ว่านเขาหลงเส้นเล็ก<ว่านผมผี>
    ด้านหลังฝังตะกรุดปถมังโลกีย์ สร้างเพียง 99 ชิ้นเท่านั้น ครับ
    ราคาสำนักอยุ่ที่ 560 บาท พร้อมส่ง
    # ใครงบน้อยผมแนะนำชิ้นนี้ ครับ ราคาย่อมเยา จะต่างจากขุนแผนตรงที่วิธีการสร้างและเสก แต่มวลสารคล้ายๆกันครับผม#

แก้ไขครั้งล่าสุด: 19 กรกฎาคม 2013
  6. kingking01

ปิดตะกรุด นะดอกทอง 1 ดอกครับ

7. kingking01

มาดันครับ
    พร้อมอัพเดท รายการใหม่
    ล็อกเก็ตเทพจำแลง
    ความจริงแล้ว ก็คือ รูปของพระนารายณ์ นั่นเอง อ.วิทย์ ท่านบอกว่า ในบรรดาเทพ ที่มีฤทธิ์ ทั้งหมด พระนารายณ์ เป็นเทพที่ แปลงรูปได้มากที่สุด จึงได้มี เกจิอาจารย์ นำมาสร้าง ไม่ว่าจะเป็น นารายณ์อวตาร นารายณ์แผลงศร นารายณ์แผลงฤทธ์ และ อื่น ๆ อีกมากมาย ท่าน อ.วิทย์ จึงได้ใช้วิชา นารายณ์ที่ร่ำเรียนมา สร้างเป็นเทพจำแลง โดยได้สร้างเป็นรูปหน้าพระนารายณ์ และผูกด้วยอักขระ เลขยันต์ ตามที่ได้ร่ำเรียนมา ลงไว้ในวัตถุมงคลชนิดนี้ และยังได้ทำตะกรุดนารายณ์แปลงรูปเงิน ฝังไว้ที่ด้านหลัง รวมอยู่กับผงพุทธคุณ ผงยา และ ผงไม้จันทร์หอม เพื่อเพิ่มอานุภาพความเมตตาและอิทธิฤทธิ์ ให้มากขึ้นโดย คำว่า "เทพจำแลง" นี้เมื่อท่านได้อัญเชิญบารมีของพระนารายณ์มาบรรจุไว้แล้ว ก็จำมีพลังเหมือนกับ หัวใจ 108 แต่ว่าเวลาบูชาให้นึกถึงพระนารายณ์ เป็นที่ตั้ง จากนั้นก็แล้วแต่เราจะอธิฐานให้พระนารายณ์ช่วยเราเรื่องอะไร ไม่ว่าจะเสน่ห์ หรือว่า เมตตาค้าขาย หรือว่า ปกป้อง คุ้มกัน หลบภัย เรียกง่าย ๆ ว่าทั้งบู้และบุ๋น ก็ตามแต่เราจะขอให้ท่านช่วย เพราะมาในภาคเป็นเทพจำแลง แล้วท่านจะจำแลงเป็นอะไรก็ได้ แล้วแต่เราจะขอให้ช่วย ถ้าจิตเราถึง รับรองหายห่วง ก็ในเมื่อพระนารายณ์ เปลี่ยนรูปได้มากที่สุดในบรรดาเทพทั้งหลาย อยู่แล้วก็เสมือนมีหัวใจพระนารายณ์อยู่แล้ว ขอได้ 108 ตามแต่จะขอ บางคนได้ไป ขึ้นคอไปนั่งร้านอาหาร ก็มีคนเพศตรงข้ามเข้ามาทัก แบบที่ไม่เคยเจอมาก่อน หรือว่า คู่แฟนกันได้ไปแล้วกลางคืน ฝ่ายชายฝันว่า มีชายหนุ่มหล่อเหลา รูปงาม ผิวพรรณเปล่งปลั่ง มาอุ้มแฟนตัวเองไป หรือแม้แต่ บางคนเข้าไปหาท่าน ปรับทุกข์กับท่านว่า เครียด เจ้านาย ไม่ชอบหน้า ท่านก็แจก เทพจำแลงไป ไม่นาน เจ้านายก็คุยดี หน้าที่การงาน เจริญรุ่งเรือง จนถึงทุกวันนี้ เป็นต้น นี่คือ สิ่งที่รับประกัน ความเป็นของจริงของ ท่าน ว่า ท่านทำได้จริง เสกขึ้น เสกดีจริง ขนาดไหน ล็อกเก็ตสีนี้ขนาดนี้ เป็นของส่วนตัวของท่าน อ.วิทย์ เองไม่ได้มีใครมาขอสร้าง ดูการวางยันต์ และสีและขนาดนะครับว่า เป็นอย่างไร ย้ำว่า ของ ส่วนตัว ของท่านเอง มีสีนี้สีเดียว แบบเดียวขนาดเดียว สร้าง 100 ชิ้น
    #ใครที่ยังไม่รุ้จัก อ.วิทย์จันทร์หอม ลองหาในกูเกิ้ลดูครับ#
    #ทำไมมาเอาลงกระทู้เดียวกับอาจารย์ติ้ก เพราะอาจารย์ติ้กก็เคยไปเรียนวิชากับอาจารย์วิทย์ครับ อันนี้ ท่านฝาก มา อยู่ที่ท่านอยู่ประมาณ30 ก่า องค์#
    #ยํ้าว่า ท่านทำเองสีนี้เท่านั้น สีอื่นผมไม่รุ้ ไม่ขอพูด#
    ได้ข้อมูลมาใหม่ครับ ว่า อาจารย์ติ้ก ได้ร่วมทุน กับอาจารย์วิทย์ทำล็อกเก็ตนี้เน้อ
    เปิด 1060 พร้อมส่ง จ้า
    เห็น pm มาว่าไม่เล่นพรายกัน ก็เรยจัดมาไห้แล้วน้ะครับ -.- "

