หลวงปู่ผาด อภินันโท วัดไร่ จ.อ่างทอง

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย ขุนพลาย, 19 มกราคม 2012.

1. ขุนพลาย

ขุนพลาย เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

12 กันยายน 2009
    สวัสดีครับคุณ posopa
    ตะกรุดเปิดสมองยังมีครับ บูชา 500.-บาท บวกค่าจัดส่ง EMS.50.-บาทครับ
    สนใจบูชาเรียนเชิญนะครับ ขอบคุณครับ

2. ขุนพลาย

ขุนพลาย เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

รายการจัดส่งวัตถุมงคล - คุณวิสุทธิ์ฯ
    ตะกรุดเปิดสมอง จำนวน 1 ดอก
    เลขที่ใบส่งของ EI 9113 1099 7 TH
    ขอบคุณครับ

3. ขุนพลาย

รายการสั่งจองวัตถุมงคล -คุณอิ๋วฯ
    1.ผ้ายันต์พญาครุฑ เพชรกลับ จำนวน 1 ผืน
    2.ผ้ายันต์พญาครุฑ มหาอำนาจ จำนวน 1 ผืน
    3.พญาครุฑเพชรกลับ เนื้อสำริด รุ่น 2 จำนวน 1 ตน
    4.พญาครุฑเสาร์ 5 รุ่น 3 จำนวน 2 ตน
    ขอบคุณมากครับ

4. ขุนพลาย

รายการสั่งจองวัตถุมงคล -คุณอิ๋ว
    1.ตะกรุดมหาจักรพรรดิตราธิราช 4 นิ้ว จำนวน 1 ดอก
    2.ตะกรุดพระปัจเจกพุทธเจ้า จำนวน 1 ดอก
    ขอบคุณครับ

5. ขุนพลาย

รายการจัดส่งวัตถุมงคล
    - คุณวศินีฯ
    1.พญาครุฑเพชรกลับ รุ่น 2 จำนวน 1 ตน
    2.พญาครุฑเสาร์ 5 รุ่น 3 จำนวน 2 ตน
    3.ตะกรุดพระปัจเจกพุทธเจ้า จำนวน 1 ดอก
    4.ตะกรุดมหาจักพรรดิตราธิราช 4 นิ้ว จำนวน 1 ดอก
    5.ผ้ายันต์พญาครุฑมหาอำนาจ 1 ผืน
    6.ผ้ายันต์พญาครุฑเพชรกลับ 1 ผืน
    เลขที่ใบส่งของ EI 9113 4333 2 TH

