หมอดู2,000 กลับมาอีกครั้งตามเรียกร้อง

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย onimalu111, 26 มีนาคม 2010.

1. onimalu111

onimalu111 สมาชิก

18 พฤศจิกายน 2009
    เนื่องจากมีการโทรเข้ามาหาผมโอนิเป็นจำนวนมากเรื่องราคาที่แพงเกินกว่าเหตุ จึงมีการท้าพิสูจน์เกิดขึ้น และผมได้ปรึกษา กับ อาจารย์ แล้วว่า
    เราจะมีการให้คนที่อยากดูดวงจริงๆ เพียงวันละ 3 ท่าน เพื่อเป็นการพิสูจน์ว่าแม่นหรือไม่ เหมาะสมกับราคาหรือไม่ หลอกหลวงกัน หรือป่าว จึงเปิด ให้ลองของ โดนคิดค่าบริการ แล้วแต่จะให้ เพียงแต่ท่านต้องโทรมารับรหัสรับจากกระผมซ่ะ ก่อน เพียงวันล่ะ 3 ท่าน เท่า นั้นตั้งแต่วันนี้จน ถึง 30 เมษายน ศก นี้ เท่านั้น
    ติดต่อ รับได้ที่ K.โอนิ 081-902-9786 :cool:

2. onimalu111

3. onimalu111

เนื่องวันนี้เป็นวันแรกน่ะลืมบอกกติกา ก่อน
    1.รหัส นี้สามารถใช้ได้วันต่อวันน่ะครับเริ่มรับได้หลัง 13.00 น ของทุกวัน (ถ้าครบแล้วจะบอกครับ)
    2.ถ้าท่านไม่มาตามเวลาที่นัดถือว่าสละสิทธิ
    3.เรื่องค่าดูไม่มีปัญหาไม่จ่ายยังได้แต่ท่านพิสูจน์แล้วแม่นก็อย่าลืมบอกต่อน่ะครับ
    4.สงสัยอะไรถามก่อนรับรหัสน่ะครับเพื่อไม่ต้องให้คนอื่นเขารอ
    และ ขอบคุณทุกความคิดเห็น ที่ได้โทรมาและ ได้ตอบกระทู้น่ะครับ
    โอนิ ครับ 081-902-9786

แก้ไขครั้งล่าสุด: 26 มีนาคม 2010
  4. chakaktrai

chakaktrai เป็นที่รู้จักกันดี

5 พฤศจิกายน 2007
    ขอร่วมพิสูจน์ความแม่นด้วยคนได้มั้ยคะ..อิอิ
    ไว้เดี๋ยวจะรีบโทรไปขอรหัสค่ะ

ว่าแต่ถ้าสมมติได้รหัสแล้วทางคุณโอนิ จะสามารถดูให้ในเวลาประมาณกี่โมงอ่ะคะ
    ที่ถามเนี่ยเพราะว่าต้องทำงานอ่ะคะ กว่าจะเลิกก็ประมาณ 2 ทุ่มแล้ว

อนุโมทนานะคะ

5. chakaktrai

chakaktrai เป็นที่รู้จักกันดี

5 พฤศจิกายน 2007
    ว่าแต่ทางคุณโอนิ น่าจะรับดูผ่านทางบอร์ดด้วยน่าจะดีนะคะ
    แต่จำกัดว่าดูให้วันละกี่คนอะไรแบบนี้ เพราะจะทำให้แต่ละท่าน
    ที่เข้ามาดูสามารถรับรู้ด้วยไปพร้อม ๆ กันนะคะ..

6. onimalu111

ขอบคุณสำหรับคำแน่นำครับ

:cool:คือ ว่า ถ้าท่านได้อ่านบอดเก่าแล้วจารู้ ว่า ผม ไม่ใช่หมอดูครับแค่พอเป็นบ้างเล็กน้อยเพิ่งจาฝึกอ่าครับฝึกจากอาจารย์ อีกที ยัง ไม่สามารถลงสนามได้555

7. ongvip

ongvip เป็นที่รู้จักกันดี

ไปมาแล้วครับเยี่ยมมากครับในการทำนายอตีต
    ส่วนอนาคตต้องรอพิสูจน์ครับ
    ต้องขอบพระคุณคุณโอนิมากครับที่ในความสะดวก

อ๋อง

8. adani555

adani555 เป็นที่รู้จักกันดี

ดูทางโทรศัพท์ หรือ ต้องไปที่ไหนเหรอคะ

9. onimalu111

ต้องไปเองครับผมแค่ลูกศิษย์ครับอาจารย์ผมเป็นคนดูครับยางไงก็โทรมาคุยกับผมได้ครับเพราะบางทีไม่มีเวลามาดูกระทู้ครับผมต้องทำงาน ขอบคุณทุกคำตอบและคำชม
    และท่านที่ได้ไปมาแล้วแม่นหรือไม่ก็ช่วยมาวิจารณ์ให้ผมอ่านทีน่ะครับ ขอบคุณครับ

10. onimalu111

ขอบคุณครับคุณอ๋อง อิอิ คือ ถ้าคนรู้จักกันทักอดีตถูกนี่ก็มิแปลกแต่ถ้าไม่รู้จักกันทักอดีตถูกนี่สิแปลก(แล้วการทำนายอนาคตจะเหลือเหรอที่จะไม่ถูก) เหอะ ๆ ... ขอบคุณครับสำหรับคำแนะนำ พออนาคตถูกอย่าลืมคอมเม้มให้ด้วยน่ะครับแบบ ว่า คนดูไปตั้งเยอะโทรมาขอบคุณก็เยอะแล้วทำไม มีคอมเม้มแค่ข้อความเดียว น้อยใจจัง แง ๆ โดย โอนิ ผู้น่าสงสาร

11. ds_cu

ds_cu Active Member

ผมเพิ่งไปดูมาวันนี้เอง ผมไปถามเรื่องงาน อาจารย์บอกว่าผมจะได้ข่าวดีหลังวันที่ 5 พฤษภาคม ต้องติดตามว่าจะได้จริงหรือไม่ ตามที่อาจารย์ทำนายไว้ จะได้หรือไม่ได้ ผมจะมาแจ้งให้ทราบกันในบอร์ดนะครับ