หมอดูพลังนิมิตรจิต...(พิสูจน์ความแม่นยำ) ไม่ใช้วันปีเดือนเกิด

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย ภคพร ปัสโส, 24 เมษายน 2011.

1. นาคะวงศ์

นาคะวงศ์ เป็นที่รู้จักกันดี

รบกวนอาจารย์อีกครั้งจ๊ะ จะได้เจอคู่แท้ตอนไหนปีนี้จะมีใครเข้ามาในชีวิตไหม

2. boradcard186

boradcard186 เป็นที่รู้จักกันดี

10 กรกฎาคม 2009
    ชื่อ สุรินทร์ อายุ 35 ย่าง 36 ผิวขาว เกิด ศุกร์ - ส.ค-2518

ขอถาม..ไม่ทราบว่าผมมีโอกาสจะได้บรรจุเป็นข้าราชการไหมครับ

3. เอ๋ ครับ

เอ๋ ครับ สมาชิกใหม่

<TABLE id=post4910963 class=tborder border=0 cellSpacing=0 cellPadding=6 width="100%" align=center><TBODY><TR vAlign=top><TD style="BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid" id=td_post_4910963 class=alt1>อ้างอิง:
    <TABLE border=0 cellSpacing=0 cellPadding=6 width="100%"><TBODY><TR><TD style="BORDER-BOTTOM: 1px inset; BORDER-LEFT: 1px inset; BORDER-TOP: 1px inset; BORDER-RIGHT: 1px inset" class=alt2>ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ wichai_aa [​IMG]
    รบกวนด้วยครับ

วิชัย แซ่ตั้ง อายุ 34 ปี ผิวขาว-เหลือง
    ถามเรื่องงานใหม่ที่ไปสมัครไว้จะได้ไหมครับ เป็นบริษัทรถจักรยานยนต์ ตำแหน่ง ผู้ช่วยผู้จัดการ ครับ
    </TD></TR></TBODY></TABLE>
    ถ้าเกี่ยวกับหน้าที่การงาน มันมีความไม่ชัดเจน ถ้าคุณได้จะได้ในช่วงเดือนกันยายน แต่ดวงปีนี้ให้ระวังเรื่องเคราะอุบัติเหตุ สุขภาพ ห้ามไปงานศพ ให้ทำบุญใส่บาตรติดต่อกัน 3-7 วัน หรือไม่ก็ให้คุณสวดมนตร์นั่งสมาธิ แล้วมันจะตตัดกรรมได้
    ขอให้โชคดีค่ะ<!-- google_ad_section_end -->
    </TD></TR><TR><TD style="BORDER-BOTTOM: #ffffff 1px solid; BORDER-LEFT: #ffffff 1px solid; BORDER-TOP: #ffffff 0px solid; BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid" class=alt2>[​IMG] [​IMG]<SCRIPT type=text/javascript> vbrep_register("4910963")</SCRIPT> [​IMG] </TD></TR></TBODY></TABLE>

4. เอ๋ ครับ

เอ๋ ครับ สมาชิกใหม่

<TABLE id=post4910963 class=tborder border=0 cellSpacing=0 cellPadding=6 width="100%" align=center><TBODY><TR vAlign=top><TD style="BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid" id=td_post_4910963 class=alt1>อ้างอิง:
    <TABLE border=0 cellSpacing=0 cellPadding=6 width="100%"><TBODY><TR><TD style="BORDER-BOTTOM: 1px inset; BORDER-LEFT: 1px inset; BORDER-TOP: 1px inset; BORDER-RIGHT: 1px inset" class=alt2>ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ wichai_aa [​IMG]
    รบกวนด้วยครับ

