หลวงปู่ศรี มหาวีโร วัดป่ากุง จ.ร้อยเอ็ด

ในห้อง 'ประสบการณ์ เรื่องเล่า' ตั้งกระทู้โดย Specialized, 28 กรกฎาคม 2010.

1. ฮารุยากิ

ฮารุยากิ เป็นที่รู้จักกันดี

ผู้โชคดีรางวัลที่1คุณต้นแก้ว รับพระผงไพรีพินาศ หลวงปู่ศรี มหาวีโร2552 พร้อมภาพที่ระลึก RF786061388TH
    ผู้โชคดีรางวัลที่2รับตะกรุดคุณธิท่าวุ้ง RF786061365TH

2. kang_som

kang_som เป็นที่รู้จักกันดี

กราบหลวงปู่ศรีครับ
    สวัสดีก่อนเที่ยงครับพี่ไพรัฐมานึกๆ ดูแล้วผมก็รู้ทั้งรู้ครับว่าเวลาเป็น 12.00 น. แต่ก็ยังพลอยลงชื่อไปแบบผิดกติกา ยังไงผมขอสละสิทธิ์ให้ท่านที่ต้องการต่อไปครับพี่ไพรัฐ

ผมนอนคิดคตั้งแต่เมื่อคืนแล้วว่ารู้สึกผิดยังไงไม่รู้ครับพี่ บอกไม่ถูกเหมือนกัน เหมือนกึ่งๆ บังคับผู้แจกให้ผิดกติกาตามไปด้วย....... ดีใจที่มีผู้ศรัทธาในองค์หลวงปู่ครับพี่ไพรัฐ จะว่าไปได้ของท่านมาก็แขวนไม่หมดแล้ว ที่ได้รับมาก็มีอยู่บางส่วนแล้ว แหะๆๆ... ยังไงยกสิทธิ์ของผมให้ท่านอื่นได้ครับ

ข้อความที่ลงไปไม่ได้มีความน้อยใจ หรืออะไรในทางลบทั้งสิ้นนะครับ ผมพิมพ์ไปยิ้มไป รู้สึกสบายใจมากครับ ท่านอื่นอาจจะเห็นเป็นเรื่องเล็ก แต่ผมคิดเยอะกับเรื่องนี้อ่ะครับ ทำแล้วสบายใจผมยินดีครับ แล้วตอนนี้ผมก็รู้สึกดีมากครับ.......

3. Caracciolo

Caracciolo เป็นที่รู้จักกันดี

ท่านอื่นๆคงเข้าใจผิดกันเพราะที่ผมโพสท์ไว้เป็นแน่แท้
    ขออภัยที่ทำให้ทุกท่านเข้าใจผิดนะครับ...ที่ไม่ได้เป็นไปตามเวลาที่พี่ไพรัฐต้องการจะแจกวัตถุมลคลหลวงปู่ศรีฯ

4. ฮารุยากิ

ไม่เป็นอย่าคิดมาก เขียนชื่อทุกท่านแล้ว และคืนนี้ก็จับฉลากครับ พรุ่งนี้ผมมาแจ้งผลท่านที่โชคดีรับพระหลวงปู่ 1รูปเหมือนพิมพ์ยืน2เหรียญ3เหรียญ ตามนั้นครับไม่ต้องสละสิทธิ์ แล้วแต่หลวงปู่จะเมตตาท่านไหนครับ โชคดีครับ ขอบารมีหลวงปู่ใหญ่เมตตาท่านที่ศรัทธาต่อองค์ท่านครับ

5. chanasorn

chanasorn เป็นที่รู้จักกันดี

21 กันยายน 2007
    ขอร่วมลงชื่อจับฉลากด้วยคน

6. motana2008

motana2008 เป็นที่รู้จักกันดี

3 พฤศจิกายน 2008
    ขออนุญาติ ลงชื่อ รับหลวงปู่เพื่อบูชาด้วยครับ

7. comeon

comeon เป็นที่รู้จักกันดี

งง ตรวเวลาแบบที่เพื่อนๆบอกค่ะ

แต่หากพอยังมีบุญได้บูชาหลวงปู่ ขอลงชื่อร่วมรับหลวงปู่ด้วยค่ะ

กราบนมัสการหลวงปู่ศรีค่ะ

8. joenok

joenok เป็นที่รู้จักกันดี

10 พฤษภาคม 2010
    ขอร่วมลงชื่อด้วยครับ

9. ฮารุยากิ

รายชื่อท่านที่โชคดี
    รางวัลแรก รูปหล่อพิมพ์ยืนคุณ Specialized
    รางวัลที่2 คุณSw nok
    รางวัลที่3คุณair -x
    วันนี้ขอตัวไปนอนก่อน หัวมึนๆ

10. kang_som

kang_som เป็นที่รู้จักกันดี

ขออนุโมทนากับพีไพรัฐครับ
    ยินดีกับท่านน้องบอย และทุกๆ ท่านด้วยครับ....

