อมตะเถระ5แผ่นดิน หลวงปู่หมุน ฐิตสีโล หลายรายการครับ!!!

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย เยาวราช, 20 มกราคม 2010.

1. เยาวราช

เยาวราช เป็นที่รู้จักกันดี

18 กรกฎาคม 2006

ขอบคุณพี่uppercutที่เข้าเยี่ยมชมครับ...ขอยืนยันอีกครั้งครับผมไม่ใช่สายตรงครับขอยกให้ท่านอื่นครับแม้แต่เจอหลวงปู่ยังไม่เคยเจอแม้เพียงสักครั้งไม่กล้าบอกเลยครั้บว่าเป็นสายตรงยกให้ท่านอื่นดีกว่าครับ...สำหรับของหลวงปู่หมุนนั้นดีทั้งนั้นครับไม่ว่าจะราคาเท่าไรคนไปกำหนดราคากันเองทั้งนั้นก้ว่ากันไปตามหลักการตลาดหายากก็แพงกว่าเท่านั้นเอง...ส่วนหลวงปู่หมุนท่านตั้งใจอธิฐานจิตให้เต็มที่ทุกรุ่นครับ...ท่านเสกด้วยจิตเราแขวนด้วยใจ...ดีทั้งนั้นครับ

2. เยาวราช

พระสิวลีหลังพระแม่ธรณี หลวงปุ่หมุน ฐิตสีโล หายากไม่ค่อยพบครับ!!!!!

พระสิวลีหลังพระแม่ธรณี หลวงปู่หมุน ฐิตสีโล วัดซับลำใย สร้างโดยพระอาจารย์ตั้วแห่งวัดซับลำใยผู้ซึ่งเป็นศิษย์เอกเพียงรูปเดียวเท่านั้นที่หลวงปู่หมุนครอบครูรับเป็นศิษย์ด้วยทองคำหนัก40บาทแต่ในตอนนั้นพระอาจารย์ตั้วหาทองคำได้เพียง10บาทเท่านั้นเนื่องจากทางวัดซับลำใยไม่ค่อยมีสตางค์เท่าไรนักจึงครอบครูด้วยทองคำเพียงเท่านั้นแล้วก็เอาทองคำจำนวนนี้มาหลอมทำพระชุดมหาสมปรารถนาและพระอาจารย์ตั้วก็เป็นศิษย์เพียงท่านเดียวเท่านั้นที่หลวงปู่หมุนท่านเรียกลูกชาย....เพราะฉะนั้นเรื่องการอธิฐานจิตเสกให้ของวัดซับลำใยนั้นหายห่วงหลวงปู่หมุนท่านเสกให้เต็มกำลังอย่างแน่นอน...จะสังเกตได้ว่าวัตถุมงคลของวัดซับลำใยนั้นไม่ค่อยแพร่หลายตั้งแต่สมัยนั้นเหตุเพราะว่าทางวัดไม่ค่อยได้ลงโฆษณาเท่าไรนักคนเก็บสะสมจึงไม่ค่อยรู้จักกันไม่เหมือนของที่ออกที่อื่นซึ่งมีโฆษณาให้เห็นกันมากมาย...ชนวนผงพุทธคุณเกจิอาจารย์ต่างๆอีก350องค์ที่พระอาจารย์ตั้วได้รวบรวมไว้ ด้านหน้าพระสิวลีพุทธคุณโดดเด่นด้านโชคลาภ,เงินทอง....ด้านหลังพระแม่ธรณีแคล้วคลาดปลอดภัย...หลวงปู่หมุนอธิฐานจิตให้เต็มที่แก่วัดซับลำใยเพื่อนำรายได้มาสร้างศาลาและหล่อรูปเหมือนของท่านครับ....เจตนาดี,เสกนาน,มวลสารตรึม....หายากไม่ค่อยพบครับ รับประกันความแท้100%

(องค์นี้ปิดแล้วครับ)

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      57 KB
      เปิดดู:
      346
      ขนาดไฟล์:
      56.2 KB
      เปิดดู:
      538
    แก้ไขครั้งล่าสุด: 11 พฤศจิกายน 2013
  3. เยาวราช

