หวย 16 สิงหาคม หลวงพ่อปากแดง-รวมหวยซอง

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย หวยไทย, 8 สิงหาคม 2009.

แท็ก: แก้ไข
  1. หวยไทย

หวยไทย สมาชิก

19 กรกฎาคม 2009
    งวดที่เเล้วแทง 91 ออก 92 งวดนี้ไม่น่าพลาด คนเรายอมมีพลาดน่ะคับ เพราะตัวเลขมันไม่มีอะไรที่แน่นอน งวดนี้ผมยังไม่กล้าสรุปแต่มีแน่ๆ 4- 7

ที่มาของเลข : www.banhappy.com

ไฟล์ที่แนบมา:

แก้ไขครั้งล่าสุด: 8 สิงหาคม 2009
  2. joe29

joe29 เป็นที่รู้จักกันดี

ถูกต้องนะครับ ผิดพลาด เป็นเรื่องธรรมดา ย่อมคู่กับสิ่งที่ถูกเสมอ
    ยังไง เป็นกำลังใจให้
    นะครับ

3. narumolsu

narumolsu สมาชิกใหม่

14 กรกฎาคม 2009
    ขอบคุณมากนะคะ

4. หวยไทย

หวยไทย สมาชิก

19 กรกฎาคม 2009
    ดันกระทู้ๆ คับ หวยยังไม่ออกเลยกระทู้ตกเเล้ว

5. WebSnow

WebSnow ผู้ก่อตั้งเว็บพลังจิต ทีมงาน Administrator

กระทู้เรื่องเด่น:
    129
    งวดนี้ผมหยุดให้หวย
    งวดที่แล้วผมฝันเห็นหวย 3 ตัว แล้วออก 3 ตัวตรงๆเลยออกล่าง แต่ไม่ได้โพสบอกคน
    เพราะว่า ฝันวันออกหวยพอดี ไม่กี่ชั่วโมง

งวดที่แล้วผมให้หวยไป 3 ตัว แต่ออก 2 ตัวบน
    มีคนถูกเพียง 1 คน นอกนั้นไม่ถูกเพราะว่าไม่ได้วิ่ง
    ผมก็ได้กำชับแล้วว่าให้วิ่ง เพราะว่าเลขที่ผมฝันจะออกทุกงวดแต่ต้องวิ่ง

งวดที่แล้วถูกเพียง 1คนเอง อีกหลายคนไม่ถูก
    หรือว่าหลายคนถูกแต่ไม่ยอมโพสบอก
    ถ้าสำหรับคนที่ถูกแต่ไม่ยอมโพสบอก ผมไก็ม่มี feedback เลย ว่าหวยที่ให้ไปถูกหรือเปล่า
    ดังนั้นถ้าถูกเพียง1คน แล้วไม่ถูกหลายคน ดังนั้นผมจึงหยุดบอกหวยงวด

งวดนี้ผมก็ฝันอีกแต่ไม่ขอบอก

ที่หยุดให้เพราะว่าถูกกันไม่ค่อยมาก คนไม่ถูกมีมากกว่า สงสารคนซื้อ เดี๋ยวจนกันกว่าเดิม

6. คงทอง

คงทอง เป็นที่รู้จักกันดี

ดีจังครับ น่าสนใจมากครับ

7. ปัทจัดตังค์

ปัทจัดตังค์ Pattama Nitsaro

งวดที่แล้วซื้อลอตเตอรี่ได้เลขสามตัวท้าย ตามที่ คุณ websnow บอกเลย (คือขี้เกียจตีความ ก็เลยซื้อมันตรง ๆเลย หุหุหุ ) และไม่ได้ซื้อวิ่งหวยใต้ดิน เพราะถ้าซื้อหวยวิ่ง ต้องใช้ตังค์ซื้อเยอะ ๆ ซึ่ง...งบน้อยจ๊ะ
    สรุปว่าถูกกิน 5555
    คุณ websnow หยุดงวดนี้ ว้า...ฤๅงวดนี้จะหมดหวังเสี่ยงดวง