11. amnartk73

amnartk73 เป็นที่รู้จักกันดี

11 พฤศจิกายน 2007
    โมทนากับคุณฮารุยากิด้วยครับ

วันนี้ไปกราบหลวงตาเยื้อนที่กลุ่มสมาธิจุฬาฯนิมนต์ท่านมาที่คณะรัฐศาสตร์
    ได้รับแจกพระหลวงปู่ศรี พระผงอุดมสิริสุขโชคทวีป มวลสารยอดเยี่ยมสุดๆเลยครับ โมทนากับผู้สร้างด้วยครับ (ไม่รู้ใครสร้าง)

12. ก ฯลฯ ฮ

ก ฯลฯ ฮ เป็นที่รู้จักกันดี

7 มิถุนายน 2011
    พระผงอุดมสิริสุขโชคทวีป กลุ่มน้องจุฬาสร้าง จำนวนประมาณ 70,000 องค์ แล้วนำขอบารมีหลวงปู่ศรีเสก ที่รพ. ศรีนครินทร์ครับ

ส่วนเรื่องเวลาในเวป หลังจาก ห้าทุ่มห้าสิบเก้าไปแล้ว เวลาเวปขึ้นเป็น 12.00 AM
    ผมจึงเข้าใจว่า ให้ลงได้หลังเที่ยงคึน

ยินดีกับผู้ได้รับพระ และอนุโมทนาในการแจกด้วยครับ

:d

13. Specialized

Specialized ผู้ดูแลเว็บบอร์ด ทีมงาน ผู้ดูแลเว็บบอร์ด

21 กุมภาพันธ์ 2006
    กระทู้เรื่องเด่น:
    23
    โอ้ว ขออนุโมทนาด้วยครับ _/\_ หลวงปู่มาโปรดจริงๆ

14. jacky65

jacky65 เป็นที่รู้จักกันดี

23 กุมภาพันธ์ 2009
    ยินดีด้วยกับทุกท่านครับ และอนุโมทนากับผู้แจกครับ :cool: :cool:

15. วิถีพุทธ

วิถีพุทธ เป็นที่รู้จักกันดี

ขอแสดงความยินดีกับท่านที่โชคดีทั้งสามและอนุโมทนาบุญกับท่านพี่ฮารุยากิด้วยนะขอรับ

16. ช้างป่า

ช้างป่า เป็นที่รู้จักกันดี

27 สิงหาคม 2010
    อดอีกตามเคย สงสัยผมคงวาสนาไม่ถึงแน่ๆ T^T

ปล.ขอร่วมยินดีแล้วก็อนุโมทนากับผู้ให้และผู้รับด้วยครับ

17. ฮารุยากิ

จัดส่งแล้วแต่เช้าเลย คุณ Specialized RF786061374TH
    พอดีมีที่อยู่คุณบอยอยู่ จัดส่งให้แล้วครับ
    รางวัลที่2 คุณSw nok
    รางวัลที่3คุณair -x
    แจ้งชื่อที่อยู่ทางหน้าเว็บได้เลยครับ

18. อุดมสมพร

อุดมสมพร เป็นที่รู้จักกันดี

อนุโมทนา ในการแจกและการรับ.ของทุกท่าน.คร๊าบ

19. Jittangman

Jittangman เป็นที่รู้จักกันดี

8 มิถุนายน 2011
    ยินดีกับทุกท่านที่ได้รับรางวัลด้วยครับ
    ขอโมทนาบุญในกาลนี้ครับ

มาลงชื่อไม่ทันเนื่องจากติดธุระสำคัญไม่สามารถหาทางเข้าเน็ทได้
    พูดง่ายๆคือ ไม่มีวาสนานั้นเอง ... อิอิ (deejai)

20. ฮารุยากิ

เป็นไม่รู้วันนี้อึดอัดน่าดู