...หมอดู บอกว่า ดวงไม่เปิด...

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย หญิงโม, 25 เมษายน 2012.

1. หญิงโม

หญิงโม สมาชิกใหม่

ตั้งแต่เกิดมาหนูไม่เคยดูดวงเลยค่ะ

เรื่องมีอยู่ว่า มีคนล่ำลือว่าพระอาจารย์ที่เป็นพระที่หัวหิน ดูหมอแม่นมาก
    หนูก็เลยอยากรู้เลยตัดสินใจเดินทางไปดู
    หมอดูบอกว่าดวงไม่เปิด....รอให้หลังปีใหม่ไทย เข้าปีมะโรงค่อยมาดู

วันนี้ คือเช้าของวันพุธที่ 25 ได้โอกาสไปดูซ้ำเพราะเข้าปีใหม่ไทยแล้ว
    หนูออกเดินทางตั้งแต่เช้า ไปถึงคิวหนู
    ดวงไม่เปิดอีก....ดูไม่ได้

หมายความว่ายังไงคะ?????

เขาแม่นมากค่ะในรายของคนใกล้ตัวหนู ถึงได้เชื่อ และตกลงใจอยากดูดวง

หรือเพื่อนๆ มีที่ไหนแนะนำหมอดู พร้อมสถานที่ให้หนูบ้าง
    หนูอยากดูสักครั้งในชีวิตค่ะ

2. boyclash

boyclash Active Member

มันยังไม่ถึงเวลาที่สมควรมั่งครับ ถึงเวลา บุญกรรม มีต่อกันถึงจะช่วยเหลือ โดยการดูดวงให้ได้มั่งครับ

3. Amatayan

Amatayan เป็นที่รู้จักกันดี

สงสัยต้องเปลี่ยนหมอครับ:cool:

4. หญิงโม

ขอบคุณค่ะ หนูคงยังไม่มีวาสนา ดูดวงกับพระ
    เข้าใจว่าดูดวงใครๆ ก็ดูได้นี่คะ

หนูอ่านในgoogle แนะนำ ริวจิคสัมผัส ใครเคยมีประสพการณ์บ้างคะ

5. หญิงโม

ขอบคุณค่ะ หนูคงยังไม่มีวาสนา ดูดวงกับพระ
    เข้าใจว่าดูดวงใครๆ ก็ดูได้นี่คะ

หนูอ่านในgoogle แนะนำ ริวจิคสัมผัส ใครเคยมีประสพการณ์บ้างคะ

6. แจ๊กซ์69

แจ๊กซ์69 ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต

อายุไม่ถึง15หรือเปล่าครับ

7. จิ๊กซอ

จิ๊กซอ เป็นที่รู้จักกันดี

20 พฤศจิกายน 2009
    อาจารย์แต่ละท่านมีกฎไม่เหมือนกันซึ่งท่านจะถือเคร่งครัดมากทำใหดูไม่พลาด กรณีดวงไม่เปิดสำหรับผมหมายถึง เจ้ากรรมนายเวรยังไม่ยอมให้ดู ถ้าดูไปจะทายไม่ค่อยจะออก โดยมากท่านที่ดูแบบนี้ใช้สมาธิผสมกับหลักการทำนายครับ ผิดถูกต้องขออภัยครับ พระอาจารย์ที่หัวหินผมก็เคยได้ยินชื่อเสียงท่านว่าแม่นยำมากครับ ยิ่งเรื่องการดูที่ทางนั้นเป็นเยี่ยมครับ ในอดีตประจวบคีรีขันเคยมีท่านเจ้าคุณองค์หนึ่งเป็นหนึ่งในสามปรมาจารย์โหรไทยเลยครับ เขียนถึงท่านขนลุกเลย "ท่านเจ้าคุณเปี่ยม วัดเกาะหลัก"

แก้ไขครั้งล่าสุด: 26 เมษายน 2012
  8. ติงติง

ติงติง เป็นที่รู้จักกันดี

ลองบอกชื่อ นามสกุล พร้อมวันเดือนปีเกิดมานะคะ
    บอกทาง pm ก็ได้ค่ะ

9. namitta

namitta เป็นที่รู้จักกันดี

27 มิถุนายน 2010
    ใจไม่พร้อมรึปล่าว กล้าๆกลัว เพราะครั้งแรกกลัวทักไม่ดี ใจเลยไม่เปิด

หลวงพ่อที่หัวหินท่านก็ดูแม่นนะ

10. markdee

markdee เป็นที่รู้จักกันดี

22 ธันวาคม 2010
    เคยดูให้คนๆหนึ่ง ก็ดูไม่ได้เหมือนกัน ตัวผู้ทำนายนี้ปากสั่นเลย ลองสองรอบจึงบอกกับเขาว่าดูไม่ได้ ไม่ทราบเหมือนกันว่าทำไมถึงดูไม่ได้ อันนี้เจอมากับตัวเองจริงๆ

11. bussaba1

bussaba1 เป็นที่รู้จักกันดี

13 กรกฎาคม 2011
    เป็นคนหนึ่งเหมือนกัน ที่ดูหมอไม่ได้เลย เพราะไม่รู้วันและเดือนเกิด รู้แต่ปีเกิด ท่านใดพอจะแนะนำผู้ที่มีญาน ที่ดูโดยไม่ใช้วันเดือนปีเกิด ก็จะเป็นพระคุณยิ่ง

12. นาคะวงศ์

นาคะวงศ์ เป็นที่รู้จักกันดี

หลวงพ่อชื่ออะไรอยู่วัดไหน พอบอกรายละเอียดได้ไหมครับจะเป็นพระคุณอย่างยิ่ง ขอบคุณครับ

13. จิ๊กซอ

จิ๊กซอ เป็นที่รู้จักกันดี

20 พฤศจิกายน 2009
    คนไม่รู้วันเดือนปีเกิด โหรราศาสตร์ก็มีเทคนิคการดูครับ

14. tiplachmann

tiplachmann สมาชิก

21 ธันวาคม 2011
    เป็นอีกคนหนึ่ง ที่ไม่รู้วันเดือนปีเกิด ที่แท้จริง