หมอดูซินแสท่านคนไหน หาฤกษ์แต่งงาน ให้กับคู่รักปีชงกันได้บ้าง???

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย ร้อยแก้ว ร้อยกรอง, 19 กันยายน 2019.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. ร้อยแก้ว ร้อยกรอง

ร้อยแก้ว ร้อยกรอง สมาชิกใหม่

รบกวนขอคำปรึกษา ท่านโหราจารย์หรือซินแสหมอดูท่านใดก็ได้ที่เมตตา ช่วยดูดวงของหนูกับแฟนให้ด้วย อยากหาฤกษ์แต่งงานค่ะ เคยไปปรึกษาซินแสน่ำเอี๊ยง แต่ถูกปฏิเสธ เพราะซินแสบอกว่าดวงหนูกับแฟน “ปีชง” กัน อีกทั้งดวงไม่สมพงศ์กัน แต่งงานกันไปก็คงไปไม่รอด จึงอยากสอบถาม และอยากรู้ความจริงเกี่ยวกับดวงชะตาค่ะ ปีชงกันเขาห้ามแต่งงานกันเหรอ???...หรือถ้าแต่งกันไปแล้วจะไปไม่รอดจริงๆ ใช่ไหม???...หนูอยากรู้คำตอบ อยากทราบความจริง ถ้าท่านอาจารย์ผู้รู้หรือหมอดูซินแสท่านใด พอจะมีเวลาช่วยสละเวลาดูดวงให้ทีค่ะ

ดวงหนู : เกิดวันที่ ๑ พ.ย. ๒๕๒๗ ( ปีชวด )

ดวงแฟน : เกิดวันที่ ๘ ธ.ค. ๒๕๒๑ ( ปีมะเมีย )

ส่วนท่านสมาชิกคนไหนหรือใครก็ตาม ที่เคยมีประสบการณ์ผ่านการแต่งงานมาแล้ว และเจอเหตุการณ์ประเภทนี้ คือกรณีที่คู่ชีวิตเกิดปีชงกัน ดวงไม่สมพงศ์กัน แต่ก็ยังสามารถแต่งงานอยู่กินกันฉันผัวเมียกันได้ อย่างตลอดรอดฝั่งมีความสุข+ความเจริญ หนูอยากจะขอเคล็ดลับการใช้ชีวิตคู่ค่ะ เผื่อจะได้นำไปใช้กับชีวิตคู่ของตนเองบ้างค่ะ

2. คะแนนเสียง

คะแนนเสียง สมาชิกใหม่

ถ้าเรื่องฤกษ์มงคลต่างๆ ผมขอแนะนำ หลวงปู่ยิ้ม วัดบัวบุญ ท่านถึงอยู่เชียงใหม่ อำเภอสารภี ซึ่งบรรดาญาติๆ ผมหลายคู่ก็ปีชงกัน แต่ก็อยู่กันรอดและรักกันยาวนานจนถึงทุกวันนี้ เพราะได้ให้หลวงปู่ยิ้ม ท่านช่วยคำนวณหาฤกษ์แต่งงานให้ครับ...ถ้ามีเวลาว่าง ก็ลองเดินทางไปปรึกษาท่านดูซิครับ

3. Sport Man

Sport Man สมาชิกใหม่

ถ้าอยากหาฤกษ์แต่งงานแบบ FREE
    ลองเข้าไปดูที่
    Website ฤกษ์ดี.คอม
    ส่วนจะดีกับคุณทั้งคู่ไหม อันนี้ไม่ทราบ
    ลองตัดสินใจดูแล้วกันนะครับ....
    คุณเจ้าของกระทู้

4. ร้อยแก้ว ร้อยกรอง

ร้อยแก้ว ร้อยกรอง สมาชิกใหม่

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำของ เพื่อนๆ สมาชิก
    แต่พอจะมีอาจารย์ท่านไหน???...เมตตา
    หาฤกษ์แต่งงานให้หนูกับแฟนด้วยค่ะ ((ได้โปรด))

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้