อยากจะหัวเราะมานานละ แต่มีมารยาท

ในห้อง 'อภิญญา - สมาธิ' ตั้งกระทู้โดย ผ่านมาเฉยๆ, 4 มิถุนายน 2018.

1. ผ่านมาเฉยๆ

ผ่านมาเฉยๆ ไรเซ็นมันพูดว่าอะไรหว่า

8 มิถุนายน 2010
    ลาก่อนfallenz
    ชื่อและภาพนี้ทำจัดเตนรียมไว้เพื่อเธอ
    หลายๆคนรอบๆตัวเราล้วนรู้ดี
    เพราะภาพนั้นเราเป็นคนวาดด้วยตัวเอง

2. Fallenz

Fallenz ○~พบแล้ว เจอแล้ว เสวนาแล้ว ที่เหลือแล้วแต่วาสนา~●

กราบขอขมาด้วยคับ หากสิ่งใดล่วงเกินไปคับ ไม่ทราบว่าข้าพเจ้าผิดด้วยประการใดคับ พร้อมรับการชี้แนะเสมอคับ