พระปิดตาฐิตสีโล เนื้อทองเหลืองกะไหล่ทอง หลวงปู่หมุน ฐิตสีโล ปี 2543
    พระปิดตาฐิตสีโล เนื้อทองเหลืองกะไหล่ทอง ตอกโค๊ด “มะ” จัดสร้างถวายโดย พระมหาสุระขันธ์ วัดไตรมิตรวิทยาราม หลวงปู่หมุน ฐิตสีโล อายุ 105 ปี วัดบ้านจาน จ.ศรีษะเกศ ถอดพิมพ์และแก้ไข มาจาก องค์ต้นแบบ พระปิดตา เหล็กน้ำพี้ เสาร์ 5 โดยเปลี่ยนจาก “เสาร์ 5” มาเป็น “หลวงปู่หมุน ฐิตสีโล” เพื่อไม่ให้สับสน
    เสก พิธีเสาร์ 5 มหาเศรษฐี (วัดป่าหนองหล่ม) วันที่ 8 เมษายน 2543 หลวงปู่หมุน เป็นประธานพิธีร่วมกับ หลวงปู่กอง อายุ 102 ปี วัดสระมณฑล จ.อยุธยา
    -หลวงปู่ละมัย วัดโพธิ์เย็น เพชรบูรณ์
    - หลวงพ่อสม วัดบ้านด่าน ศิษย์เอกหลวงพ่อเอีย
    - ครูบาเที่ยงธรรม สำนักเวฬุวรรณ จ.ศรีษะเกศ
    - หลวงปู่ฤทธิ์ วัดบ้านโนน จ.บุรีรัมย์
    - หลวงปู่สรวง นักบุญแห่งบ้านสายลม บุรีรัมย์
    มาเสกต่อพิธีพุทธาภิเษกที่วัดไตรมิตรวิทยาราม ท่านเจ้าคุณธงชัย เป็นเจ้าพิธี ซึ่งได้รับความเมตตาอธิษฐานจิตปลุกเสกโดย
    -หลวงปู่คำพันธ์ วัดธาตุมหาชัย จ.นครพนม
    - หลวงปู่พรหมา วัดถ้ำหินผานางคอย
    - หลวงปู่ขาว พุทธรักขิโต วัดป่าพูนคำ
    - หลวงพ่อแพง ปริสุทโธ วัดพระธาตุท่าอุเทน และพระเกจิอาจารย์อีกหลายรูป
    สร้างจำนวนไม่มาก ผิวเดิม ๆ ของดีราคาเบา พุทธคุณแรง เสกพร้อมรุ่นเสาร์5มหาเศรษฐีซึ่งราคาไปไกลแล้วครับ

ขนาดไฟล์:
      54.8 KB
      เปิดดู:
      302
      ขนาดไฟล์:
      48.2 KB
      เปิดดู:
      232
    แก้ไขครั้งล่าสุด: 11 พฤศจิกายน 2013
  4. เยาวราช

พระปิดตาฐิตสีโล เนื้อทองเนื้อทองชนวนพระบูชา หลวงปู่หมุน ฐิตสีโล ปี 2543
    พระปิดตาฐิตสีโล เนื้อทองชนวนพระบูชา ตอกโค๊ด “มะ” จัดสร้างถวายโดย พระมหาสุระขันธ์ วัดไตรมิตรวิทยาราม หลวงปู่หมุน ฐิตสีโล อายุ 105 ปี วัดบ้านจาน จ.ศรีษะเกศ ถอดพิมพ์และแก้ไข มาจาก องค์ต้นแบบ พระปิดตา เหล็กน้ำพี้ เสาร์ 5 โดยเปลี่ยนจาก “เสาร์ 5” มาเป็น “หลวงปู่หมุน ฐิตสีโล” เพื่อไม่ให้สับสน
    เสก พิธีเสาร์ 5 มหาเศรษฐี (วัดป่าหนองหล่ม) วันที่ 8 เมษายน 2543 หลวงปู่หมุน เป็นประธานพิธีร่วมกับ หลวงปู่กอง อายุ 102 ปี วัดสระมณฑล จ.อยุธยา
    -หลวงปู่ละมัย วัดโพธิ์เย็น เพชรบูรณ์
    - หลวงพ่อสม วัดบ้านด่าน ศิษย์เอกหลวงพ่อเอีย
    - ครูบาเที่ยงธรรม สำนักเวฬุวรรณ จ.ศรีษะเกศ
    - หลวงปู่ฤทธิ์ วัดบ้านโนน จ.บุรีรัมย์
    - หลวงปู่สรวง นักบุญแห่งบ้านสายลม บุรีรัมย์
    มาเสกต่อพิธีพุทธาภิเษกที่วัดไตรมิตรวิทยาราม ท่านเจ้าคุณธงชัย เป็นเจ้าพิธี ซึ่งได้รับความเมตตาอธิษฐานจิตปลุกเสกโดย
    -หลวงปู่คำพันธ์ วัดธาตุมหาชัย จ.นครพนม
    - หลวงปู่พรหมา วัดถ้ำหินผานางคอย
    - หลวงปู่ขาว พุทธรักขิโต วัดป่าพูนคำ
    - หลวงพ่อแพง ปริสุทโธ วัดพระธาตุท่าอุเทน และพระเกจิอาจารย์อีกหลายรูป
    สร้างจำนวนไม่มาก ผิวเดิม ๆ ของดีราคาเบา พุทธคุณแรง เสกพร้อมรุ่นเสาร์5มหาเศรษฐีซึ่งราคาไปไกลแล้วครับ

