หมอเก๋...ดูดวงจิตสัมผัส

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย หมอเก๋, 31 มกราคม 2016.

แท็ก:
สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. หมอเก๋

หมอเก๋ Active Member

ทุกสิ่งเกิดขึ้นล้วนมาจากการกระทำ วิบากรรม วิบากบุญ ย่อมเกิดจากการกระทำ ขอให้ค้นพบทางสว่างขอตน หากทำสิ่งใดผิดพลาดไป รู้แล้วแก้ไข ก็จะทำให้ดำเนินชีวิตได้อย่างมีความสุขค่ะ บุญรักษาพระคุ้มครองน่ะค่ะ

2. หมอเก๋

ขอขอบคุณทุกกำลังใจ และแรงบุญที่ส่งให้ขอสิ่งดีๆจงคืนกับสู่คุณทั้งหลาย ขออานุภาพแห่งบุญ จงบังเกิดกับผู้มีทุกข์จงพ้นเคราะห์โศกใดๆๆ จงประสบแต่ความสุขด้วยเทอญ สาธุ สาธุ สาธุ เจ้าคร้า

3. Torpad55

Torpad55 สมาชิกใหม่

ขอบคุณมากค่ะ

เมื่อวานได้ดูดวงผ่านทางไลน์กับอาจารย์เก๋ จองคิววันอังคารได้ดูวันอาทิตย์ แม่นมากเลยค่ะ ไม่ต้องถาม อาจารย์ทักอย่างเดียวเลยค่ะ
    ขอบคุณมากนะค่ะ ^^

แนะนำผู้ที่มีปัญหาอยู่สามารถปรึกษากับอาจารย์ได้เลยค่ะ อาจารย์ให้คำแนะนำที่ดีค่ะ สบายใจเลย และอาจารย์ไม่หวังผลประโยชน์ทางด้านเงินด้วยค่ะ มีแต่ให้ไปทำเอง อาจารย์จะบอกวิธีการแก้ไขให้ค่ะ

4. ros

ros เป็นที่รู้จักกันดี

21 มิถุนายน 2011
    ขอถามอ.เก๋ทางPM นะคะ

5. Sesha Naag

Sesha Naag สมาชิกใหม่

สวัสดีค่ะ อาจารย์เก๋ พี่เองค่ะ พี่จอยที่ดูดวงกับอาจารย์ แล้วส่งรูปทรงกลดสวยๆให้อาจารย์หลังจากได้รู้จักกัน อาจารย์มีบารมีและมีจิตเมตตากรุณาค่ะ การที่พี่จอยเห็นอาทิตย์ทรงกลด ถือว่าเป็นนิมิตหมายที่ดีที่พี่ได้พบกับกัลยาณมิตรที่มีศีลมีธรรมะ

ขอขอบพระคุณ อ เก๋ มากๆค่ะที่ทำให้พี่ได้กระจ่างมากๆเกี่ยวกับสิ่งที่สงสัยมานาน ซึ่งพี่เคยดูหมอกับคนอื่น ก็ยังไม่ใช่คำตอบที่ชัดเจนเลยค่ะ ค่าครูอาจารย์ก็คุ้มค่ามากๆ ราคาไม่สูงแต่ค่าของการช่วยเหลือจาก อาจารย์ มันคุ้มค่ะ

ใครที่ทุกข์ใจหรือกาย ก็ขอแนะนำ อาจารย์ เก๋ นะคะ ปรึกษาท่านกันค่ะ

ขอบอกว่า อ เก๋ มีความเมตตา ให้คำแนะนำหลายอย่าง ความแม่นยำก็มีค่ะ คุยกับ อ เก๋ รู้สึกขนลุกตลอดเวลา
    พอคุยเสร็จ นอนหลับฝันดีค่ะ ไม่มีอะไรมารบกวนใจอีกค่ะ
    ขออนุโมทนาบุญทุกบุญที่อาจารย์ได้ทำด้วยค่ะ ขอบุญรักษาอาจารย์ และบารมีสูงยิ่งขึ้นไป
    ขอบคุณจากใจค่ะ

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      206.3 KB
      เปิดดู:
      170
      ขนาดไฟล์:
      214.5 KB
      เปิดดู:
      151
  6. หมอเก๋

ขอบคุณค่ะ และขอบคุณพี่จอย สำหรับคำแนะนำที่ส่งมาในไลน์ให้กับอ.ด้วยค่ะ จะน้อมรับไว้ และก็จะปฏิบัติตาม เป็นสิ่งที่ดีค่ะ ขอบุญบารมีที่สั่งสม จงส่งผลให้พี่จอยผ่านพ้นทุกข์โศก ใดๆ ให้หายไป มารใด ๆ อย่าแผ้วพานน่ะค่ะ
    สาธู สาธุ สาธุ เจ้าคร้า

