หมอนก ขออภัยค่ะ งด ยุติดูดวงฟรี 2 ข้อ และงดไม่ตอบทางpm นะคะ ขออภัยด้วยค่ะ 3 ก.ย 2559เป็นต้นไป

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย หมอนก, 8 กุมภาพันธ์ 2011.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. หมอนก

หมอนก เป็นที่รู้จักกันดี

8 กุมภาพันธ์ 2011
    หมอนก ขอแจ้งข่าวสารนะคะ

สวัสดีทุกท่าน

หมอนกต้องขออภัยและ แจ้งให้ทราบว่า ต่อไปหมอนกจะรับตอบคำถามฟรี 2 ข้อ เฉพาะที่หน้าเวปเท่านั้นนะคะ เพราะไม่เช่นนั้น จะลำดับการตอบไม่ถูก ว่าจะตอบใครก่อนดี ก่อนหลัง หมอนกต้องการตอบตามลำดับคิวตามหน้าเวปค่ะ เพื่อน ๆ จะได้ไม่รอนานและยุติธรรมสำหรับทุกฝ่ายนะคะ หวังว่าทุกท่านจะเข้าใจในเจตนารมณ์ของหมอนกนะคะ
    ส่วนท่านที่ต้องการดูเป็นการส่วนตัวก็ขอให้ติดต่อหมอนกได้ที่เบอร์ 084 - 6092018 นะคะ

ยินดีต้อนรับทุกท่านนะคะ
    หมอนก

2. หมอนก

ส่วนคุณ คุณ วัฒน์ฤทัย เป็นต้นไป รอคำตอบพรุ่งนี้นะคะ

หมอนก

3. Learn from life

Learn from life Active Member

23 ธันวาคม 2010
    รบกวนหน่อยนะครับ

เพศชาย เกิดวันที่ 30 มกราคม 2525 (29ปี) เวลาประมาณ 16.30น. ที่กรุงเทพครับ

อยากถามเรื่อง
    1. ปีนี้จะมีโอกาสได้เดินทางไปต่างประเทศไหมครับ
    2. ความรักและคู่ครองครับ

ขอบพระคุณล่วงหน้าครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 14 กุมภาพันธ์ 2011
  4. nongrx

nongrx สมาชิก

15 ธันวาคม 2010
    เพศหญิง เกิดวันที่ 3 กุมภาพันธ์ 2532 (22ปี)เวลาเกิดหลังเที่ยงคืนเกือบตี1 จังหวัดตรัง
    1 การงาน
    2 ความรัก

5. บีน99

บีน99 ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต

รบกวนด้วยค่ะหมอนก

เพศหญิง เกิดวันที่ 16 มีนาคม 2516 เวลา 04.35 น.ค่ะ เกิดที่นนทบุรี
    1.ความรัก
    2. การเงิน

ขอขอบพระคุณล่วงหน้าค่ะ

6. onglee

onglee เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบคุณค่ะ:cool::cool:

7. bigbang001

bigbang001 Active Member

28 กันยายน 2009
    เกิดวันที่5ก.ย2533เวลา11.03กทม.หญิง ขอขอบคุณมากค่ะ
    1.ความรัก
    2.การเงิน

8. yoyonoinoi

yoyonoinoi เป็นที่รู้จักกันดี

รบกวนหน่อยครับคุณหมอนก

เพศชาย เกิดวันที่ 29 ธค 2521(32ปี) เวลาเกิดประมาณ 7.00น. ที่เชียงใหม่ครับ

อยากสอบถามเรื่อง
    1. จะได้มีโอกาสกลับไปดูแลพ่อแม่หรือเปล่าครับ (ปัจจุบันอยู่กรุงเทพ)
    2. งานที่ทำอยู่ปัจจุบันดีหรือเปล่าครับ รู้สึกอึดอัดมากครับยิ่งช่วงนี้