วิชัย แซ่ตั้ง อายุ 34 ปี ผิวขาว-เหลือง
    ถามเรื่องงานใหม่ที่ไปสมัครไว้จะได้ไหมครับ เป็นบริษัทรถจักรยานยนต์ ตำแหน่ง ผู้ช่วยผู้จัดการ ครับ
    </TD></TR></TBODY></TABLE>
    ถ้าเกี่ยวกับหน้าที่การงาน มันมีความไม่ชัดเจน ถ้าคุณได้จะได้ในช่วงเดือนกันยายน แต่ดวงปีนี้ให้ระวังเรื่องเคราะอุบัติเหตุ สุขภาพ ห้ามไปงานศพ ให้ทำบุญใส่บาตรติดต่อกัน 3-7 วัน หรือไม่ก็ให้คุณสวดมนตร์นั่งสมาธิ แล้วมันจะตตัดกรรมได้
    ขอให้โชคดีค่ะ<!-- google_ad_section_end -->
    </TD></TR><TR><TD style="BORDER-BOTTOM: #ffffff 1px solid; BORDER-LEFT: #ffffff 1px solid; BORDER-TOP: #ffffff 0px solid; BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid" class=alt2>[​IMG] [​IMG]<SCRIPT type=text/javascript> vbrep_register("4910963")</SCRIPT> [​IMG] </TD></TR></TBODY></TABLE>

ขอบคุณครับ อนุโมทนาบุญด้วยครับ

ขอถามต่อนิดนึ่งครับ มีวิธีที่จะทำให้ได้เร็วกว่ากันยายนไหมครับ เช่นให้ไปบ่น หรือไปขอพรจะสิ่งศักดิ์สิทธิ์ อะไรได้ไหมครับ ถ้าไม่ได้ เดือนกันยายน ประมาณวันที่เท่าไหรครับ

ขอบคุณครับ

5. nira

nira สมาชิกใหม่

21 กรกฎาคม 2011
    ชื่อ ลือ ผู้ชาย อายุ 44 ผิวขาว
    ถามเรื่อง งาน

6. mayamo

mayamo เป็นที่รู้จักกันดี

30 มิถุนายน 2009
    ชื่อจิรัฏฐ์ ชาย อายุ52ปีผิว ดำ แดง
    เรื่อง งานที่ทำอยู่
    ขอบคุณครับ

7. imm-382

imm-382 สมาชิก

3 มิถุนายน 2009
    ชื่อ ภณชยภัสร์ อายุ 42 ปี (เกิด 2512)สีผิว 2 สี เหลือง-แดง ค่อยไปทางขาว ถามเรื่องหน้าที่การงานครับ ขอบคุณครับ

8. ภคพร ปัสโส

ภคพร ปัสโส สมาชิกใหม่

9 กุมภาพันธ์ 2011
    งานของคุณที่ทำอยู่นี้เป็นของตัวเองหรือไม่ ? ถ้าทำของตัวเองจะประสบความสำเร็จโดยเฉพาะถ้าทำเกี่ยวกับการเงิน ถ้าหากหน้าที่การงานที่คุณทำเกี่ยวข้องกับการเงินคุณมาถูกทางแล้วประสบความสำเร็จ ให้อยู่กับปัจจุบัน ทำวันนี้ให้ดีที่สุด ถือว่าคุณก็โชคดีแล้ว

ขอให้โชคดีค่ะ
    พี่นิด

9. ภคพร ปัสโส

สำหรับความรักของคุณมันไม่ค่อยสมหวัง ผู้ชายที่เขารักคุณผิวดำแดง คนที่คุณมีใจรักเขากับเป็นผู้ชายผิวขาว ช่วงนี้จะมีความขัดแย้งเกี่ยวกับความรัก มีีนาคม - สิงาคมปีหน้าจะได้พบคู่

10. ภคพร ปัสโส

เกี่ยวกับงารและการประกวดจะมีผู้ใหญ่ชายและหญิงเป็นตัวช่วยคุณอยู่ งานคุณจินตนาการไว้สูงเกี่ยวกับด้านต่างประเทศจะนำความสำเร็จมาให้ เดือนที่โชคดี พฤศจิกายน-กุมพาพันธ์