8. uppercut

uppercut เป็นที่รู้จักกันดี

เศร้าเลย ผมซื้อล๊อตตารี่5ใบและใต้ดินเป็นชุดแบบมั่นใจตัวละ200ต่อชุดเล่นไป2ชุดตามเลขที่ได้มา...เลยไม่ได้วิ่งตามที่โค๊ชแนะนำเพราะคิดว่าถ้าวิ่งต้องใช้เงินเยอะและค่อนข้างมั่นใจมากด้วยครับเล่นเป็นชุดเลย. ฮิฮิ ผลออกมาแพ้คะแนนแบบเฉียดฉิวจริงๆกะจะล้างตาซะหน่อยโค๊ชก็ไปซะแล้ว อย่างนี้ผมก็คงต้องยอมเช่นกันครับ บอกตามตรงไม่มีอาจารย์วีระชัยไม่มั่นใจครับ ยังไงขอขอบคุณอาจารย์วีระชัยมากครับสำหรับโอกาสและความปรถณาดีที่มีให้ครับ(f)

ป.ล.เศร้าจริงๆไม่อยากให้อาจารย์ไปเลยpity_pig

9. wasinee

wasinee Active Member

17 มิถุนายน 2009
    วาวิ่งค่ะคุณวีระชัย แต่วิ่งเจ็ดค่ะ เลยไม่ถูก วาจับตัวไม่ถูกเอง ระหว่าง 7 กับ 9 รัก7 มากกว่า ค่ะ งวดนี้ไม่บอกจริงๆเหรอคะคุณวีรชัย วาติดตาม ตามติดทุกงวดนะคะ บางทีก็ไม่ค่อยได้เข้ามาอ่ะค่ะ งวดก่อนก็ถูกวิ่ง 1 นะคะ งวดที่ออก 816 อ่ะค่ะ แต่ยังไงก็ต้องขอบคุณมากๆนะคะ สำหรับข้อมูล ยังเหลือเวลาอีก หลายวันเผื่อคุณวีระชัยจะเปลี่ยนใจ (แอบหวังค่ะ)

แก้ไขครั้งล่าสุด: 11 สิงหาคม 2009
  10. tona2511

tona2511 Active Member

คุณวีระชัยค่ะ...อย่าเพิ่งน้อยใจสิค่ะ...คุณบอกเลขมาถึงแม้จะมีคนถูกไม่มากแต่ก็ยังเป็นความหวังให้กับคนอยากมีโชคอีกหลายคนนะคะ..บางคนเพิ่งเข้ามาดูและคิดว่าจะเล่นงวดนี้..บางคนก็อยากปลดหนี้..อย่าทำลายความหวังพวกเราเลยนะคะ..บอกต่อเถอะค่ะ...เป็นการทำบุญไปในตัวนะคะช่วยคนมีทุกข์ให้มีความหวัง..
    _Love+U_;38:z6

11. uppercut

uppercut เป็นที่รู้จักกันดี

555 ไม่จนหรอกครับอาจารย์งบประมาณถูกจัดสรรไว้แล้วสำหรับส่วนนี้ไม่ทำให้ตัวเองเดือดร้อนอย่างแน่นอนครับเต็มที่ก็ไม่เกินนี้ครับ ...but to wait for you, that's all we can do and that's what we've got to face..... And you coming back to us is against all odds. It's the chance we've got to take. rat_wting(sing) ;aa18;aa44