ขนาดไฟล์:
      42.1 KB
      เปิดดู:
      309
      ขนาดไฟล์:
      42.7 KB
      เปิดดู:
      303
  5. เยาวราช

ขุนแผนทรงพลด้านหลังพญาวานรตอกโค้ดแบบนี้หาไม่ค่อยพบครับด้านหลังฝังพลอยเสกพร้อมตะกรุด3กษัตริย์และสิ่งมงคลสูงสุดนั้นก็คือเกศาหลวงปู่หมุน มวลสารที่นำมาทำนั้นประกอบไปด้วยผงศักดิ์สิทธิ์ต่างๆกาฝากมะยม,กาฝากมะรุม,กาฝากต้นรัก,พลูร่มใจ,ใบพิศวาท,ไม้แหย่แย้,เสน่ห์จันทร์หอม,เสน่ห์นางกวัก,ช้างผสมโขลง,เถาวัลย์หลงเป็นต้นและรวมผงพุทธคุณเกจิอาจารย์ต่างๆอีก350องค์ที่พระอาจารย์ตั้วได้รวบรวมไว้ พุทธคุณโดดเด่นด้านเมตตามหานิยม,ค้าขาย,คุ้มตัวได้ที่สำคัญมีสิ่งมงคลสูงสุดนั่นก็คือเกศาหลวงปู่หมุนรวมอยู่ด้วยครับเปรียบเสมือนมีท่านอยู่กับผู้ที่ห้อยไปทุกที่อุ่นใจได้ครับ...แค่เกศาก็สุดคุ้มแล้วครับ

ขนาดไฟล์:
      55.3 KB
      เปิดดู:
      307
      ขนาดไฟล์:
      46.2 KB
      เปิดดู:
      269
  6. เทวาลัย

เทวาลัย เป็นที่รู้จักกันดี

24 สิงหาคม 2009
    #45 องค์นี้มีจองหรือยังครับ

ถ้าไม่มี..ขอจององค์นี้ครับ

7. เยาวราช

องค์นี้มีพี่นอกเวปโทรปิดเรียบร้อยแล้วครับ..แต่ผมยังมีอยู่อีกไม่มากจะหมดแล้วครับ...ถ้าพี่เทวาลัยสนใจจองได้ครับสภาพสวยเหมือนกันครับ...ขอบคุณครับ

8. เยาวราช

เหรียญรุ่นแรกของหลวงปู่หมุน เนื้อนวะ (เหรียญหลังหนุมาน)หายากครับ!!!!!

เหรียญรุ่นแรกของหลวงปู่หมุน ที่ออก ณ วัดบ้านจาน หลวงปู่ท่านมอบหมายให้พระมหาปิ่น เจ้าอาวาสวัดบ้านจาน เป็นผู้ดำเนินการจัดสร้าง หลวง ปู่หมุนอธิฐานจิตปลุกเสกตลอดไตรมาส และปลุกเสกครั้งสุดท้ายเมื่อวันอาทิตย์ ที่15 ตุลาคม 2543 ณ วัดบ้านจาน ต.จาน อ.กันทรารมย์ จ.ศรีสะเกษ.....เนื้อนวโลหะ จำนวนการสร้างเพียง2000เหรียญเท่านั้น สภาพสวย ไม่ได้ใช้ พร้อมกล่องเดิม

วัตถุมงคลรุ่นนี้ที่หลวงปู่ปลุกเสกด้วยสุดยอดมหามนต์ "มนต์พระกาฬ" หลวงปู่บอกว่าใครที่มีเหรียญรุ่นนี้ติดตัว ผู้ใดจะคิดร้ายผลนั้นจะสะท้อนกลับเข้าหาตัว ท่านว่าไว้แบบนั้น สวยเดิมๆมาพร้อมกล่องครับ....รับประกันความแท้100% สนใจโทรสอบถามได้ครับ

(เหรียญนี้ปิดแล้วครับ)

9. spartanmaya

spartanmaya เป็นที่รู้จักกันดี

2 กุมภาพันธ์ 2010
    2.หลวงปู่ทวดปลุกเสกโดยหลวงปู่หมุน ฐิตสีโล ที่หายากที่สุดครับ!!!!!