6. ขุนพลาย

ตะกรุดพระลักษณ์หน้าทอง รุ่นแรก หลวงปู่ผาด วัดไร่
    "ตะกรุดพระลักษณ์หน้าทอง รุ่นแรก"
    หลวงปู่ผาด วัดไร่ ตะกรุดพุทธคุณสูงเกินตัว เพราะเสกและจารด้วยหัวใจพระลักษณ์หน้าทอง ซึ่งเป็นยันต์ครู ยันต์เอก ยันต์แรง ด้านเมตตามหานิยม มหาเสน่ห์ มหารัญจวนใจเหนือกว่าพระยันต์ทั้งปวง ตำรากล่าวว่า ยันต์พระลักษมณ์หน้าทอง เป็นสุดยอดมหาเสน่ห์ มหานิยม รัญจวนใจ สมัยก่อนศิลปิน นักร้อง นักแสดง ต้องลงยันต์พระลักษณ์หน้าทองก่อนจะเปิดม่านทำการแสดง หากใครถือได้ขลังแม้เมื่อเริ่มลงเสา สร้างโรงแสดงเท่านั้น ก็จะมีคนมาจับจองที่นั่งจนแน่นขนัด
    มาสมัยนี้คนเรายิ่งจำเป็นต้องมีเสน่ห์ มีมหาเมตตา มีมหานิยมติดตัวไว้ เพราะคนสมัยนี้ โกรธง่าย หายยาก โกรธเรื่องไม่เป็นเรื่อง ขับรถปาดหน้ากันก็แทบจะยิงกันตาย เหยียบเท้ากันหน่อยก็มีเรื่องมีราว ตะกรุดดอกเล็กนี้ดีหนักหนา คัดข้อความในตำราให้รู้ว่าเป็นมหาเมตตา มหานิยมแก่ผู้พบเห็น เข้าหาเจ้า หานาย ขุนนาง ท้าวพระยา รักใคร่ เอ็นดูเราสิ้นแล อย่าว่าแต่มนุษย์หญิงชายเลย แม้เทวดายังเมตตา อำนวยพรเราทุกเช้าค่ำแล นักร้อง ศิลปิน ร้องรำทำเพลง เป็นที่นิยมแก่คนดู หญิงชายใดพึงใจปรารถนา พูดจาปราศรัยกับเราด้วยดี แม้ใครโกรธเกลียดเราสักเท่าไร มีโทษภัยถึงชีวิต พบหน้าเรากลับรักเรา หายโกรธเราสิ้นแล พกพาไปค้าไปขาย ซื้อง่าย ขายคล่อง เขาเมตตาอุดหนุนมิได้ขาด ขายดี มีกำไร เขาไม่ต่อราคาเราเลย แม้เดินทางใกล้-ไกล บังเกิดลาภสักการะมิได้ขาด เป็นของวิเศษดุจแก้วสารพัดนึกเลยเชียว
    ประสบการณ์ตะกรุดพระลักษณ์หน้าทอง ไม่เป็นเพียงแต่เมตตามหานิยมอย่างแรง เห็นผลชะงัดนักหนาเท่านั้น ยังมีประสบการณ์ในด้านเมตตามหานิยม ค้าขาย อีกด้วย หลายท่านใช้ตะกรุดพระลักษณ์ดอกเล็กนี้บนบานตามที่ตนต้องการ ซึ่งก็ได้ผลสำเร็จตามปรารถนา หลวงปู่ผาดท่านพูดถึงตะกรุดว่า ให้พกพาติดตัวไว้ มีคุณดุจพระลักษณ์หน้าทองมาซ้อนร่าง ซ้อนกายอยู่ หมายความว่า รูปโฉม หน้าตา เสียงพูด อากัปกิริยาของเราเป็นที่ถูกตา ต้องใจ เป็นที่รักใคร่แก่ผู้พบเห็นเสมอ ชนะใจ ชนะกายคนทั้งหลาย หญิงชายที่หมายปอง เขารักใคร่เราทั้งสิ้นแล จัดสร้างปี 2551 ครับ

กรุณาสอบถามครับ
    สอบถามได้ที่เบอร์ 081-661-9989, 083-956-6942

Email : kobsub@hotmail.com
    ID Line:kobsub

กอบทรัพย์ สมบูรณ์พร
    ธนาคารไทยพาณิชย์ สาขา นครปฐม
    บัญชีออมทรัพย์ เลขที่ 519-2-62901-1

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      79.3 KB
      เปิดดู:
      183
      ขนาดไฟล์:
      63.9 KB
      เปิดดู:
      155
      ขนาดไฟล์:
      67.3 KB
      เปิดดู:
      137
    แก้ไขครั้งล่าสุด: 11 ธันวาคม 2017
  7. Patiharn^^

Patiharn^^ เป็นที่รู้จักกันดี

พระยอดเกตุ หลวงปู่ผาด วัดไร่ 600
    ตะกรุดเปิดสมองยังมีครับ บูชา 500.-บาท บวกค่าจัดส่ง EMS.50.-บาทครับ
    ขอจองสองรายการนี้อย่างล่ะ1 องค์ครับ

8. ขุนพลาย

สวัสดีครับคุณ kim han
    รับทราบการจองพระยอดเกตุและตะกรุดเปิดสมอง อย่างละ 1 องค์ครับ

9. Patiharn^^

Patiharn^^ เป็นที่รู้จักกันดี

ขอยกเลิกพระยอดเกตุครับ ขอบูชาตะกรุดพอครับ เป็น500+50(ค่าจัดส่ง) โอนต้นๆเดือนหน้านะครับ