แก้ไขครั้งล่าสุด: 12 สิงหาคม 2009
  12. อ่อนหัดธรรม

อ่อนหัดธรรม เป็นที่รู้จักกันดี

28 กรกฎาคม 2008
    ก็จะคอย พี่วีรชัยต่อไป

13. หนูดล

หนูดล Active Member

25 กรกฎาคม 2009
    เป็นครั้งแรกที่โพส (ถูกผิดประการใด ขออภัยค่ะ) แต่เข้ามาอ่านเรื่อยๆ ได้เกือบ 2 ปีแล้วค่ะ ล่าสุดอ่านกระทู้ของคุณปานโสมจบ สนุกดีค่ะ แต่วันนี้แอบผิดหวัง Web Snow ค่ะ งวดนี้ไม่ให้แล้ว ตั้งใจซื้อทุกงวดค่ะ ถูกกินตลอดค่ะ แต่ไม่เป็นไร สนแต่ว่าถูกจะได้ทำบุญเยอะ ๆ ...สมัครสมาชิกเพราะคุณ web snow จุดประกายให้ร่วมทำบุญด้วยกันนะ...รอต่อไป

14. ปัทจัดตังค์

ปัทจัดตังค์ Pattama Nitsaro

ไม่จนหรอกจ้า อย่างที่คุณ uppercut ว่าแหละ งบประมาณได้ถูกจัดสรรไว้แล้วในส่วนนี้
    ซื้อ ขำ ๆ เพื่อบริหารหัวใจ ไว้ลุ้น, ถ้าถูกก็ตั้งใจจะได้ช่วยบริจาคให้เวป กับไว้ทำบุญแหละ
    ไม่ถูกก็ไม่เป็นไร ยังงัยก็แล้วแต่..วันนี้ไปบริจาคเงินซื้อโลงศพ ให้ศพไร้ญาติ 1 ชุด เอาบุญมาฝากละกันจ้า

15. lynn@nice

lynn@nice เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

ขำๆๆ เน๊อะๆๆ

hello4ดีจ้า
    บุญกุศลร่วมกันย่อมไม่ได้เกิดร่วมกันทุกคน อยู่ที่บุญวสนาของแต่ละบุคคล การเสี่ยงโชคก็ต้องมีได้และเสียเป็นธรรมดา คุณ วีระชัย อย่ากังวลไปเลยค่ะ จะได้ไม่เสียกำลังใจของชาวเวป คิดเสียว่า คุณคือสีสันของชิวิต และ เป็นแรงขับเคลื่อนให้เพื่อนๆได้ร่วมทำบุญกัน ดีกว่าพอถูกหวยก็เอาเงินไปกินเหล้าเที่ยว ญ อะไรแบบนั้นน่ะค่ะ เพราะว่าหวยกับคนไทยอยู่ร่วมกันมานานแล้วคะ

16. chattrg

chattrg เป็นที่รู้จักกันดี

18 สิงหาคม 2007
    บอกเถอะ
    เรื่องอื่น ขึ้นกับ บุคคลอื่น แล้วกัน

17. atmind

atmind Active Member

24 พฤษภาคม 2008
    แล้วแต่คุณ Websnow นะคะ
    ว่าแต่

งวดนี้มี3ไหมคะ ^^

แก้ไขครั้งล่าสุด: 11 สิงหาคม 2009
  18. papawich

papawich เป็นที่รู้จักกันดี

11 มิถุนายน 2009
    บอกเถิดนะครับคุณ WebSnow ผมและหลาย ๆ ท่านยังรอคุณอยู่ครับ และเซิฟเวอร์ก็ยังรอคนสนับสนุนอยู่อีกมากครับ...ขอบคุณครับ ถ้าไม่สะดวกบอกก็ PM มาก็ได้ครับ งวดก่อนว่าจะวิ่ง 9 แต่ซื้อไม่ได้เลยไม่ได้ทำบุญร่วมเลยครับ...

19. chanthawat_k

chanthawat_k เป็นที่รู้จักกันดี

เป็นข้อมูลเปรียบเทียบไงคับ..

20. nipapron

nipapron สมาชิกใหม่

22 กรกฎาคม 2009
    ไม่เป็นไรค่ะ คำว่าหวยมีได้มีเสีย จริงๆแล้วอยู่ที่โชคของบุคคลค่ะ
    เพราะคุณวีระชัยบอกเลขก็ถูกน่ะ แต่เราซื้อไม่ถูกเอง ;aa8 ยังคงเชื่อมั่นคุณเสมอ:VO