หลวงปู่ทวดปลุกเสกโดยหลวงปู่หมุน ฐิตสีโล ออกที่วัดซับลำใย สร้างโดยพระอาจารย์ตั้วแห่งวัดซับลำใยผู้ซึ่งเป็นศิษย์เอกเพียงรูปเดียวเท่า นั้นที่หลวงปู่หมุนครอบครูรับเป็นศิษย์ด้วยทองคำหนัก40บาทแต่ในตอนนั้นพระ อาจารย์ตั้วหาทองคำได้เพียง10บาทเท่านั้นเนื่องจากทางวัดซับลำใยไม่ค่อยมี สตางค์เท่าไรนักจึงครอบครูด้วยทองคำเพียงเท่านั้นแล้วก็เอาทองคำจำนวนนี้มา หลอมทำพระชุดมหาสมปรารถนาและพระอาจารย์ตั้วก็เป็นศิษย์เพียงท่านเดียวเท่า นั้นที่หลวงปู่หมุนท่านเรียกลูกชาย....จะสังเกตได้ว่าวัตถุมงคลของวัดซับลำ ใยนั้นไม่ค่อยแพร่หลายตั้งแต่สมัยนั้นเหตุเพราะว่าทางวัดไม่ค่อยได้ลงโฆษณา เท่าไรนักคนเก็บสะสมจึงไม่ค่อยรู้จักกันไม่เหมือนของที่ออกที่อื่นซึ่งมี โฆษณาให้เห็นกันมากมาย...หลวงปู่ทวดรุ่นนี้ชื่อว่า"9แผ่นดินไทยรักไทย"ชนวน มวลสารสุดยอดทำจากพระวัดประสาทที่แตกหักและพระหลวงพ่อพรหมรุ่นผัดก๋วยเต๊ยว ที่แตกหักและชนวนพระอื่นๆอีกมากที่อ.ตั้วท่านได้เก็บรวบรวมมาหลายปี...แค่ ชนวนก็กินขาดแล้วครับเป็นพระกดมือไม่ใช่พระปั๊มโรงงานครับ....พระชุดนี้ไม่ ค่อยเห็นตามสนามเลยครับเรียกได้ว่าหายากของจริงครับ...รับประกันความแท้ตลอด ชีพให้ครับ

ขอทราบราคาบูชาด้วยครับ

10. เทวาลัย

เทวาลัย เป็นที่รู้จักกันดี

24 สิงหาคม 2009
    [Bจอง 1 องค์นะครับ[/B]

11. เยาวราช

รับทราบครับผม....ขอบคุณครับ

12. เยาวราช

ปลัดขิกไม้พยุงมหาลาภ หลวงปู่หมุน วัดบ้านจาน ตอก3โค้ด หายากมากๆครับ

ปลัดขิกไม้พยุงมหาลาภ หลวงปู่หมุน วัดบ้านจาน อธิษฐานจิตปลุกเสกเดี่ยวตลอดไตรมาสปี2545 สร้างน้อยมากแค่ 199 ตัว มีกริ่งในตัว (เขย่ามีเสียงกริ่งที่อุดครับ) ตอกโค๊ค ทั้งหมด 3 ตัว มีคำว่า"ลปหมุน" "รวย" "เฑาะถ์" พบน้อยมากๆ ความยาวประมาณ 2 นิ้วครึ่ง หายากมากๆ นานๆเจอสักชิ้นครับ
    ดูโค้ดกันแบบใกล้ๆ...ตอกโค๊ค ทั้งหมด 3 ตัว มีคำว่า"ลปหมุน" "รวย" "เฑาะถ์"ครับ หายากจริงๆครับ..สร้างน้อยมากแค่ 199 ตัวครับ...รับประกันความแท้ตลอดชีพครับ

(ปิดรายการนี้ครับ)

ขนาดไฟล์:
      4.5 KB
      เปิดดู:
      285
      ขนาดไฟล์:
      4.4 KB
      เปิดดู:
      313
      ขนาดไฟล์:
      6.3 KB
      เปิดดู:
      282
  13. เยาวราช

หลวงปู่ทวดปลุกเสกโดยหลวงปู่หมุน ฐิตสีโล ที่หายากที่สุดครับ!!!!!