7. Mryamadakung

Mryamadakung สมาชิกใหม่

องค์ลงประทับร่าง

ดูดวงคับบอกวันเดือนปีเกิดค่าดู199บาทให้โอนเงินมาที่ธนาคารกรุงเทพเลขที่บัญชี2544690270 องค์อนันตยศลงประทับร่างคับดูได้ทุกวันคับโทรมาได้ที่0899546010คับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 1 พฤษภาคม 2016
  8. หมอเก๋

หมอเก๋ดูแต่ทางไลน์น่ะค่ะ ไม่รับประทับทรงใดๆ หากจะประกาศเพื่อจะดูดวงขอให้ลงในเวปบอร์ดเลยน่ะค่ะ ขอบคุณน่ะค่ะที่เข้ามาแสดงความคิดเห็นในเวป บอร์ด ขออนุโมทนาบุญค่ะ ใครต้องการให้"องค์อนันตยศลงประทับร่างดูก็เชิญตามที่เค้าได้ลงรายละเอียดไว้ได้ค่ะ"หมอเก๋ช่วยโฆษณาให้ แต่หมอเก๋ต้องบอกก่อนว่า ไม่ได้รู้จัก หรือมีความเกี่ยวข้องกับ องค์อนันตยศ แต่อย่างใดค่ะ แล้วแต่ท่านผู้ดูทั้งหลายจะพิจารณาในการดู ไม่ว่ากันค่ะ หมอเก๋ไม่ได้ทำเป็นอาชีพ แต่ที่ทำก็เพื่อช่วยเหลือและชี้แนะผู้ตกทุกข์ด้วยจิตที่บริสุทธ้์ จริง ๆ ผู้ที่เคยดูกับหมอเก๋จะทราบดีค่ะ ว่าความตั้งใจขอหมอเก๋คือสิ่งใด คือต้องการให้ทุกคนทำความดี ละเว้นความชั่ว รักษาศีลทั้ง 5 และอย่าลืม ความกตัญญู จะทำให้ชีวิตเจริญค่ะ

สาธุ สาธุ สาธุ เจ้าคร้า

9. หมอเก๋

เชิญให้หมอเก๋สัมผัสได้น่ะค่ะ......
    เชิญแอดไลน์ ID:siripun999
    ค่าครู 299 บาท
    ธ.กสิกรไทย-เดอะมอลล์
    สิริพันธุ์ อยู่สวัสดิ์
    เลขที่บัญชี 433-2-53472-1 เลขบัญชีนี้อย่างเดียวไม่มีบัญชีอื่นค่ะ
    โอนแล้วเรียบร้อยรบกวนแจ้งเวลาโอนส่งมาในไลน์พร้อมกับสลิป โอนด้วยค่ะ
    ต้องโอนเงินก่อนถึงจะได้คิวค่ะ
    เชิญพิสูจน์และให้หมอเก๋แนะนำแนวทางได้ค่ะ

หมอเก๋...ไม่รับประทับทรง องค์เจ้าใดๆค่ะ มีแค่จิตสัมผัส ดูให้ทางไลน์อย่างเดียว และสิ่งที่แก้ไขให้คุณไปแก้เอาเอง ไม่รับแก้กรรมใดๆให้ เพียงแต่ชี้แนะแนวทาง บุญให้น่ะค่ะ

10. หมอเก๋

ชิญให้หมอเก๋สัมผัสได้น่ะค่ะ......
    เลขที่บัญชี 433-2-53472-1 เลขบัญชีนี้อย่างเดียวไม่มีบัญชีอื่นค่ะ
    โอนแล้วเรียบร้อยรบกวนแจ้งเวลาโอนส่งมาในไลน์พร้อมกับสลิป โอนด้วยค่ะ
    เชิญพิสูจน์และให้หมอเก๋แนะนำแนวทางได้ค่ะ

หมอเก๋...ไม่รับประทับทรง องค์เจ้าใดๆค่ะ มีแค่จิตสัมผัส ดูให้ทางไลน์อย่างเดียว และสิ่งที่แก้ไขให้คุณไปแก้เอาเอง ไม่รับแก้กรรมใดๆให้ เพียงแต่ชี้แนะแนวทาง บุญให้น่ะค่ะ

11. janjpt

janjpt สมาชิกใหม่

11 กุมภาพันธ์ 2016
    อาจารย์คะหนูรบกวนถามหน่อยค่ะ
    หนูจะได้พยาบาลทหารอากาศ พยาบาลทหารเรือ หรือไม่ได้สักอย่างเลยคะ