ขอบพระคุณล่วงหน้าครับ<!-- google_ad_section_end -->

9. หมอนก

หมอนกตอบคำถามให้ คุณ วัฒน์ฤทัย ค่ะ

เกิดวันที่ 3 ก.ย.2523 พุธกลางคืน เวลา 20.35น. อายุ 30 ปี 6 เดือน
    ขอถาม 1. การค้าขายอยู่ในขณะนี้ เป็นอย่างไรบ้าง เพราะขายอาหารช่วงเช้าก่อนทำงาน
    2. งานที่ทำประจำ คืองานธุรการ เป็นอย่างไรบ้างค่ะ
    รบกวนชี้แนะด้วยค่ะ
    ขอบคุณค่ะ<!-- google_ad_section_end -->

สวัสดีคะ คุณ วัฒน์ฤทัย

1. คุณ สามารถขายอาหารได้ เพราะในดวงของคุณ มีดาวจันทร์เกี่ยวกับอาหารอยู่ในตำแหน่งการเงิน คุณก็สามารถทำได้ ดาวศุกร์คือความเป็นตัวของตัวคุณ ซึ่งมีความประณีตเห็นอกเห็นใจคนอื่น ชอบบริการหรือ ทำให้คนอื่นมีความสุข มีดาวคำพูดที่อยู่ในเรื่องการเงินด้วย ลูกค้าก็จะติดใจในตัวคุณค่ะ

2. งานธุรการก็ดีค่ะ เหมาะสมหรับคุณ คุณเป็นคนละเอียด สามารถทำงานที่มีขั้นตอนได้เป็นอย่างดี เหมาะสมกับงานที่พูด สื่อสาร การเขียน เอกสาร กับผู้อื่นค่ะ

ยินดีด้วยนะคะ ที่คุณ ทำงานตรงและสอดคล้องกับดวงของคุณ ขอให้คุณประสบความสำเร็จนะคะ

โชคดีนะคะ
    หมอนก

10. หมอนก

หมอนกตอบคำถามให้ คุณ pbsut ค่ะ

เกิดวันที่ 23 เมษายน 2517 ปีขาล พ.ศ. 2517
    เวลา07.16 น. เพศชาย
    1.ถามเรื่องงาน ครับ
    2.เรื่อง เคราะห์กรรม อุบัติเหตุ ในปี 2554<!-- google_ad_section_end -->

สวัสดีค่ะ คุณ pbsut

1. ดวงคุณเป็นคนที่ประสบความสำเร็จในเรื่องการงาน แต่การมักยุ่งยาก มีความวุ่นวายตลอดเวลา เรียกได้ว่า มักมีเรื่องร้อนในที่การงานค่ะ ต้องมีดวงที่เหนื่อยกับการงานมากเลยคะ
    2. ในเรื่องอุบัติเหตุในปี 54 ถือได้ว่าคุณโชคดีที่มีสิ่งศักดิ์คุ้มครอง อุบัติเหตุที่จะเกิดกับคุณ จะไม่รุนแรงค่ะ ช่วงนี้ต้องควบคุมอารมณ์หน่อยนะคะ อุบัติเหตุต้องระวังช่วงปลายมี.ค ถึงกลาง พ.ค ดวงนี้มักจะมีอุบัติเหตุเล็ก ๆ น้อย ๆ ตลอดเวลาอยู่แล้วค่ะ แผลเล็กแผลน้อยตามร่างกายค่ะ
    ยังไงก็ต้องระมัดระวังด้วยนะคะ

ยินดีที่ได้ตอบคำถามคุณคะ
    หมอนก

11. หมอนก

หมอนกตอบคำถามให้ คุณ ลูกชายสาม ค่ะ

สวัสดีค่ะ

เกิดวันศุกร์ที่ 7 มีนาคม 2523 เวลา 20.57 ( ย่างเข้า 31ปี )

1.มาอยู่สวีเดนได้สักพักใหญ่แล้ว แต่ก็ยังคิดถึงเมืองไทยอยู่บ่อยมากๆค่ะ ถามว่าดิฉันอยู่ที่สวีเดนหรือเมืองไทยเหมาะกว่าค่ะ เมื่อไหร่จะตั้งหลักได้
    2.อนาคตลูกๆ ทั้งสองเค้าดีไม๊ค่ะคนโตปีขาลย่าง 13 ขวบ อีกคนปีชวด2ขวบกว่าแล้ว เอ่อ ตอนนี้กำลังมีอีกคนค่ะ:z2