หลวงปู่ทวดที่ปลุกเสกโดยหลวงปู่หมุน ฐิตสีโล ออกที่วัดซับลำใย สร้างโดยพระอาจารย์ตั้วแห่งวัดซับลำใย...หลวงปู่ทวดรุ่นนี้ชื่อว่า"9แผ่นดินไทยรักไทย"ชนวนมวลสารสุดยอดทำจากพระวัดประสาทที่แตกหักและพระหลวงพ่อพรหมรุ่นผัดก๋วยเต๊ยวที่แตกหักและชนวนพระอื่นๆอีกมากที่อ.ตั้วท่านได้เก็บรวบรวมมาหลายปี...แค่ชนวนก็กินขาดแล้วครับเป็นพระกดมือไม่ใช่พระปั๊มโรงงานครับ....พระชุดนี้ไม่ค่อยเห็นตามสนามเลยครับเรียกได้ว่าเป็นหลวงปู่ทวดที่อธิฐานจิตโดยหลวงปุ่หมุนที่หายากที่สุดครับ...รับประกันความแท้ตลอดชีพให้ครับ

ขนาดไฟล์:
      36 KB
      เปิดดู:
      286
      ขนาดไฟล์:
      41.5 KB
      เปิดดู:
      261
  14. เยาวราช

สิ่งมงคลสูงสุดและเมตตามหาเสน่ห์แบบเอกอุ หลวงปู่หมุน ฐิตสีโล!!!!!

ขุนแผนทรงพลด้านหลังพญาวานรตอกโค้ดแบบนี้หาไม่ค่อยพบครับด้านหลังฝังพลอยเสกพร้อมตะกรุด3กษัตริย์และสิ่งมงคลสูงสุดนั้นก็คือเกศาหลวงปู่หมุน
    มวลสารที่นำมาทำนั้นประกอบไปด้วยผงศักดิ์สิทธิ์ต่างๆกาฝากมะยม,กาฝากมะรุม,กาฝากต้นรัก,พลูร่มใจ,ใบพิศวาท,ไม้แหย่แย้,เสน่ห์จันทร์หอม,เสน่ห์นางกวัก,ช้างผสมโขลง,เถาวัลย์หลงเป็นต้นและรวมผงพุทธคุณเกจิอาจารย์ต่างๆอีก350องค์ที่พระอาจารย์ตั้วได้รวบรวมไว้ พุทธคุณโดดเด่นด้านเมตตามหานิยม,ค้าขาย,คุ้มตัวได้ที่สำคัญมีสิ่งมงคลสูงสุดนั่นก็คือเกศาหลวงปู่หมุนรวมอยู่ด้วยครับเปรียบเสมือนมีท่านอยู่กับผู้ที่ห้อยไปทุกที่อุ่นใจได้ครับ....แค่เกศาก็สุดคุ้มแล้วครับ

ขนาดไฟล์:
      38.3 KB
      เปิดดู:
      275
      ขนาดไฟล์:
      37.1 KB
      เปิดดู:
      252
  15. เยาวราช

สิ่งมงคลสูงสุดและเมตตามหาเสน่ห์แบบเอกอุ หลวงปู่หมุน ฐิตสีโล!!!!!

ขุนแผนทรงพลด้านหลังพญาวานรตอกโค้ดแบบนี้หาไม่ค่อยพบครับด้านหลังฝังพลอยเสกพร้อมตะกรุด3กษัตริย์และสิ่งมงคลสูงสุดนั้นก็คือเกศาหลวงปู่หมุน
    มวลสารที่นำมาทำนั้นประกอบไปด้วยผงศักดิ์สิทธิ์ต่างๆกาฝากมะยม,กาฝากมะรุม,กาฝากต้นรัก,พลูร่มใจ,ใบพิศวาท,ไม้แหย่แย้,เสน่ห์จันทร์หอม,เสน่ห์นางกวัก,ช้างผสมโขลง,เถาวัลย์หลงเป็นต้นและรวมผงพุทธคุณเกจิอาจารย์ต่างๆอีก350องค์ที่พระอาจารย์ตั้วได้รวบรวมไว้ พุทธคุณโดดเด่นด้านเมตตามหานิยม,ค้าขาย,คุ้มตัวได้ที่สำคัญมีสิ่งมงคลสูงสุดนั่นก็คือเกศาหลวงปู่หมุนรวมอยู่ด้วยครับเปรียบเสมือนมีท่านอยู่กับผู้ที่ห้อยไปทุกที่อุ่นใจได้ครับ....แค่เกศาก็สุดคุ้มแล้วครับ

