หมอเก๋...ดูดวงจิตสัมผัส

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย หมอเก๋, 31 มกราคม 2016.

แท็ก:
สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. okka

okka สมาชิก

29 พฤษภาคม 2015
    สวัสดีครับ คุณหมอเก๋

2. หมอเก๋

หมอเก๋ Active Member

สวัสดีค่ะ

3. NKthanapon

NKthanapon สมาชิกใหม่

6 มิถุนายน 2016
    หมอเก๋ คับคือช่วยดูให้หน่อยครับ
    ชีวิตผมมีโอกาสได้บวชมั้ยครับ?
    พอดีมีปัญหาที่พูดไม่ได้อยู่

เกิด 17 มิถุนา 2537 เวลา 14.30 ปีจอ 21ปี

4. หมอเก๋

คุณมีเกณฑ์การเดินทางเกิดขึ้น อาจะมีเกณฑ์การต้องพลัดพรากจะสิ่งที่เป็นที่รัก หรือมีปัญหาในเรื่องครอบครัว เกณฑ์การบวชยังไม่เห็นเกิดขึ้น ณ ขณะนี้ค่ะ ปัญหาต่างๆ จะคลี่คลายไปด้วยตัวของมันเอง ให้เวลาเป็นสิ่งที่ช่วยให้ปัญหาต่างๆคลี่คลายไปค่ะ ระวังจะเกิดการทะเลาะ หรือความแตกแยกเกิดขึ้น น่ะค่ะ ในปีนี้ และระวังทางด้านอารมณ์ทำอะไรอย่าใจร้อน

บุญรักษาพระคุ้มครองค่ะ

หมอเก๋....จิตสัมผัส

5. หมอเก๋

ท่านใดที่โอนเงินค่าครูแล้ว ยังไม่ได้รับคิว เชิญทักมาในไลน์ได้น่ะค่ะ บางท่านโอนแล้วไม่ได้แจ้ง หมอเก๋จะไม่ทราบว่าใครโอน และจะได้แจ้งคิวให้ค่ะ การรับคิว โอนเงินแล้วหลังจาก 1 วัน จะแจ้งคิวให้ทราบค่ะ เชิญให้หมอเก๋ สัมผัสได้ค่ะ...............
    เชิญแอดไลน์ ID:siripun999
    ค่าครู 299 บาท
    ธ.กสิกรไทย-เดอะมอลล์
    สิริพันธุ์ อยู่สวัสดิ์
    เลขที่บัญชี 433-2-53472-1
    โอนแล้วเรียบร้อยรบกวนแจ้งเวลาโอนส่งมาในไลน์พร้อมกับสลิป โอนด้วยค่ะ
    ต้องโอนเงินก่อนถึงจะได้คิวค่ะ
    เชิญพิสูจน์และให้หมอเก๋แนะนำแนวทางได้ค่ะ

6. Tanut_sk

Tanut_sk เป็นที่รู้จักกันดี

รบกวนหมอเก๋ด้วยนะครับ
    เกิด 26 สิงหา 30 พุธกลางคืน
    มีเหตุให้ทะเลาะกับญาติอย่างรุนแรง อีกนานไหมครับกว่าจะจบ มีหนทางให้เรื่องจบโดยดีแล้วรวดเร็วไหมครับ
    ทุกข์ใจ มาก ๆ
    ขอบคุณนะครับ

7. Nuanhong

Nuanhong สมาชิกใหม่

13 มิถุนายน 2016
    รบกวนหมอเก๋ค่ะ
    เกิด จันทร์ ที่ 5 มิถุนายน 2532 ช่วง 3 ทุ่มกว่า

อยากให้แฟนที่คบกันตอนนี้รักเรา ละไม่ปล่อยมือเราไป ไม่ว่าจะมีอุปสรรคทั้งในใจ และภายนอก จนกว่าจะแต่งงาน ต้องใช้วิธีไหนกับคนๆนี้คะ

8. kkk23m

kkk23m เป็นที่รู้จักกันดี

ในส่วนตัวผมมีความเห็นว่าอ.เก๋ดูได้แม่นยำมากทั้งอดีต ปัจจุบัน และโดยเฉพาะเหตุการณ์ในอนาคต ที่จะเป็นเครื่องพิสูจน์ได้ว่าอ.ท่านนั้นจะแม่นหรือไม่แม่น สำหรับผมสิ่งที่อ.เก๋ทำนายเหตุการณ์ในอนาคตได้เกิดขึ้นจริงๆแล้วทั้งเรื่องดีและไม่ดี นอกจากเรื่องความแม่นแล้วยังใจดีมีเมตตาตอบทุกคำถามแม้หลังจากที่ได้ดูไปแล้ว หากใครกำลังประสบปัญหามีทุกข์ที่หาทางออกไม่ได้ ลองคุยกับอ.เก๋ดูนะครับ

9. Kan_tee

Kan_tee สมาชิกใหม่

14 กุมภาพันธ์ 2016
    ได้ดูดวงกับอ.เก๋ละนะคะ. ขอบคุณอาจารย์เก๋สำหรับคำแนะนำที่ดีมากๆเลยนะคะ แม่นคะ ท่านใดที่ประสบปัญหาลองให้อาจารย์ตรวจดวงดูนะคะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 21 มิถุนายน 2016
  10. Sesha Naag