ขอบคุณมากค่ะ<!-- google_ad_section_end -->

สวัสดีคะ คุณ ลูกชายสาม

1. คุณไปอยู่ต่างประเทศดีกว่าค่ะ เพราะดวงคุณถ้าจะประสบความสำเร็จและร่ำรวย ได้ก็คือการอยู่ ต่างประเทศค่ะ คุณเป็นคนใช้จ่ายเก่ง จึงเก็บไม่อยู่จะให้ดีก็ต้องควบคุมการจ่ายให้ดีนะคะ
    2. ลูกชายทั้งสองคนดีค่ะ อาจจะมีทั้งดื้อทั้งซนบ้างอย่าได้เป็นห่วงค่ะ ต้องไปอยู่ต่างประเทศจะดี ต้องระวังในเรื่องอารมณ์ร้อนของเขาค่ะ
    ต้องสอนในเรื่องการควบคุมอารมณ์ และความมีเหตุมีผลค่ะ

อยากดูเป็นการส่วนตัว ก็ติดต่อได้ตามเบอร์นี้นะคะ 084-6092018

ยินดีที่ได้รู้จักคะ
    หมอนก

12. หมอนก

หมอนกตอบคำถามให้ คุณ mpinkky ค่ะ

เพศหญิง เกิด 13 พฤษภาคม 2530 ปีเถาะ (24 ปี)
    เวลา 09.30 จ.เชียงใหม่ ค่ะ
    - การทำงาน งานที่ทำตอนนี้เป็นไงบ้างค่ะ
    - ความรัก
    ขอบคุณค่ะ<!-- google_ad_section_end -->

สวัสดีค่ะ คุณ mpinkky

1.การงานของคุณมีความวุ่นวาย แต่ก็จะดีขึ้น ถ้าผ่านช่วงเดือนนี้ไปค่ะ
    ระยะนี้ให้ระวังอารมณ์นะคะ ถ้ารู้สึกหงุดหงิดใจ หรือใจร้อนขึ้นมา ให้ระวังการปะทะกับคนอื่น อาจจะหลีกเลี่ยงการเผชิญหน้ากันค่ะ อาจหาเวลาไปเที่ยวหรือพักผ่อนหย่อนใจ ใกล้บ้านก็ได้ค่ะ เพื่อลดความตึงเครียด
    2. ความรัก ดวงนี้จะได้คู่มีตำหนิ เช่น ผ่านการมีคู่มาก่อน เป็นคนแดนไกลค่ะ
    ความรักอาจมีปัญหาบ้าง เช่นความไม่เข้าใจกันค่ะ ต้องเข้าใจให้มากนะคะ

สนใจดูเป็นการส่วนตัว ติดต่อหมอนกได้ที่ 084-6092018 นะคะ

ยินดีต้อนรับค่ะ
    หมอนก

13. หมอนก

หมอนก ตอบคำถามให้คุณ สิทธิธรรม ค่ะ

อยากดูดวงว่าจะสอบเข้าศึกษาแพทย์ในปี2554ได้หรือเปล่า สอบข้อเขียนไปเมื่อวันที่22-23มกราคม2554 ที่ผ่านมา จะประกาศผลสอบข้อเขียนประมาณปลายเดือนกุมภาพันธ์2554 ประกาศผลเข้าศึกษาเป็นทางการ ประมาณปลายเดือนมีนาคมหรือไม่ก็ต้นเดือนเมษายน 2554 หนูเกิด วันจันทร์ที่ 29 มีนาคม 2536 เวลา 17:00 น. เพศหญิง<!-- google_ad_section_end -->

