เรื่องเด่น ห้องประสบการณ์หลวงพ่อเกษม เขมโก สามารถเข้ามาคุยกันได้ครับ

ในห้อง 'ประสบการณ์ เรื่องเล่า' ตั้งกระทู้โดย เศรษฐาพล, 27 สิงหาคม 2010.

1. GP Mono

GP Mono สมาชิกใหม่

24 สิงหาคม 2021
    ผมก็ใหม่ครับ แต่อาศัยศึกษาจาก FB ...
    ค้นหาคำว่า "เกษม เขมโก" มีหลายเพจเลยครับ
    ทั้งให้ข้อมูล และปล่อยเช่า ... ลอง Join กลุ่มดูก่อนครับ ...
    แล้วสอบถามเพิ่มเติมในกลุ่มต่าง ๆ เป็นอีกทางที่จะได้คำตอบครับ
    บางครั้งก็มีหลุดหนังสือรวมวัตถุมงคล ของทลป.เกษมมาจำหน่าย
    หรือให้ประมูล ลองดูนะครับ ...