Sesha Naag สมาชิกใหม่

สวัสดีค่ะ อาจารย์

พี่จอยเลิกใช้ไลน์แล้วนะคะ ลบโปรแกรมไลน์ออก เนื่องจากไม่มีใครคุยด้วย เลยคิดว่า มีไลน์ไปก็เท่านั้นค่ะ ทุกวันนี้ พี่จอยก็อยู่คนเดียว สงบๆ ปฏิบัติบำเพ็ญจิตไปของพี่จอยเรื่อยๆตามปกติจ้า
    ขอบพระคุณอาจารยืเก๋สำหรับทุกอย่างนะคะ
    อนุโมทนาบุญทุกบุญที่ทำค่ะ

11. Koontida

Koontida สมาชิก

17 กุมภาพันธ์ 2012
    สวัสดีค่ะ ขออนุญาตรบกวนค่ะ เกิดวันที่ 15 ก.ย. 2536 พุธ 10.32 อยากทราบว่า วีซ่าจะออกทันก่อนบินไปเรียนต่อในวันที่ 7 ก.ค. 2559 ไหมคะ หนูเลื่อนตั๋วเครื่องบินมาแล้ว 1 ครั้ง เนื่องจากวีซ่าออกไม่ทัน ขอบพระคุณค่ะ

12. หมอเก๋

เชิญให้หมอเก๋สัมผัสได้น่ะค่ะ......
    โอนแล้วเรียบร้อยรบกวนแจ้งเวลาโอนส่งมาในไลน์พร้อมกับสลิป โอนด้วยค่ะ
    เชิญพิสูจน์และให้หมอเก๋แนะนำแนวทางได้ค่ะ

13. อ้นอ้นอ้น

อ้นอ้นอ้น สมาชิกใหม่

29 มิถุนายน 2016
    ขอบคุณอาจารย์ค่ะ

สวัสดีค่ะ เมื่อคืนได้มีโอกาสให้อาจารย์สื่อกรรมให้ ซึ่งก่อนหน้ามีเหตุให้ต้องเลื่อนนัดออกไป เลยไม่ได้ดูและตัดสินใจจะไม่ดูแล้ว แต่สุดท้ายอาจารย์น่ารักมากบอกว่าขอนัดใหม่เพื่อจะดูให้อีกครั้ง อาจารย์สื่อมาทั้งในอดีต และอนาคตบอกเลยค่ะ ขนลุกมาก ไม่รู้ทำไมเหมือนกัน แต่ยังไงก้ขอบคุณอาจารย์มากนะคะ ได้กำลังใจขึ้นเยอะและสมการรอคอยจริงๆค่ะ

อนุโมทนาบุญค่ะ

ขอบคุณค่ะ

14. หมอเก๋

เชิญให้หมอเก๋สัมผัสได้น่ะค่ะ......

15. Krondor

Krondor Active Member

28 สิงหาคม 2007
    คิวอาทิตย์นี้มีว่างหรือเปล่าครับจะได้จอง

16. หมอเก๋

วันอาทิตย์นี้มีคิวว่างค่ะเหลือ เวลา 1 ทุ่มค่ะ หากจะจองแอดไลน์มาได้เลยน่ะค่ะ

17. น้องหยกก

น้องหยกก สมาชิกใหม่

10 กรกฎาคม 2016
    หมอเก๋แม่มมากค่ะ คัยทุกข์จัยลองถามดูได้ แม่นจิงๆๆน่ะ พูดตรงมากก สิ่งค้างคาจัยก้อเคลียดี ตอบทุกอย่างที่อยากรู้ คนนี้คอนเฟริม์ รู้ยันเงา อิอิ

18. น้องหยกก

น้องหยกก สมาชิกใหม่

10 กรกฎาคม 2016
    โทรไปแร้วหมอเก๋ แม่นมากก พูดตรงมาก ตอบทุกปันหาที่อยากรู้ คัยเปงทุกข์ลองถามเค้าดูก่อนได้ เคลียทุกปันหา โอเคเลย คนนี้คอนเฟริม์ รู้ยันเงา .

19. mouyyunho

mouyyunho สมาชิกใหม่

18 มิถุนายน 2016
    ขอขอบคุณและอนุโมทนาบุญที่หมอเก๋ได้ช่วยเมตตา ใช้จิตสื่อให้หมวยนะคะ หมอเก๋น่ารักและใจดีมากๆ ขอให้มีแต่ความสุขและสิ่งดีๆนะคะหมอเก๋

20. Bslipz

Bslipz สมาชิกใหม่

14 กรกฎาคม 2016
    หมอเก๋เหมือนรู้ว่าเราคิดอะไรอยู่ ทั้งๆที่ดูแค่ชื่อกับวันเดือนปีเกิด แม่นมากๆครับ ทักบางอย่างที่ไม่น่าเชื่อว่าจะมีใครรู้ ขอบคุณมากครับสำหรับคำแนะนำ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้