หมอดูที่ทายแม่นจริงๆใครรู้บ้าง

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย poramase, 6 ตุลาคม 2005.

1. poramase

poramase เป็นที่รู้จักกันดี

14 กุมภาพันธ์ 2005
    อยากดูที่สามารถลงรายละเอียดได้เลยครับว่า วันนี้เวลานี้จะได้อะไร เจออะไร เพราะดูมาเยอะ ไม่สามารถให้ข้อมูลอย่างแม่นยำแค่บอกคลุมๆเรื่องชีวิตการงานแบบกว้างๆ คุณคิดว่ามีกันมั้ยครับแบบนั้นนะ ไม่อยากเสียเงินฟรีแล้ว ประเภทดูพลังจิตหรือแบบอื่นก็ได้ เพราะดูมาทุกศาสตร์แล้ว ทั้งลายมือ ลายเซ็นต์ ดวงไทย ดวงพม่า ยูเรเนี่ยน ใครคือหมอดูในดวงใจคุณครับ แบ่งปันกันด้วย จะขอบคุณมากครับ[b-wai]

2. vichian

vichian เป็นที่รู้จักกันดี

หมอดูที่ดูแม่นจริงๆ มีครับ ดูได้ทั้งอดีต ปัจจุบัน และอนาคตอย่างละเอียดทุกเรื่อง แต่เขาไม่ดูให้ใครเป็นการทั่วไป เพราะความสามารถที่เขามีไม่ได้มีไว้รับใช้ชาวบ้าน แต่มีไว้เพื่อละกิเลสของตนเองครับ แต่ถ้าคุณต้องการเป็นหมอดูด้วยตัวเองที่ดูได้แม่นทุกเรื่อง ผมก็จะแนะนำให้คุณลองไปฝึกมโนมยิทธิ ตามแนวของหลวงพ่อฤๅษีฯ ซึ่งมีรายละเอียดอยู่ในเว็ปนี้แล้ว หากคุณตั้งใจจริง คุณก็จะเป็นหมอดูให้ตัวเองได้โดยไม่ต้องเสียเงิน ไม่ต้องไปพึ่งใคร แถมยังเกิดกุศลผลบุญแก่ตัวเองด้วยครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 14 พฤษภาคม 2008
  3. Attawat_Rx

Attawat_Rx เป็นที่รู้จักกันดี

14 กันยายน 2005
    ครับ...ผมเรียนวิชาหมอดูมาหลายปี พบว่าที่ทำได้ขนาดนี้ยังไม่มี นอกจากใช้วิชาสมาธิเป็นบาทฐาน แต่สิ่งที่ผมได้พบคือสัจจะธรรมที่งดงามกว่า นั่นคือ สัจจะธรรมที่ว่า " คนทำนายหรือจะสู้ฟ้าลิขิต และฟ้า....จะลิขิตตามกรรมคือการกระทำของเราเอง มิมีผู้ใดล่วงกฎแห่ง กรรมไปได้..." เรียนรู้ศาสตร์ที่จะเปลี่ยนแปลงชะตาตัวเองดีกว่า การที่เรียนรู้ที่จะรู้ชะตาของตัวเอง เพราะมันไม่เกิดประโยชน์แต่อย่างใด ในบางครั้งรังแต่จะสร้างความท้อใจให้กับตัวเองเสียอีก..... ขอจงเรียนรู้เพื่อเป็นจ้าวชะตาตัวเอง กุมชะตาชีวิตตัวเองได้.....

4. หนูมาลี

หนูมาลี เป็นที่รู้จักกันดี

ขุนทอง ดูดวงแม่นสุดคะ โดนใจมาก
    ประทับใจ และก็อึ้งคะ

5. poramase

ขอบคุณครับสำหรับคำแนะนำครับ แต่พยายามแล้วมันยังดูตัวเองไม่ได้นื่แหละ ไม่งั้นจะดูให้คนอื่นด้วย และอยากพิสูจน์ด้วยครับว่ามีจริงๆ เพราะผมลองมาเยอะก็ไม่คิดว่าแม่นแบบที่บอกเลย
    ก็เลยต้องถามผู้รู้ครับ

6. potisad

potisad เป็นที่รู้จักกันดี

12 พฤศจิกายน 2004
    มี...
    ....
    ....
    ....
    ตัวคุณเองนั้นแหละ
    หัดดูให้แม่น แล้วกัน อย่าทำเล่นๆ จะไม่เจอ

7. khochpaak

khochpaak เป็นที่รู้จักกันดี

8. poramase