11. ภคพร ปัสโส

ที่บ้านเจ้าที่ดี บ้านหลังนี้เป็นถุงเงินจะนำมาด้วยความสำเร็จ เรื่องเงิน เรื่องงาน แต่คุณจะเป็นคนใจร้อน ช่วงนี้กำลังขัดแย้งอยู่ ขอให้ใจเย็นทุกอย่างจะผ่านไปได้เอง

12. ภคพร ปัสโส

ใช่แล้วค่ะ

13. ภคพร ปัสโส

ดวงของคุณจะต้องมีตัวช่วย ถ้าหากงานที่คุณทำอยู่เกี่ยวกับกระทรวงต่างประเทศจะได้บรรจุเป็นข้าราชการในช่วงเดือนมิถุนายนปีหน้า ตอนนี้ตัวคุณกำลังมีเกณฑ์โยกย้ายเกี่ยวกับงาน เจ้านายเป็นผู้ชายสูงอายุผิวขาวถ้วมช่วยคุณ ความรักตอนนี้จะมีผู้หญิงผิวขาวบางมารักชอบคุณ

14. ภคพร ปัสโส

ดวงคุณมีผู้ใหญ่สูงอายุผิวขาวคอยเป็นตัวช่วยคุณอยู่ งานเจ้านายเป็นผู้ชายสูงอายุผิวขาวถ้วมคนนี้มีมาก เรารักเรา คุณเป็นคนจิตใจดี ชอบดูแลแทร์แคร์ผู้อื่น เฉลิมฉลอง มีเพื่อนมาก

15. ภคพร ปัสโส

อยากรู้เพิ่มเติมให้ส่งอีเมลหรือโทรมาค่ะ จะมีดูเต็มรูปแบบ

16. ภคพร ปัสโส

ถ้าอยากรู้เพิ่มเติมส่งอีเมลมาหาค่ะ หรือไม่ก็โทรมา จะมีดูดวงเต็มรูปแบบค่ะ

17. กิดากร

กิดากร เป็นที่รู้จักกันดี

28 สิงหาคม 2007
    ขอลองดูหน่อยครับ ผมชื่อวีระวัฒน์ ผู้หญิงที่ชอบ ชื่อฉัตรมงคล ผมอายุ 32 ผู้หญิงอายุ 21 (โดยประมาณ) ผมและผู้หญิง ผิวออกขาว-เหลือง

อยากดูเรื่องความรัก เพราะยังติดใจอยู่นิดหนึ่ง เพราะเมื่อ 3 - 4 วันก่อนไปเซียมซีมา 2 ครั้งแต่คนละวัน แต่ดันได้เบอร์เดิมมา คือเบอร์ 10 ทั้ง 2 ครั้ง แต่ไม่ขอบอกว่าความหมายเป็นอย่างไร และไม่ขอบอกว่าปัจจุบันผมและผู้หญิงเป็นอย่างไร เพื่อพิสูจน์ความแม่น

ท่านเห็นอะไรเกี่ยวกับผมและผู้หญิงก็เชิญบอกเลยครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ.

18. zerozodiac

zerozodiac Active Member

20 ธันวาคม 2010
    ชื่อวัฒนา แสนสมฤทธิ์ อายุ 23ปี ผิว2สี

อยากถามเรื่องการงานครับ รบกวนดูให้ด้วยครับ ขอบคุณครับ

19. titsarun

titsarun สมาชิกใหม่

28 ธันวาคม 2010
    ชื่อ ทิตต์ศรัณ อายุ 29 ปี ผิว ขาวเหลือง
    ขอถามเรื่องความรักครับ
    ขอบคุณครับ

20. thamavril

thamavril สมาชิกใหม่

18 กรกฎาคม 2006
    ชื่อ นางสาวฉวีวรรณ ตันฮวด ชื่อเล่น หมวย ผิวขาว 25ปี
    แฟนชื่อ นายชัยมงคล กมลทิพย์ ผิวขาวเหลือง 24ปี
    ถามเรื่องความรักว่าเป็นไงตอนนี้ และอนาคต

รบกวนด้วยนะค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 26 กรกฎาคม 2011