แก้ไขครั้งล่าสุด: 16 มิถุนายน 2013
  8. kingking01

ดันๆๆๆ ห้ะ

9. Noomz

Noomz Active Member

10 กันยายน 2011
    ของเค้าดีจิงๆครับ ยิ่งเจอตะกรุดช้างผสมโขลงนะอกแตก ที่อ.เพิ่งไปรับมาจากพระ อ.ปุ่น วัดใหม่กระทุ่มล้มนี่ ลองแล้วจะชอบเลย

10. Noomz

Noomz Active Member

10 กันยายน 2011
    ของเค้าดีครับ ล็อกเก็ต อ.วิทย์นี่ แบบนี้ท่านสร้างเองแท้ๆ มีแบบนี้แบบเดียวครับ

11. kingking01

ใช้ ครับ ตะกรุดช้างผสมโขลงนะอกแตก ที่อ.เพิ่งไปรับมาจากพระ อ.ปุ่น วัดใหม่กระทุ่มล้ม
    แรงเอามากๆ พกวัน แรก ประสบการณ์ผมมาแล้ว เอ้อ จะไม่แรงได้ไงเสก2 ปี สร้าง100 กว่าดอก เสกอัดแบบเต็มๆ ไว้จะ เอามาลงได้เช่ากันครับ

#ตะกรุดอาจารย์ติ้ก เริ่มเหลือน้อย แล้วน้ะครับ เพราะมี ลูกศิษย์ท่าน นำไปปล่อยในกลุ่มเฟสบุ็ค อยู่ ของล็อตนี้คนใช้มีประสบการณ์แล้ว น้ะครับ แต่อยู่ในวงที่ไม่กว้างมากนัก ผมจึงนำมาโพส ในนี้เพราะ คนเยอะ #

12. kingking01

ปิดตะกรุดไปอีกดอก จ้า เหลือน้อยเต็มทีแล้ว
    ใครยังไม่มีรีบเน้อ

13. kingking01

ปิดตะกรุดไปอีกดอกครับ
    หมดแล้วหมดเรยอาจารย์ไม่ทำแล้ว จารยันต์ยากเพราะเวลาจารต้องว่าคาถาด้วย กว่าจะได้แต่ละแผ่นต้องใช้สมาธิอย่างมาก แถมต้องจารถึง2 หน้าด้วยกัน

เพิ่มเติมนิสหนึ่งครับ อาจารย์ท่านบอกว่า ใครที่บูชาตะกรุด ตั้งแต่วันนี้เป็นต้นไปท่านทานํ้ามันช้างผสมโขลง เสริมไห้อีก จัดกันแบบเติมสูบ นํ้ามันนี้ท่านได้มวลสารมาจากสุรินทร์กันเรยทีเดียว

14. kingking01

ปิดไปอีก2 ดอก ครับผม

วันนี้ เอารูปนํ้ามันช้างผสมโขลงอันนี้เป็นหัวเชื้อ น้ะครับ กลิ่นแรงมาก ที่จะทาไห้ผู้บูชาตะกรุดนั้นจะเป็นแบบผสมว่าน
    วันเสาร์ผมจะไปอัพเดทว่าของยังมีเหลือ อีกเท่าไหร่บ้าง จะอัพภาพมาไห้ชมกัน

15. คนยโสธร

คนยโสธร เป็นที่รู้จักกันดี

ตะกรุดนะปฐมังโลกีย์นะดอกทองและโยนี มีประสบการณ์ยังไงบ้างครับ

16. kingking01

ถามผมหรอครับ ตัวผมเองมีประสบการณ์แล้ว ส่วนในเฟสบู้คที่มีพี่สายตรงปล่อยอยู่ก็มีแล้วครับ ยังไงตอนนี้มีคนในเว็บพลังจิตบูชาไปพอสมควร น่าจะมีปสก กันเร็วๆ นี้ ^^

17. kingking01

วันนี้ไปถ่ายรูปตะกรุด ที่ยังเหลือ มา 10ดอก สุดท้ายครับ
    แช่น้ำมันช้างผสมโขลง
    เห้นมีคนถาม มา ว่าตะกรุด ใช้กับ เจ้านายไห้เจ้านายรักได้ไหม ถามอาจารย์แล้วท่านบอกว่าใช้ได้ แล้วแต่จะอธิฐานเรยครับ
    ตะกรุดอาจารย์ลงไว้ทุกด้าน น่ะครับ คงกระพัน โชคลาภ แต่จะเสกหนักเสน่ห์น่ะครับ

18. kritpeerat

kritpeerat สมาชิกใหม่

รายการ ที่ 2 ตะกรุดนะปฐมังโลกีย์นะดอกทอง ยังพอเหลือมั๊ยครับ

19. kingking01

เหลือ จ้า ตาม ภาพ 10 ดอก สุดท้าย

20. แปดเหลี่ยม

แปดเหลี่ยม เป็นที่รู้จักกันดี

จองตะกรุดนะปฐมังโลกีย์นะดอกทอง 1 ดอก ครับ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้