12. หมอเก๋

เชิญให้หมอเก๋สัมผัสได้น่ะค่ะ......
    เลขที่บัญชี 433-2-53472-1

13. perawatza

perawatza Active Member

ผมติดต่อไปทางไลน์ละครับ

14. Thungpangka

Thungpangka สมาชิกใหม่

21 พฤษภาคม 2016
    ดีใจมากที่มีโอกาสพูดคุยกับอาจารย์เก๋ บอกเลยว่าแม่นมากคะ ก่อนหน้าที่จะคุยกลุ้มใจหลายเรื่อง พอคุยเสร็จรู้สึกโล่งใจมาก อาจารย์ได้ทำนายในเรื่องของอนาคต ละก็เรื่องของปัจจุบันก็ตรงมากคะ ขอบคุณอาจารย์มากเลยนะคะ

15. หมอเก๋

สวัสดีค่ะ ท่านทั้งหลาย ผู้ใดที่โอนเงินค่าครูแล้วยังไม่ได้รับคิวทักมาได้น่ะค่ะในไลน์ อาทิตย์ที่แล้วหมอเก๋ติดกิจธุระกระทันหันเลยไม่ได้แจ้งคิวให้ทราบ เริ่มดูตามปกติแล้วค่ะ ส่วนคนที่ดูฟรี1 คำถามกำลังทยอย ตอบให้อยู่น่ะค่ะ ใครที่ยังไม่ได้คำตอบก็ทักซ้ำมาอีกน่ะค่ะ พอดีคนดูค่อนข้างเยอะ แต่จะพยายามค่อยๆตอบให้ครบน่ะค่ะ หากผู้ใดยังไม่ได้จองคิวสนใจก็ทักในไลน์ได้ค่ะ ใครโทรมาแล้ว หมอเก๋ไม่ได้โทรกลับก็ แอดไลน์ทักมาได้เลยน่ะค่ะ เพราะบางทีติดงานประจำด้วยอาจจะไม่ได้รับโทรศัพท์ ก็ต้องขออภัยด้วยค่ะ รายละเอียดด้านล่างเลยค่ะ

เลขที่บัญชี 433-2-53472-1

16. champ_mtts40

champ_mtts40 สมาชิกใหม่

ขอบพระคุณ อ.เก๋ มากๆเลยนะครับ ที่ช่วยแนะนำ ปลดล็อคความสงสัย ในสิ่งที่มองไม่เห็น และในเรื่อง การงาน การเงิน ความรัก และในอื่นๆอีกหลายเรื่อง ต้องขอบอกเลยว่า อ.เก๋ คนนี้ แม่นจริง ผมขอฟันธง ไม่ผิดหวัง
    จากเดิมส่วนตัวผม ชอบดูหมอ มานานหลายสิบปี ตำหนักร่างองค์ทรงเจ้า หรือ
    แบบศาสตร์ ต่างๆ หรือแบบจิตสัมผัสดูทาง Line คุยโทรศัพท์ ผมก็ดูมาแล้ว
    ไม่เหมือน อ.เก๋ หมอดูคนนี้ ที่พูดตรงๆแม่นยำ ไม่หยิ่ง (แถมค่าครูก็ถูกไม่เรียกร้องอะไรเลย ช่วยคนจริงๆ) ;aa15:cool:

17. perawatza

perawatza Active Member

ขอบคุณอ.เก๋มากครับ ที่แนะนำทุกเรื่อง ความรัก การเงิน การงาน ซึ่งผมมีสุขภาพป่วยโดยไปตรวจกับโรงพยาบาลเเล้วหาสาเหตุไม่ได้เวลาเป็นปี เเล้วก็มาพบกับอาจารย์เก๋ ซึ่งช่วยผม ให้ผมรู้ว่าเกิดจากเจ้ากรรมนายเวร ซึ่งกว่าผมจะผ่านมาได้ ก็ต้องมีอาจารย์เก๋คอยแนะนำบอกตลอด ผมขอขอบคุณมากครับ เรื่องทายทักก็เเม่นจริงๆครับ

18. หมอเก๋

วันนี้โทรศัพท์ไลน์มีปัญหาอยู่ หากจะสื่อหรือฝากคำถาม ฝากไว้ที่กระทู้ได้น่ะค่ะ ในวันพรุ่งนี้โทรศัพท์น่าจะเรียบร้อย วันนี้วันพระพอดีเลย อ.ได้งดกิจ แต่ว่าใครอยากฝากคำถามเชิญถามในกระทู้นี้ได้เลยน่ะค่ะ

บุญรักษาพระคุ้มครองทุกท่านค่ะ
    หมอเก๋...จิตสัมผัส

19. Phonnapatt

Phonnapatt สมาชิกใหม่

9 มิถุนายน 2016
    เกิดจันทร์ 8 เมษายน 2539 เวลาประมาณ 05.00 น. ปีชวด

มีโอกาสจะได้ไปที่ยวต่างประเทศหรือไปทำงานบ้างมั้ยคะ

20. หมอเก๋

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้