10. ขุนพลาย

ได้ครับ ขอบคุณครับ โอนแล้วแจ้งให้ทราบอีกครั้งนะครับ ขอบคุณครับ

11. ขุนพลาย

สวัสดีครับคุณปิยะพงษ์ฯ
    รับทราบการจองและการโอนเงิน-พระนารายณ์ทรงครุฑ จำนวน 1 องค์
    เดี๋ยวจัดส่งให้เรียบร้อยแล้วจะแจ้งให้ทราบอีกครั้งนะครับ

12. speakspeed

speakspeed สมาชิกใหม่

คร๊าบบบบ

เดี๋ยวตั้งตาคอยเลยคร๊าบ ขอบคุณนะคร๊าบบบ

13. ขุนพลาย

ตะกรุดเปิดสมอง หลวงปู่ผาด วัดไร่

"ตะกรุดเปิดสมอง" หลวงปู่ผาด วัดไร่ ท่านเสกด้วยวิปัสนาญาณชั้นสูงในสายวัดพระญาติ บวกกับวิชาธรรมกาย ของหลวงพ่อสด วัดปากน้ำ ที่ท่านได้รับถ่ายทอดโดยตรง (ในสมัยหลวงพ่อสด วัดปากน้ำยังมีชีวิตอยู่ ท่านพูดในที่ชุมนุมสงฆ์วัดปากน้ำว่า วิชาธรรมกายนี้ มีอาณุภาพมากมาย ถ้าจะว่าสว่างแล้ว สว่างใสเย็นดุจพระอาทิตย์สักร้อยดวงรวมกันได้ ไม่มีประมาณ ถ้าใครอยากรู้ว่าพระธรรมกายนี้มีคุณอย่างไร ให้ถามพระที่มาจากอ่างทององค์นั้นดู ว่าแล้ว หลวงพ่อสด ก็ชี้มือมาที่หลวงปู่ผาด) นั้นย่อมเป็นการยอมรับ และยืนยันว่าหลวงปู่ผาดสำเร็จวิชาธรรมกายขั้นสุดยอด
    "ตะกรุดเปิดสมอง" เป็นตะกรุดที่ขจัดความไม่รู้ ความหลง ความลืม ความมืดบอด ขจัดความเกียจคร้าน ความอ่อนแอ ความเบื่อหน่ายในการเรียน การแสวงหาความรู้ และด้วยแสงแห่งวิปัสนาญาณ ที่สว่างดุจพระอาทิตย์ร้อยดวง ที่ช่วยให้สติปัญญาของเด็ก เล็ก เด็กโต ผู้ใหญ่ เจริญงอกงาม มีความเฉลียว ฉลาด มีปฎิภาณไหวพริบ แคล่วคล่องว่องไว นึกอยากจดจำอะไร ก็เป็นไปได้โดยง่าย ยิ่งอ่านมากเท่าไร ก็จำได้มากเท่านั้น อ่านหนังสือทะลุปุโปร่ง จำได้ง่าย คิดได้ไว ปัญญาไว สอบเลื่อนชั้น เลื่อนตำแหน่ง สอบเรียนต่อ สอบชิงทุน ก็สำเร็จทุกประการ เหมือนพระอาทิตย์ร้อยดวงที่สว่างสุกใส ไม่มีประมาณ ไร้เมฆ ไร้หมอก มาบดบัง (แม้แต่ตัวหลวงปู่ผาดเอง เวลาว่างจากรับแขก ท่านจะหยิบตะกรุดเปิดสมองขึ้นมาลูบๆ พร้อมกับท่องคาถากำกับว่า "นะโปร่ง นะปุ นะทะลุปัญญา" โดยตลอด ท่านจึงเป็นผู้ไม่หลงลืม มีสติอยู่เสมอ
    "ตะกรุดเปิดสมอง" หลวงปู่ผาด วัดไร่ จัดสร้างปี 2550 ขนาดความยาว 2.5 ซ.ม. มีโค๊ดกำกับทุกดอกครับ