สวัสดีคะ คุณสิทธธรรม

1. จริง ๆ แล้วคุณมีดวงของคุณหมอนะคะ สามารถเป็นได้ค่ะ ง แต่อย่าได้ชะลาใจนะคะ ให้ตั้งใจสอบ และเตรียมตัวให้หนักด้วย เพราะการสอบได ๆ ต้องอาศํย ดวง และความสามารถ ความขยันด้วยค่ะ เพราะพึ่งดวงอย่างเดียวไม่ได้ เพราะเราต้องสอบแข่งในเรื่องความสามารถกับคนอื่นด้วยค่ะ ถ้าเขาเหนือและเตรียมพร้อมมากกว่า เขาก็มีโอกาสมากกว่าค่ะ

ขอให้โชคดีในการสอบนะคะ
    สนใจอยากดูดวงกับหมอนกเป็นการส่วนตัว ก็ติดต่อได้ 084-6092018
    หมอนกยินดีต้อนรับค่ะ
    หมอนก

14. หมอนก

หมอนก ตอบคำถามให้คุณ ป- เมธาวี ค่ะ

กระผม ป-เมธาวีคับผม สอบถามเรื่องอาชีพนิดนึงครับ ผมเป็นทนายความโอเคมั้ยคับผม แล้วถ้าจะสอบระดับอัยการหรือผู้พิพากษาจะได้มั้ยครับกำลังเรียน นิติอีกใบหนะครับ ขอบพระคุณอีกครั้งครับ
    (ปล.โลภมากนิดหน่อยครับ) ขออภัย อ.ด้วยครับผมที่ถามเกินครับ ขอบคุณครับ<!-- google_ad_section_end -->

สวัสดีคะ คุณป- เมธาวี ขออภัยนะคะ ที่ตอบช้าเพราะสมาชิกมาก ๆจริง ๆ คุณจึงรอนานหน่อย

สิ่งที่คุณถามนั้นคือ คำตอบคะ คุณดวงที่มีอิทธิพลของดาวอังคาร คุณจึงสมารถเป็นทนาย อัยการ หรือ ผู้พิพากษาได้ค่ะ
    ถ้าชอบจริงๆ ก็พยายามนะคะ ขอให้สำเร็จค่ะ
    สนใจดูดวงเป็นการส่วนตัวได้นะคะ 084 -6092018
    ยินดีต้อนรับคะ
    หมอนก

15. ufobas

ufobas สมาชิก

28 ธันวาคม 2008
    ยินดีเช่นกันครับหมอนก

16. prachawanna

prachawanna สมาชิกใหม่

ชาย 9กันยายน2512 อายุ41ปี ปีระกา 14.22น.จ.สมุทรสงคราม
    1 ความรัก
    2 การงาน
    ขอขอบพระคุณมากครับ

17. tnktnk

tnktnk Active Member

29 กรกฎาคม 2010
    ขอบคุณมากครับ ตรงที่ขีดเส้นใต้น่าจะตรงสถานการณ์ปัจจุบันที่สุดแล้วครับ

18. วัฒน์ฤทัย

วัฒน์ฤทัย เป็นที่รู้จักกันดี

27 พฤศจิกายน 2009
    ขอบคุณ หมอนก มากเลยนะค่ะ ที่ช่วยกรุณาตอบและชี้แนะแนวทางให้ค่ะ
    ได้รับทราบข้อมูลแล้วรู้สึกมีกำลังใจขึ้นเยอะเลยค่ะ

19. ammy_3115

ammy_3115 เป็นที่รู้จักกันดี

20 พฤศจิกายน 2010
    ญ. 29 ต.ค. 2525
    เวลาเกิด 04.00 น.

เรื่องสุขภาพ

เรื่องโชคลาภ การเงิน

ขอบคุณค่ะ

20. ชญามณี

ชญามณี Active Member

13 กุมภาพันธ์ 2011
    สวัสดีค่ะ
    เกิดวันที่ 1 มิถุนายน 2530 เพศชาย เวลา 19.31 น อายุ 24 ปี กระต่าย
    1.เรื่องหน้าที่การงาน งานที่เหมาะ
    2.อนาคต ดีหรือไม่ ความเจริญ รุ่งเรือง;41

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้