ขนาดไฟล์:
      37.3 KB
      เปิดดู:
      266
      ขนาดไฟล์:
      36.7 KB
      เปิดดู:
      302
  16. bat119

bat119 เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

10 กันยายน 2009
    ของดีที่คุณเยาวราชเก็บเอาไว้คับ

หวัดดีคับเปิดตัวจนได้นะคับ ยังรอดูอยู่นะคับ ว่าเมื่อไรจะปล่อยออกมาเสียที
    ตะกรุดในตำนาน( ตะกรุดถักเชือกเขียว )หนึ่งในสามน่าจะเป็นของผมตั้งนานแล้ว
    แต่ก็ไม่ใช่ ได้แต่ทำใจคับ ของๆหลวงปู่มีเจ้าของอยู่แล้ว เห็นแล้วเสียดายคับ
    รูปที่ส่งมาให้ยังเก็บไว้อยู่คับ

17. เยาวราช

ขอบคุณพี่บัติครับ..สบายดีนะครับพี่...ปิดหลวงปู่ทวดวัดซับลำใยและขุนแผนทรงพลทั้ง2องค์ครับ

18. เยาวราช

เหรียญรุ่นแรกของหลวงปู่หมุน (เหรียญหลังหนุมาน)ครับเหรียญรุ่นแรกของหลวงปู่หมุน ที่ออก ณ วัดบ้านจาน หลวงปู่ท่านมอบหมายให้พระมหาปิ่น เจ้าอาวาสวัดบ้านจาน เป็นผู้ดำเนินการจัดสร้าง หลวง ปู่หมุนอธิฐานจิตปลุกเสกตลอดไตรมาส และปลุกเสกครั้งสุดท้ายเมื่อวันอาทิตย์ ที่15 ตุลาคม 2543 ณ วัดบ้านจาน ต.จาน อ.กันทรารมย์ จ.ศรีสะเกษ วัตถุมงคลรุ่นนี้ที่หลวงปู่ปลุกเสกด้วยสุดยอดมหามนต์ "มนต์พระกาฬ" หลวงปู่บอกว่าใครที่มีเหรียญรุ่นนี้ติดตัว ผู้ใดจะคิดร้ายผลนั้นจะสะท้อนกลับเข้าหาตัว ท่านว่าไว้แบบนั้น....รับประกันความแท้100%

(เหรียญนี้ปิดแล้วครับ)

ขนาดไฟล์:
      52.4 KB
      เปิดดู:
      242
      ขนาดไฟล์:
      55.4 KB
      เปิดดู:
      492
  19. เยาวราช

ประคำเหล็กน้ำพี้(เม็ดสีดำ)หลวงปู่หมุน ฐิตสีโล รุ่น ไตรมาสรวยทันใจ เดิมๆครับ
    ประคำเหล็กน้ำพี้ หลวงปู่หมุน ฐิตสีโล รุ่นรวยทันใจไตรมาส รุ่นนี้หลวงปู่หมุนท่านเสกเดี่ยวตลอดสามเดือนและเข้าพิธีพุทธาภิเษกใหญ่เมื่อวันที่ 1 พ.ย. 2543 ณ วัดป่าหนองหล่ม จังหวัดสระแก้ว...ประคำผงเหล็กน้ำพี้นี้ผู้ใดได้ครอบครงมีไว้จักเป็นเมตตามหานิยม คงกระพันแคล้วคลาด กันสิ่งอัปมงคล กันของ ค้าขายโชคลาภ แล้วแต่จะอาราธนาใช้ครับ..รับประกันความแท้ตลอดชีพครับ

(เส้นนี้มีผู้นิมนต์แล้วครับผม)

ขนาดไฟล์:
      29.4 KB
      เปิดดู:
      474
      ขนาดไฟล์:
      31.1 KB
      เปิดดู:
      396
  20. rang551

rang551 เป็นที่รู้จักกันดี

3 มิถุนายน 2009
    ท่าน เยวราช ยังไม่ได้แจ้งราคาบูชาประคำหลวงปู่หมุนเลยครับท่าน