บูชา 3,000.-บาท+ค่าจัดส่ง EMS.50.-บาท
    สอบถามได้ที่เบอร์ 081-661-9989, 083-956-6942
    Email : kobsub@hotmail.com
    ID Line:kobsub
    กอบทรัพย์ สมบูรณ์พร
    ธนาคารไทยพาณิชย์ สาขา นครปฐม
    บัญชีออมทรัพย์ เลขที่ 519-2-62901-1

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      66.1 KB
      เปิดดู:
      114
      ขนาดไฟล์:
      51.9 KB
      เปิดดู:
      192
    แก้ไขครั้งล่าสุด: 14 พฤษภาคม 2019
  14. ขุนพลาย

รายการจัดส่งวัตถุมงคลวันนี้-คุณ ikunaob
    พระนารายณ์ปราบไตรจักร (นารายณ์ทรงครุฑ) จำนวน 1 องค์
    เลขที่ใบส่งของ EI334510496TH

15. speakspeed

speakspeed สมาชิกใหม่

ได้รับของแล้วนะครับ ขอบคุณมากคร๊าบ ^_^

ออถามนิดนึงครับ บูชาพระนารายณ์ปราบไตรจักร ต้องมีคาถา หรือ ข้อห้ามอะไรเป็นพิเศษไม๊ครับ

16. ขุนพลาย

รายการจัดส่งวัตถุมงคล วันนี้
    - คุณยุทธยงค์ฯ
    พระยอดเกตุ จำนวน 1 องค์
    เลขที่ใบส่งของ EI 9814 3289 5 TH
    - คุณปาฏิหาริย์ฯ
    เลขที่ใบส่งของ EI 9814 3288 7 TH
    ขอบคุณครับ

17. ขุนพลาย

สวัสดีครับ ikunaob
    ไม่มีใบคาถาที่แนบมาจากวัดไร่ครับ แต่ขออ้างถึงคาถาบูชาพระนารายณ์ทรงครุฑ โดย ท่านเจ้าคุณธงชัย วัดไตรมิตร ครับ

นะโม 3 จบ
    เอกะจักขุ นาฬิเกฬา สุริยะประภา ราหูคาหา สัตตะรัตนสัมปันโณ มณีโชติ ระโสยะถา สุวัณณะ รัชชะตะ
    สะมิทธา อะหังวันทามิ เมสะทา
    เอกะจักขุ นาฬิเกฬา จันทรประภา ราหูคาหา สัตตะรัตนสัมปันโณ มณีโชติ ระโสยะถา สุวัณณะ รัชชะตะ
    สะมิทธา อะหังวันทามิ เมสะทา

คาถาบูชาพระนารายณ์ โอม นะโม นารายะณา ยะ นะ มะ ฮา

คาถาบูชาพญาครุฑ
    คะรุปิจะ กิติมันตัง มะอะอุ
    โอม พญาครุฑา รุจ รุจแล้วรวย
    นะได้เงิน นะได้ทอง นะได้ทรัพย์
    นะได้บุญบารมี นะมั่นคง
    นะล้างอาถรรพ์ นะเจริญ นะรุ่งเรือง
    นะรุ่งโรจน์ นะเมตตา อธิฐามิ

ขอบคุณครับ

18. ขุนพลาย

รายการจัดส่งวัตถุมงคล วันนี้
    - คุณณัฐวิชช์ฯ
    พระนารายณ์ปราบไตรจักร จำนวน 1 องค์
    เลขที่ใบส่งของ EI 9814 3456 5 TH
    ขอบคุณครับ

19. แมวธนู

แมวธนู เป็นที่รู้จักกันดี

15 สิงหาคม 2010
    กระทู้นี้ขอให้อยู่นานๆนะครับ .... :love::love::love:

ช่วงนี้งบซึ่งว่าที่ศรีภรรยาอนุมัติให้ผมสำหรับบูชาพระหมดเกลี้ยงเลยสำหรับเดือนนี้ เลยได้แต่นั่งมองตาปริบๆ (cry)

20. ขุนพลาย

สวัสดีครับคุณ แมวธนู
    ขอบคุณครับที่ให้เกียรติเข้ามาเยี่ยมชมและให้กำลังใจ
    หวังว่าคงมีโอกาสได้รับใช้นะครับ ขอบคุณมากครับ